PDA

View Full Version : Mu Mobile server

Trang : 1 [2]

Edward_Newgate
15-05-16, 09:00 PM
thứ nhất mình tắt sv từ hôm qua .làm sao các bạn vào dc mà nói nhỉ. Thứ 2 trong database có sẵn mấy acc chứ không phải là trùng nhau.
mình fix lỗi đó từ hôm qua rồi.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Web đầy đủ như này. Ai ko cài sql 2008 thì fix lỗi đó hơi khó đó nha. Phải checklogin cho game mới không bị trùng nhân vật.
APK thì lấy cái của mình hôm trước ấy
Bộ 6g khá đầy đủ đó,.
Mình nói điêu bạn làm gì, sáng nay mình bấm vào game nó ra luôn nick hackluv, đang cầm cái kiếm 1 tay +6, rương 1 đống đồ.
Ko tin có thể báo hackluv vào xác nhận.
Mình ép kiếm rồng +9 thì hết chaos

64bit mới chạy được server=;(:|(:|

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tốc độ cao thì sẽ mất chất lượng và ngược lại thôi =D>

Ừm nhưng mà mình thấy việt hóa vậy làm sai lệch nội dung, sau lại phải việt hóa lại mệt lắm :\
Sao ko chậm mà chắc ấy?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái server nặng vậy còn chạy trên máy ảo nữa sao đỡ nổi khi mà máy thật 32bit.

ZhouJieLun
15-05-16, 09:00 PM
Mình nói điêu bạn làm gì, sáng nay mình bấm vào game nó ra luôn nick hackluv, đang cầm cái kiếm 1 tay +6, rương 1 đống đồ.

Ừm nhưng mà mình thấy việt hóa vậy làm sai lệch nội dung, sau lại phải việt hóa lại mệt lắm :\
Sao ko chậm mà chắc ấy?

Dịch cho vui, vả lại cái phần NV ko có VH, chưa đụng chạm gì bên đó =)) nó chỉ là 1 cách riêng để hiển thị cho đỡ khó hiểu thôi;;)

Hearts
15-05-16, 09:04 PM
Đang mở server mà méo mãi làm chưa xong cái reg nó cứ lỗi . đau cả đầu :Laluot_234:
Hôm qua ngồi trans sang English , vào game nhìn bựa k tả dc =))

ZhouJieLun
15-05-16, 09:06 PM
Đang mở server mà méo mãi làm chưa xong cái reg nó cứ lỗi . đau cả đầu :Laluot_234:
Hôm qua ngồi trans sang English , vào game nhìn bựa k tả dc =))

Dịch Trung-Anh tỉ lệ chính xác hơn 90% mỗi tội sai ngữ pháp>:)

a0977368986
15-05-16, 09:21 PM

Sao ko chậm mà chắc ấy?

Cảm ơn bác. đêm qua ngồi lọ mọ restore vs backup xog chạy nó bị lỗi . cứ dấu dốt, lên mạng seach các kiểu :'( mấy ông trên mạng cứ kêu virut các thứ, mà chả thấy ae nào kêu lỗi giống vậy :v nên liều lên hỏi :'( e nb :(

quan2051993
15-05-16, 10:40 PM
Có bác nào mở onl không share em chơi với nào :v 8-|8-|8-|8-|8-|8-|

hackluv
15-05-16, 11:03 PM
mà sgame và hackluv là 1 à . e vào clien của bác vẫn vào list nhân vật của bác thấy hackluv. đang ký nick kiểu gì vẫn vào nick bác

đâu ra má ==!

tui gà sao so vs thớt đc ==!

hackluv
16-05-16, 12:35 AM

Sao ko chậm mà chắc ấy?

oh vụ này có :))

kiếm + 6 trong rương có 1 bộ đỏ =)))))

a0977368986
16-05-16, 01:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bác nào giúp e fix lỗi này với ạ. :'(

ZhouJieLun
16-05-16, 06:26 AM
:-/ Sao dame soul to khủng bố vậy nhỉ, nâng max wing xong đánh ko ra dame luôn:-s

ZhouJieLun
16-05-16, 06:31 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bác nào giúp e fix lỗi này với ạ. :'(

