PDA

View Full Version : [JX] Em mong mọi người sẽ hiểu, em thành thật xin lỗi :(

dcmdsnot
14-05-16, 03:11 PM
Xin chào tất cả mọi người trong diễn đàn
Em xin lỗi mọi người nhưng cho phép em đi thẳng vào vấn đề
Hôm vừa rồi em có lỡ đăng 1 bài quảng cáo cho SV anhhunghaokiet.com, em xin thành thật xin lỗi :( thực sự em chỉ là người chơi vì muốn sever đông vui thì chơi sẽ tốt hơn nên tự ý coppy bài và đăng ở clb game nhưng lại ko nắm rõ quy định của diễn đàn, admin sever đó là ad của võ lâm trẻ trâu, e và 1 số người chơi ở bên sever sơn hà xã tắc, nhưng sever sơn hà xã tắc đó bị sập nên bọn e khuyên admin sever võ lâm trẻ trâu mở sv free 99% cho anh em chơi
Tất cả chỉ vì niềm đam mê với tựa game võ lâm và admin võ lâm trẻ trâu cũng rất tận tình mà tâm huyết nên đã mở ra cánh cửa mới cho những người có đam mê game võ lâm truyền kì như bọn em có nơi để vui chơi
Em cầu xin mọi người, cầu xin mọi người đừng phá sever đó nữa :( admin bên đó làm ra sever cũng chỉ vì bọn em khuyên giải nên mới mở, giờ ngta đầu tư tiên vào rồi nhưng bị dis game suốt, 1 số người không hiểu lại bỏ đi
còn những người như e vẫn luôn sát cánh cùng ad đó, vì anh ấy rất vui tính và nhiệt tình, 1 con người như thế, hi sinh cá nhân để tạo ra cái mới cho cộng đồng thì tại sao lại phải nhận kết cục như vậy :((
Em cầu xin mọi người, xin hãy cho sever đó hoạt động, xin hay cho bọn em được chơi 1 sever để thỏa mãn đam mê
Em biết mọi người làm không phải vì tiền, không vì lí do gì cả
Nhưng việc ad đó mở sever đó là chính nghĩa, e mong mọi người hãy cho sever đó 1 đường sống, hãy cho bọn em được sống trong sever đó :( xin hãy từ bi :(
Em cầu xin mọi người :(((((((
Nếu ai không tin có thể check facebook của em, e cũng chỉ là ng chơi game như lời e nói thôi :(
Ad và sever đó là niềm tin mới, là hi vọng mới của nhiều anh em bọn em :(
Cầu xin mọi người hãy cho bọn em 1 con đường sống :((((
Link facebook của em :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dcmdsnot
14-05-16, 03:22 PM
Em cầu xin mọi người hãy tha thứ cho em vì đã đăng bài quảng cáo sever lên diễn đàn, thực sự thì em không biết như vậy là vi phạm :((
Xin hãy cho sever và bọn em 1 con đường sống :(
Em cầu xin mọi người :(

nguyenhuynhduc
14-05-16, 03:28 PM
tụi nó k tha đâu (:|(:|

30 chảy

ztviet
14-05-16, 03:35 PM
Mình tâm sự xíu nhé . Trong đây ...
5% là newbie
5% dev jx vì đam mê
70% là ad các sever
Còn 20 % nhỏ bé là các cao thủ võ lâm .
Vào đây pr để làm gì :))
Nếu cảm thấy độ anti cao vào đây thách thức danh hài cũng được .
Hết ạ

dcmdsnot
14-05-16, 03:43 PM
em không nghĩ rằng sự việc lại xảy ra tồi tệ như thế này nhưng em cầu xin mọi người
xin cho bọn em con đường sống :(

dcmdsnot
14-05-16, 03:59 PM
em cầu xin mọi người, cầu xin các anh các chị, các cô chú, xin hãy cho sever và bọn em 1 con đường sống cuối cùng :(
Em xin quỳ lại mọi người :(

nguyenhuynhduc
14-05-16, 04:07 PM
PR trá hình h nhận hậu qả . Năn nỉ vô ích :-?:-?:-? Đã nói là nó k tha cho đâu

dcmdsnot
14-05-16, 04:13 PM
PR trá hình h nhận hậu qả . Năn nỉ vô ích :-?:-?:-? Đã nói là nó k tha cho đâu

em chỉ là người chơi muốn quảng bá cho sever mình chơi chứ ko hề có 1 ý nghĩ trục lợi nào khác, em mong anh và mọi người tha thứ cho em
em đã biết lỗi của em rồi, mọi người nếu trách thì xin hãy trách 1 mình em :(
xin cho sever đó 1 con đường sống, mọi người có đánh đập chửi rủa em thế nào em cũng chịu nhưng xin các anh hãy tha thứ cho e và cho sv đó đc sống :(

dcmdsnot
14-05-16, 04:30 PM
Em quỳ lạy xin mọi người đấy, hãy lên tiếng giúp đỡ em với :(
Em biết lỗi rồi, quỳ lạy mọi người xin tha thứ cho em :(
Xin hãy lên tiếng giúp đỡ em với :((

bthhhz
14-05-16, 04:31 PM
=))
Ây zà !=]]z !!!
Không phải người ở clbgamesvn thì ucxng là người khác.
sao phải khẳng định là người clbgamesvn :))

dcmdsnot
14-05-16, 04:36 PM
=))
Ây zà !=]]z !!!
Không phải người ở clbgamesvn thì ucxng là người khác.
sao phải khẳng định là người clbgamesvn :))

