PDA

View Full Version : [JX] Xin hỏi về kỳ trân các

NewbieJX1
13-05-16, 10:06 AM
Tình hình là em coppy kỳ trân các của bản nào vào thì cũng ko hiện item trong đó ai cho em hỏi là nó bị gì với ạ :(

NewbieJX1
13-05-16, 11:11 AM
Tình hình là em coppy kỳ trân các của bản nào vào thì cũng ko hiện item trong đó ai cho em hỏi là nó bị gì với ạ :(

upppppppppppppppppppppppppppppppppp

ztviet
13-05-16, 11:25 AM
Nếu là bất minh đạo cụ >> do id đã thay đổi . Nên id trong ctc không phải dẫn đến lỗi.
Up ảnh xem rỏ mới biết bệnh ;))

NewbieJX1
13-05-16, 11:26 AM
Nếu là bất minh đạo cụ >> do id đã thay đổi . Nên id trong ctc không phải dẫn đến lỗi.
Up ảnh xem rỏ mới biết bệnh ;))

Em đang khởi động sv hơi lâu :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taynguyengl
13-05-16, 01:18 PM
Em đang khởi động sv hơi lâu :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vậy là lỗi là đúng ..
bác tự add item vao KTC đi.. phải từ mò mơi học đk.. chứ bác toàn lấy về sai thì sao biết đk

NewbieJX1
16-05-16, 05:36 AM
Em nó đây. Ai help em với ạ :D

NewbieJX1
16-05-16, 12:06 PM
Em nó đây. Ai help em với ạ :D

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

dongmau
16-05-16, 02:15 PM
pm yahoo +id pass teamview :D
CLG gamesvn muôn năm :D

NewbieJX1
16-05-16, 02:37 PM
pm yahoo +id pass teamview :D
CLG gamesvn muôn năm :D

Mấy ngày rồi mới có người cmt
Em xin cảm ơn bác đã có ý giúp đỡ. Em làm đc rồi :D. Hỏi ko ai rep nên tự mò hehe
Cảm ơn bác lần nữa