Bật theo thứ tự 1 2 3
cái 1 gõ vào 1270
8-x

Doccocaubai
16-05-16, 07:13 AM
thứ nhất mình tắt sv từ hôm qua .làm sao các bạn vào dc mà nói nhỉ. Thứ 2 trong database có sẵn mấy acc chứ không phải là trùng nhau.
mình fix lỗi đó từ hôm qua rồi.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Web đầy đủ như này. Ai ko cài sql 2008 thì fix lỗi đó hơi khó đó nha. Phải checklogin cho game mới không bị trùng nhân vật.
APK thì lấy cái của mình hôm trước ấy
Bộ 6g khá đầy đủ đó,.

món link của bác e load về để lấy cái web mà ko có pas giải nén.

babykute3891
16-05-16, 09:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=347b3c5e9fdface50cbd63647b10a7b7&oe=579CA56A&__gda__=1474442060_dc3d41eaef6988b3ee8997a10eb1a33 d

Vào game bị lỗi này là sao ae

ZhouJieLun
16-05-16, 10:02 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=347b3c5e9fdface50cbd63647b10a7b7&oe=579CA56A&__gda__=1474442060_dc3d41eaef6988b3ee8997a10eb1a33 d

Vào game bị lỗi này là sao ae

Chưa bật sv hoặc config sai IP của APK

babykute3891
16-05-16, 10:19 AM
SV thì em bật đủ cả rồi còn IP trong APK ngoài config file severip.txt trong mục asset thì còn con fig chỗ nào nữa ko bác

ZhouJieLun
16-05-16, 10:21 AM
SV thì em bật đủ cả rồi còn IP trong APK ngoài config file severip.txt trong mục asset thì còn con fig chỗ nào nữa ko bác

version.xml .

htc1991
16-05-16, 10:27 AM
Cho mình hỏi chỉnh tỉ lệ rơi đồ ỡ đâu vậy .

kuden10
16-05-16, 10:43 AM
reg acc vào game có cái chữ màu da cam to lù lù ấy bạn[-([-([-(

tiếng tàu ko ko à .. bạn chỉ rõ cách tạo acc mới được ko

a0977368986
16-05-16, 10:54 AM
Bật theo thứ tự 1 2 3
cái 1 gõ vào 1270
8-x

e bật theo thứ tự lần lượt mà :< GameDBsever -> severgame -> logDB sevrr. Nhưng tạch từ bước sever game bác ạ 8-x8-x8-x

ZhouJieLun
16-05-16, 10:57 AM
e bật theo thứ tự lần lượt mà :< GameDBsever -> severgame -> logDB sevrr. Nhưng tạch từ bước sever game bác ạ 8-x8-x8-x

GameDBServer gõ vào 1270
LogDBServer
GameSerVer
Nếu không bật được gameserver tức chưa config đúng card mạng

a0977368986
16-05-16, 11:28 AM
GameDBServer gõ vào 1270
LogDBServer
GameSerVer
Nếu không bật được gameserver tức chưa config đúng card mạng

e đang dùng bản one click của ông nào share ý. thấy m.n vào chả sao h qua được đoạn sever game r, nhưng vào phần log nó cứ quay tròn, đã thay ngày về 2015

ZhouJieLun
16-05-16, 11:32 AM
e đang dùng bản one click của ông nào share ý. thấy m.n vào chả sao h qua được đoạn sever game r, nhưng vào phần log nó cứ quay tròn, đã thay ngày về 2015

thay ngày về ngày 11 tháng này thôi, quá nó cũng chả vào dc đâu;))

Hearts
16-05-16, 12:52 PM
Chính thức bỏ , lỗi nhiều quá fix mãi méo được mặc dù đã cố gắng suốt 2 ngày liền , h còn mỗi thìm sgamer cầm cự =))
Chuyển sang thời tần minh nguyệt 2 thôi =))

WebReg :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Building S
Hàng không hành cho newbie

sgamer
16-05-16, 02:15 PM
Chính thức bỏ , lỗi nhiều quá fix mãi méo được mặc dù đã cố gắng suốt 2 ngày liền , h còn mỗi thìm sgamer cầm cự =))

WebReg :
Building S

Anh cho em theo với cầm tay em đi anh hỡi.
Xong con này rồi mệt mỏi quá.đã chuyển giao cho TGM Team giờ chuyển qua con khác.chờ nó uplate MG quay lại tiếp.
Ngại nhất mỗi cái VH

wermanhme1990
16-05-16, 03:00 PM

WebReg :
Building S

game này dạng kiếm hiệp, chắc mấy bác mê phim chưởng thích lắm, mà thằng tàu nó lấy game khác chế ra hay sao ấy, download về 5 con game, con nào cấu trúc với file cũng hơi giống giống nhau, chỉ có nội dung chơi khác nhau, 1 số item giống y đúc.

