PDA

View Full Version : Thông Báo Về Việc Gian Lận Của Bên Ngân Lượng

Thienthan116
12-05-16, 09:13 AM
THông Báo Toàn Thể Mọi Người Mình có Dùng Bên Ngân Lượng Và Account Mình còn 100K trong tài khoảng Nhưng Mình CÓ CMND Mún Xác Thực Account Để Đổi Lại SDT Nhưng Bên Họ Nói Nhìn Rõ Chụp Như Thế Này MÀ Còn KO Rõ Nữa Chứ J trời
Mình Xin Xóa Cái Ảnh Mặt Và Số Nhá Thôi Chịu Thua Bên Bọn Này Lun Mọi Người Ơi Nghĩ Bên Ngân Lượng Đi Nhá Mọi Người
Còn NC với SUpport Thhì nói Chuyện Dc 1 vài câu là im ru à mọi người Ơi Đừng Nên Dùng Bên Ngân Lượng Nữa Nó Chặc CHém GIữ Lắm
Các Bạn Biết Đây là Tên Gì Ko
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nè Các Bác Nghe Tên Yaoo Là bên bọn nó ko thèm TL Ko thèm support lun hahahahahaha
Chỉ vì 100K mà chặc chém nhá các bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thienthan116
12-05-16, 09:27 AM
Không THèm TL lun nhá mọi người HAHAHAHAHAHAHA chỉ vì 100K mà lại đi Làm như vậy đó mọi người

Thienthan116
12-05-16, 09:41 AM
bỏ Dùng Bên Ngân Lượng Đi Mọi Người Ơi hahahahahahahahaha Chỉ Dùng 1 Bên là Bảo Kim Hoặc GameBank THì Ổn Hơn Nhiều HAHAHAHA

vd_tt
12-05-16, 10:11 AM
gặp tôi là sp bên ngân lượng tôi khóa luôn tài khoản của bạn, nói chuyện kiểu đấy bố thằng nào ko ghét.

hình chụp thì mờ đặc, đáng lý ra phải scan chứ ko phải dùng dt mà chụp đâu bạn.

nói chuyện thì sặc mùi ...

nhảm. tốn tài nguyên forum

chinh
16-05-16, 12:48 AM
THông Báo Toàn Thể Mọi Người Mình có Dùng Bên Ngân Lượng Và Account Mình còn 100K trong tài khoảng Nhưng Mình CÓ CMND Mún Xác Thực Account Để Đổi Lại SDT Nhưng Bên Họ Nói Nhìn Rõ Chụp Như Thế Này MÀ Còn KO Rõ Nữa Chứ J trời
Mình Xin Xóa Cái Ảnh Mặt Và Số Nhá Thôi Chịu Thua Bên Bọn Này Lun Mọi Người Ơi Nghĩ Bên Ngân Lượng Đi Nhá Mọi Người
Còn NC với SUpport Thhì nói Chuyện Dc 1 vài câu là im ru à mọi người Ơi Đừng Nên Dùng Bên Ngân Lượng Nữa Nó Chặc CHém GIữ Lắm
Các Bạn Biết Đây là Tên Gì Ko
Nè Các Bác Nghe Tên Yaoo Là bên bọn nó ko thèm TL Ko thèm support lun hahahahahaha
Chỉ vì 100K mà chặc chém nhá các bác

ta đây đọc còn nhức mắt huống j mấy thằng ngân lượng. mà nói thật với bác, bác chụp cái ảnh mờ quá, đập cái dt đi :)) :))