Em biết rằng hôm trước em đăng bài pr cho sever nên hôm nay mới nhận kết cục như vậy :(
Chính vì thế mà em về nơi e gây lỗi để cầu xin mọi người tha thứ
Xin hãy cho sv đó 1 con đường sống :(

bthhhz
14-05-16, 04:43 PM
Cái này thì mình k biết.
Nhưng nếu là bạn gamer thì bạn chọn nhầm sv để chơi rồi bạn .
hãy tìm tới các ông lớn mà chơi
Còn không tìm mà bạn lên đây cứ than vãn về cái sv đó thì tôi nghĩ bạn chính là admin của sever đó
Và vì bạn lỡ bỏ tiền vào nhưng ko làm đc nên bạn sợ mất tiền
đúng k ?
Vì 3 4 năm trước tôi cũng từng trải qua làm ad mà thấp thỏm mỗi ngày rồi

dcmdsnot
14-05-16, 05:01 PM
Cái này thì mình k biết.
Nhưng nếu là bạn gamer thì bạn chọn nhầm sv để chơi rồi bạn .
hãy tìm tới các ông lớn mà chơi
Còn không tìm mà bạn lên đây cứ than vãn về cái sv đó thì tôi nghĩ bạn chính là admin của sever đó
Và vì bạn lỡ bỏ tiền vào nhưng ko làm đc nên bạn sợ mất tiền
đúng k ?
Vì 3 4 năm trước tôi cũng từng trải qua làm ad mà thấp thỏm mỗi ngày rồi

e chơi sv SHXT đầu tư bên đấy nhưng sv sập, ad cũng ko nói 1 tiếng hay xin lỗi
ad bên này thì vui tính + nhiệt tình, chính e đã tự copy rồi đăng bài vào trong các diễn đàn để quảng cáo cho sever chỉ với mục đích đóng góp 1 tí gì đấy để xây dựng 1 sever
E là người đã cố gắng nằn nỉ ad đó mở sv open cho bằng được
Mở ra sv đó là tâm huyết của rất nhiều người chơi và admin
e vẫn còn giữ những dòng chat với admin SHXT để chứng minh e là 1 gamer chân chính
Rất nhiều gamer biết và động viên để ad võ lâm trẻ trâu mở sever, giờ thấy công sức + tiền bạc của anh ấy bỏ ra mà nhận kết cục đắng, em không đành lòng, vì lỗi là do e tạo ra :(
Lương tâm của em không cho phép e bỏ mặc ad đó :(
Em cầu xin mọi người tha thứ cho em :( tha thứ cho sever anh ấy :(

ztviet
14-05-16, 05:31 PM
Bạn nên biết và nhớ rằng bạn đang sống đây là 1 xã hội. Không phải ai bạn xin người ta cũng cho. Và bạn cho người ta sẽ trả. Và làm cái gì phải nhắm cái hậu nở hoa. Coi như bạn mắc sai lầm . Nếu bản sever đó gọi là < free > mở ra vì đam mê và xây dựng cho AE 1 sân chơi lành mạnh. Tui cũng mạn phép vote 1 phiếu mong anh em ở clb cho mấy ổng 1 cơ hội .
Hết ạ.

HungDevJX
14-05-16, 06:08 PM
Tôi xin khẳng địng 1 điều bạn là admin :). Còn nếu gamer thì chả ai rảnh đâu mà đi van xin năn nỉ dùm SV của ng khác :(. Tôi nói đièu này ơ cay 1 xíu. Nhưng sự thật là vây nhìn cách bạn nc kiểu đủ hiểu bạn là admin. Mà k phải mở free là kiếm lợi nhuận nên mới PR. Free thì cần j đi PR để h nhận hậu qả mấy cách này k qa mặt dc ng khác đâu. Bài học đầu tiên lấy làm kinh nghiệm mua tên miền khác đi $-)$-)