Hearts
16-05-16, 08:28 PM
Cuối cùng cũng được :Laluot_183:

ZhouJieLun
16-05-16, 08:31 PM
cuối cùng cũng được :laluot_183:

=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>

hackluv
16-05-16, 08:47 PM
Cuối cùng cũng được :Laluot_183:

ngon nhờ hay nhỉ ảo nhỉ vui nhỉ :v

NewbieJX1
16-05-16, 10:17 PM
ai hướng dẫn em cài với đc ko ạ :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

MozillaFirefox
17-05-16, 12:27 AM
Bác nào có thể cho em xin link 1 vài 4rum về sv game mobi để tham khảo đc ko ạ :(

dongnguyen0510
17-05-16, 01:52 PM
Chắc không bao giờ chạy được rồi. Mấy pro bỏ đi hết rồi newbie đi luôn. Thôi chuyện khó quá bỏ qua đi =D>=D>=D>

nknguyengl
17-05-16, 02:43 PM
Ai k chạy đc game ib teamviewer mình config cho, còn lỗi hay dev các kiểu thì tự vọc :)

dongnguyen0510
17-05-16, 03:18 PM
mà hình như win 32bit chạy không được mà. Khônng biết làm sao vọc bởi vì kéo bộ ghost 64bit chưa về đến nơi

caoanhdat
18-05-16, 10:29 AM
sao decompile apk toàn bị lỗi nhỉ ai giúp mình với

wermanhme1990
18-05-16, 12:34 PM
sao decompile apk toàn bị lỗi nhỉ ai giúp mình với

Bạn cần decompile apk để làm gì, nếu chỉ để việt hóa, chỉ cần giải nén ra việt hóa rồi đóng gói lại, còn vấn đề các file trong apk bị mã hóa phải có tools để giải mã hoặc thuê ai đó người ta viết tools giải mã cho.

sgamer
22-05-16, 05:22 PM
Share cho các bạn.

web reg và sửa đổi account.
fix đăng nhập account nào thì lấy nhân vật đó.
trước tiên down cái mu01 và mu02
giải nén và tìm các thư mục sắp xếp như sau cho web.
Tiếp theo cài đặt iss như sau
Tiếp theo backup account vào sql 2008r2
Tiếp theo giải nén cái apk ra tìm và sửa đổi như sau
Chú ý những mũi tên đỏ nhé.
Chúc thành công.

thanhchung
23-05-16, 09:53 PM
bác ơi cho em hỏi game này mở online thì cần mở những port nào vậy [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

vohansatso09
24-05-16, 04:36 PM
sao giai nén toàn bị lỗi Mu02 nhỉ. có ai bị như vậy ko?

danhducdcnag
24-05-16, 05:57 PM
Ai cho e xin link 1 lich keo ve online. Cảm ơn.

akon123
24-05-16, 09:15 PM
tiếc là ko build thành apk hay iOS chạy trên điện thoại giống CoC server private nhỉ :(. Chạy giả lập chỉ chơi được trên máy tính ~~!

vitti
24-05-16, 09:58 PM
tiếc là ko build thành apk hay iOS chạy trên điện thoại giống CoC server private nhỉ :(. Chạy giả lập chỉ chơi được trên máy tính ~~!

ko build thành APK thì giả lập chạy bằng răng à bạn =))

hikajaku07
25-05-16, 10:01 AM
các bác cho mình hỏi với, sao làm nv đánh con barlog lần đầu mà đợi mãi ko thấy bos đâu để làm nv nhỉ????

vitti
25-05-16, 03:52 PM

MozillaFirefox
25-05-16, 11:06 PM
Pro nào làm tut hướng dẫn cho newbie đc ko ạ :(

star98
26-05-16, 11:00 AM
Server đang private ở china.
Update _
Link Máy ảo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Password : f5h6
Password unrar : wodixiaoxifuqdd
Password Admintrator : xiaoxifuqdd