K thiếu j sv ngon để chơi. K ai rảnh đâu mà đi năn nỉ dùm ng khác

killer20099
14-05-16, 06:20 PM
KLQ nhưng theo kinh nghiệm thì có 2 kiểu : 1 là ADM SV của bạn thuộc loại chả biết gì chỉ biết tải về rồi mở lên làm ADM cho oách nên khi SV có vấn đề thì đổ lỗi có người phá đề đánh lạc hướng người khác là mình chả biết cóc gì :)):)):)):))
2 là nó chẳng biết gì thật nên đành ngậm bồ hòn thôi :)):)):)):)):)):)):))

dcmdsnot
14-05-16, 06:25 PM
Tôi xin khẳng địng 1 điều bạn là admin :). Còn nếu gamer thì chả ai rảnh đâu mà đi van xin năn nỉ dùm SV của ng khác :(. Tôi nói đièu này ơ cay 1 xíu. Nhưng sự thật là vây nhìn cách bạn nc kiểu đủ hiểu bạn là admin. Mà k phải mở free là kiếm lợi nhuận nên mới PR. Free thì cần j đi PR để h nhận hậu qả mấy cách này k qa mặt dc ng khác đâu. Bài học đầu tiên lấy làm kinh nghiệm mua tên miền khác đi $-)$-)

K thiếu j sv ngon để chơi. K ai rảnh đâu mà đi năn nỉ dùm ng khác

A hiểu nhầm rồi, e chỉ muốn góp 1 ít công sức để xây dựng sever để ổn định lâu dài 1 chỗ thôi, 1 quả đầu tư bên SHXT làm e nản chí rồi
Còn sever nào cũng vậy, e tìm hiểu ra cũng biết muốn online phải thuê vps, nếu sv free 100% thì admin lấy đâu ra tiền thuê cái hỗ trợ online ?
Free đủ để anh em chơi và đủ tiền để duy trì vps, e thấy admin sever đó nói vậy
Còn e đính chính luôn là sever anhhunghaokiet.com đó admin chính là admin của võ lâm trẻ trâu, từng mở sever online = module mạng cho anh em nghịch, do bọn em bên shxt sang nghịch xong thấy hay nên nài nỉ ad đó mở sv ổn định lâu dài để chơi
còn e chỉ là ng chơi lang thang vô tình vào sever free võ lâm trẻ trâu thôi, khi sever SHXT vừa mới sập, mất nhân vật xong ad rollback lại hơn 1 tháng
Mong mọi người hiểu cho, lỗi là do e tạo ra nên e phải chịu trách nhiệm trước việc làm thiếu suy nghĩ của mình
Còn mọi người nghĩ xem, ai cũng biết diễn đàn là nơi toàn admin và các cao thủ, nếu e là admin thì e chẳng dại gì để post bài tự đưa mình vào chỗ chết cả :(
chỉ vì em không biết nên em mới dám vuốt râu hùm, post bài pr tại đây thôi :(

bthhhz
14-05-16, 06:39 PM
Mà cái thế đéo nào khẳng định là người ở clbgamesvn làm .
Bà cái thứ sv mở lên k có proxy hay firewall thì dù có dùng cái tool share chỉ càn có IP vs port thì cũng chết.
Lên đây post bài yk như kiểu quảng cáo sv vậy

wermanhme1990
14-05-16, 06:45 PM
Thằng phá nó mà phá thì server bạn không pr lên đây nó cũng phá, thời nay chỉ cần google sreach võ lâm private, võ lâm lậu, võ lâm miễn phí, võ lâm linux v.v.., là ra 1 đống, thằng có trình phá, nó thích phá server nào chẳng được.
Cách tốt nhất nếu không làm chủ được server nên đóng cữa. Có ai lại đi năn nĩ thằng lưu manh bảo anh đừng phá em nữa, nó là lưu manh mà, bản chất vậy rồi, nếu nó lương thiện đâu đi phá việc làm ăn của người khác.

kuroo123
14-05-16, 08:16 PM
Mạnh mẽ lên... dám làm dám chịu.. than thở chi nhiều ;))

cabato
15-05-16, 01:21 PM
Topic này làm nhớ tới 1 vụ trước đây ở clb
1 THẰNG LÊN ĐÂY THAN THÂN NỌ KIA. KÊU LÀ VÌ DEV JX MÀ BỊ NGƯỜI YÊU BỎ. CHÁN ĐỜI DỰ SẼ SHARE SV
RÚT CỤC LÊN ĐỂ SHOW HÀNG. QUẢNG CÁO CHO SV CỦA NÓ

Làm viên "sinh gum cu le" nào=))

volamkysu.vn
15-05-16, 03:17 PM
mày hả Tài :)) muốn khỏi bị phá thì chặn hết port + ip nước ngoài. chừa lại mỗi Việt là ok

ochohieucac123
15-05-16, 04:11 PM
:sweat::burn_joss_stick::sexy_girl::sexy_girl::sex y_girl:

emyeusss7
15-05-16, 10:38 PM
ai có sv win nào chạy ổn ổn, mở onl đc, thì bán cho em 1 bản với nha :D
ham hố chơi linux làm gì, cho chúng nó hack thế ko biết :D