Password: 8wvi
Có 3 pass: haifeng, shanshan520,戴汉水王志

B1 : sql 2008 mở cổng asp (reg a1jiBRj6hxPhX)
B2 : backup data có sẵn trong sv
B3 : asp.net4.0 IIS6.0
B4: tìm version.xml và GetServerList.aspx đổi tên miền .
B5: chạy >>>>cscript C: \ inetpub \ AdminScripts \ adsutil.vbs SET W3SVC / AppPools / Enable32bitAppOnWin64 0 và C: \ WINDOWS \ Microsoft.NET \ Framework64 \ v2.0.50727 \ aspnet_regiis.exe-i nếu dùng win 64
Chạy >>>>> cscript% SystemDrive% \ inetpub \ AdminScripts \ adsutil.vbs SET W3SVC / AppPools / Enable32bitAppOnWin64 1 Và % SYSTEMROOT% \ Microsoft.NET \ Framework \ v4.0.30319 \ aspnet_regiis.exe-i Nếu dùng 32 bit
(ID và pass: tmsk.cn 12345)
SV
B1: CD mysql5.5.28
B2: Tạo thêm mu_game_1 , mu_item_log_1 , mu_monitor
B3: backup lại các database trên đã có sẵn trong sv.
B4: chạy LogDBServer.exe , GameDBServer.exe, GameServer.exe
Bonus thêm lệnh gm.
GMset items (iditem) (số lượng cái này hình như chỉ viết được 5 là max vì viết 6 không ra viết từ 1>5 thì ra)
GMset good 999999999999
Done!!
Chúc các bạn thành công.
Nhân tiện ai còn giữ vh quái trong phàm nhân tu chân 2 bán lại cho mình nhé.
Khuyên dùng trên 2k8r2 chạy trên 2k3 bị lỗi quest.
Chúc ae private thành công rực rỡ
Link online cho bạn nào không cài được xả Stress

cho minh xin link fshare or mediafire di ,down cai nay ckam kinh wa [-O<

caoanhdat
26-05-16, 11:24 AM
cho minh xin link fshare or mediafire di ,down cai nay ckam kinh wa [-O<

chịu khó đọc topic đi thì hơn 8-}

tunganhken
26-05-16, 08:36 PM
bác nào hướng dẫn em cách add item full + KC không khóa đc ko ạ .....

OsinLove
26-05-16, 09:15 PM
Ai hướng dẫn chạy server đi hương dẫn chủ pic nhìn k hĩu gì cả :-|:-|:-|:-|

hocdevgame
26-05-16, 09:17 PM
Cao nhân nào giúp mình cài đặt hộ với yahoo pjnpjn_l0ve

tunganhken
27-05-16, 08:09 PM
tớ biết mỗi set vip cho nhân vật thôi
câu lệnh như sau
-setviplev tennhanvat viptu1-12

chỗ Appconfig mình set lại name của user rồi vào game gõ lệnh phải k bạn.

akon123
28-05-16, 07:08 PM
ko build thành APK thì giả lập chạy bằng răng à bạn =))

À nhầm, ý mình là cài trên điện thoại để chơi, chứ ít time ngồi ở nhà lắm :D

ntquang.info
29-05-16, 02:01 AM
Mọi người cho mình hỏi chạy lại file key là key nằm ở đâu vậy ?

dongnguyen0510
30-05-16, 07:39 AM
Ai biết file quy định rớt đồ, chỉnh drop exp với chỉnh dame ở đâu không chỉ với

vitti
30-05-16, 08:55 AM
Ai biết file quy định rớt đồ, chỉnh drop exp với chỉnh dame ở đâu không chỉ với

cũng đang thắc mắc cái này + chỉnh lại dame chứ đánh gì mấy chục triệu máu, boss chỉ cần nhìn thấy mình đã chết bố rồi

hikajaku07
30-05-16, 12:26 PM
cũng đang thắc mắc cái này + chỉnh lại dame chứ đánh gì mấy chục triệu máu, boss chỉ cần nhìn thấy mình đã chết bố rồi

bác vitti ơi cho tôi hỏi tí, nếu muốn việt hóa tên thành tựu hay tên quái thì việt hóa ntn nào vậy bác??? dùng soft gì để vh vậy bác????

NewbieJX1
02-06-16, 05:56 PM
Ai cho em hỏi bản này bắt buộc phải cài trên sql 2008 ạ?

vitti
02-06-16, 10:12 PM
bác vitti ơi cho tôi hỏi tí, nếu muốn việt hóa tên thành tựu hay tên quái thì việt hóa ntn nào vậy bác??? dùng soft gì để vh vậy bác????

Trong cục 6.6GB ở #1 có 2 file unity3d và u3d mở ra có tool để mở file unity3d ra sửa. Tên quái hình như việt hóa trên server ấy tên thành tựu thì mở đống unity3d trong apk ra mà tìm mà mình nhớ ko nhầm thì client của mucnc nó việt hóa cái danh hiệu rồi và nó là file .png.qj thì phải copy sang chạy đc đó

Ai cho em hỏi bản này bắt buộc phải cài trên sql 2008 ạ?

Cao hơn thì chưa thử nhưng thấp hơn thì ko đc nha

ntquang.info
18-06-16, 10:05 AM

Ai có thể giúp mình pack lại thành file dạng này không.
hiện tại unpack ra được file .tga và edit rồi nhưng pack ngược lại thì chưa biết cách.
Bạn nào giúp mình thì add nick yahoo hoặc ntquang.info mình xin hậu tạ

leantse
18-06-16, 10:10 AM

hiện tại unpack ra được file .tga và edit rồi nhưng pack ngược lại thì chưa biết cách.
Mã hóa MD5 thì phải

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

BanBanhQuay
18-06-16, 10:17 AM

Nó là unity mà!không hiểu gì thì inbox mình chỉ cho

ntquang.info
18-06-16, 11:14 AM
Nó là unity mà!không hiểu gì thì inbox mình chỉ cho

Đã pm yahoo nhưng chưa thấy onl :D

Bi.GTV
18-06-16, 11:14 AM
物品列表文件D:\MU_Server\GameRes\GameRes\Con fig\Goods.xml
怪物列表文件D:\MU_Server\GameRes\GameRes\Con fig\Monsters.xml
充值配置D:\mu\mu\MU_Server\GameRes\GameRes\Con fig\ChongZhi_Andrid.xml
游戏内轮播公告D:\MU_Server\GameRes\GameRes\ Config\Gonggao.xml
游戏内嵌在线公告D:\MU_Server\GameRes\GameR es\Config\GongGaoAdd.xml
系统设置的D:\MU_Server\GameRes\GameRes\Config \SystemParams.xml
活动设置D:\MU_Server\GameRes\GameRes\Config\Hu oDongTab.xml
转生要求D:\MU_Server\GameRes\GameRes\Config\Ro les\ZhuanSheng.xml
角斗场设置D:\mu\mu\MU_Server\GameRes\GameRes\ Config\Battle.xml

các bác cứ thế mà lọc file ra chịch thôi

ntquang.info
18-06-16, 11:20 AM
Ở đây là mình đã unpack ra các file trong thư mục assets\bin\Data
Nhìn tên file giống MD5, unpack ra được file .tga hình, mình sửa xong nhưng không biết cách pack lại như cũ

Hearts
18-06-16, 11:26 AM
Nó là Assets Unity . Google nó chỉ hết đấy thôi có gì đâu ? Mà chi cho cực nhỉ ? Xài của đám lậu ấy cho nhanh , ngồi PTS chi cho mệt ra ???
Còn tính mở thương mại thì tự làm :))

Xài Mu OriginVN kết hợp Mu2v vẫn tốt chán .

ntquang.info
18-06-16, 11:34 AM
Nó là Assets Unity . Google nó chỉ hết đấy thôi có gì đâu ? Mà chi cho cực nhỉ ? Xài của đám lậu ấy cho nhanh , ngồi PTS chi cho mệt ra ???

Có link hướng dẫn không Heart, cho mình thông tin liên lạc với

Hearts
18-06-16, 11:39 AM
Có link hướng dẫn không Heart, cho mình thông tin liên lạc với

Thương mại thì không liên quan đến mình bạn ơi .
Còn như mình nói rồi , google là có . Tìm hiểu dần thì sau nó lại có ích vào game khác thôi .
Mình cũng tốn chất xám ngồi vọc vạch , tìm hiểu chứ phải là ngồi chờ ng biết để hỏi đâu :))

Vả lại cũng Drop con Mu này rồi , chơi chán rồi :)) Có Magic ra thì chơi tiếp

ntquang.info
18-06-16, 11:40 AM
Thương mại thì không liên quan đến mình bạn ơi .
Còn như mình nói rồi , google là có . Tìm hiểu dần thì sau nó lại có ích vào game khác thôi .
Mình cũng tốn chất xám ngồi vọc vạch , tìm hiểu chứ phải là ngồi chờ ng biết để hỏi đâu :))

Vả lại cũng Drop con Mu này rồi , chơi chán rồi :)) Có Magic ra thì chơi tiếp

Ở đây là vọc đến cái này rồi :D còn thương mại thì tùy loại mà bạn

Hearts
18-06-16, 11:47 AM
Ở đây là vọc đến cái này rồi :D còn thương mại thì tùy loại mà bạn

Bạn nhờ người khác , thím BanBanhQuay biết nhiều hơn mình , hỏi thím ấy đi .
Còn với mình chơi offline thì không quan trọng là pack hay unpack . Cho nên chỉ viết gợi ý , còn lại tự tìm hiểu thôi

ntquang.info
18-06-16, 12:01 PM
Bạn nhờ người khác , thím BanBanhQuay biết nhiều hơn mình , hỏi thím ấy đi .
Còn với mình chơi offline thì không quan trọng là pack hay unpack . Cho nên chỉ viết gợi ý , còn lại tự tìm hiểu thôi

Có thể gợi ý chi tiết hơn chút k Heart

khainqps01237
19-06-16, 07:37 AM
Update lại links máy ảo #1 cho ae:
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: m68z
mật khẩu giải nén lưu trữ: wodixiaoxifuqdd
mật khẩu hệ thống đăng nhập máy: xiaoxifuqdd

phamhieu92
22-07-16, 07:22 PM
Các bác ơi dạo này sao im lặng thế? chẳng có thêm thông tin gì ạ ?

hkmpls
30-07-16, 08:43 PM

bạn có tools unity assets không cho mình xin với

mình đang muốn mò việt hóa tí ae nào có cho xin nhe

laivanhien
11-08-16, 10:29 AM
Đã giải quyết dc vấn đề , chạy lại cái key =)) !

:Laluot_197::Laluot_197:

Chạy lại key ntn vậy ạ. Chỉ cho newbia cùng biết với ạ.

thuanphatkb
01-09-16, 01:52 AM
bạn có tools unity assets không cho mình xin với

mình đang muốn mò việt hóa tí ae nào có cho xin nhe

có các thánh nào ngâm cứu lại cái này ko nhỉ ,,, với lại bác Hearts share cái sv của bác đi cho anh em chơi vui với :D

hikajaku07
04-12-16, 05:09 PM
còn bác nào vẫn chơi game này không cho mình hỏi chút. sao bây giờ tải lại mà ko chạy được nữa nhỉ???

duytim
04-12-16, 05:28 PM
còn bác nào vẫn chơi game này không cho mình hỏi chút. sao bây giờ tải lại mà ko chạy được nữa nhỉ???

chỉnh lại thời gian đi
30 chacaaaâ

hikajaku07
04-12-16, 05:49 PM
chỉnh lại thời gian đi
30 chacaaaâ

chỉnh rồi cũng ko dc bác ơi. h còn không cài đc cái file Apk nữa cơ bác ạ

ntquang.info
13-12-16, 10:31 PM
1.4.3 giờ k xài được bản đã share đâu, cần có source code lại phần kết nối mới xài được :D

hikajaku07
14-12-16, 02:13 AM
1.4.3 giờ k xài được bản đã share đâu, cần có source code lại phần kết nối mới xài được :D

Bác có bản nào chơi được ko bác ơi :(( thèm quá mà máy hỏng ko chời đc , giờ mua máy thì lại ko chơi đc nữa

royce2k2
19-12-16, 11:40 PM

vuhiep88
15-02-17, 11:46 PM
Đào mồ chút
Bác nào hd chỉnh dame với, sao lực chiến tí mà đánh trâu bò quá

trungxuan92
16-02-17, 08:18 AM
Đào mồ chút
Bác nào hd chỉnh dame với, sao lực chiến tí mà đánh trâu bò quá

Hóng :)) 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

phamanhtai
20-02-17, 12:11 PM
mình bị lỗi. cứ mỗi khi xài kim cương không khóa là ping nó cứ nhảy lên 9999.
có cách nào sửa đc lỗi này ko vậy?
làm thế nào để sử dụng đc lệnh GM vậy? mình đã thử nhưng không đc ấy ...

tuanbkap
25-02-17, 11:35 AM

ngoctai12345
09-03-17, 05:59 AM
Cac bac chi minh fix lỗi password are long overdure hay loi z45 với...loi nay khi tao tk............