PDA

View Full Version : [Share] Game Lục Đạo

ZhouJieLun
11-05-16, 08:41 AM
\:D/Mấy bữa nay diễn đàn sập liên miên, tranh thủ hôm nay share cho anh em con Lục Đạo 2 chơi đỡ buồn
Game đời cũ, có phần phong cách của VL8-x
Video test(Vẫn như lần trước, tiếng việt chỉ là hư cấu):

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LinkDownload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass nếu có: zhoujielun

tvnnam
11-05-16, 10:05 AM
\:D/Mấy bữa nay diễn đàn sập liên miên, tranh thủ hôm nay share cho anh em con Lục Đạo 2 chơi đỡ buồn
Game đời cũ, có phần phong cách của VL8-x
Video test(Vẫn như lần trước, tiếng việt chỉ là hư cấu):

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LinkDownload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giống game chinh đồ hơn võ lâm. thêm hướng dẫn cài đặt và thêm vàng và mọi thứ hỗ trợ đi bạn... thank

ZhouJieLun
11-05-16, 12:29 PM
Giống game chinh đồ hơn võ lâm. thêm hướng dẫn cài đặt và thêm vàng và mọi thứ hỗ trợ đi bạn... thank

SV này là hàng demo thì phải =)) giải nén cái của mình ở bất cứ đâu, bật 1-3 rồi bật cái client.bat là chiến được
Trong sql tìm chưa thấy cái data player đâu =))

tvnnam
11-05-16, 12:47 PM
SV này là hàng demo thì phải =)) giải nén cái của mình ở bất cứ đâu, bật 1-3 rồi bật cái client.bat là chiến được
Trong sql tìm chưa thấy cái data player đâu =))

dù sao cũng có cái để tự sướng là đc rồi...=D> cảm ơn bạn đã share:-bd

phungrong004
11-05-16, 05:32 PM
dù sao cũng có cái để tự sướng là đc rồi...=D> cảm ơn bạn đã share:-bd

cho minh pass .. kết nối nicavat được không các chú.

ZhouJieLun
11-05-16, 05:36 PM
cho minh pass .. kết nối nicavat được không các chú.

123456 .

wermanhme1990
11-05-16, 08:55 PM
con này share lâu rồi mà forum mình không ai dev con này nhỉ.

ochohieucac123
12-05-16, 03:08 AM
HD Việt Hoá Game cho bác nào cần

các thím hãy bấm M Map Thế giới ngệ thuật là đây chứ đâu từng nét vẽ thật là ... Map tên Huệ An Trấn từng đường nét vẽ Huệ An Trấn Yên bình tĩnh lặng giữa dòng tam thuỷ lưu có 1 chiếc thuyền . Ko thấy thuyền phu đâu chắc là bơi vào thôn ăn bữa cơm đạm bạc đầy ấm cúng SAU ĐÓ ANH TA LẠI RA THUYỀN LÀM CMM GÌ ĐÉO BÍT . Nhìn kỹ chúng ta có thể thấy tuy cách biệt bởi dòng Tam Thuỷ Lưu nhưng PHÍA VÙNG ĐẤT BÊN DƯỚI TẠI SAO LẠI KO CÓ CẦU VÀ 2 NGÔI NHÀ NẰM RẤT GẦN NHAU . Chứng tỏ 2 vùng đất này thường xuyên có các hành vi vụng trộm và nạn nhân tội nghiệp đó ko ai khác đó là anh chàng thuyền phu hằng ngày vẫn ở giữa dòng Tam Thuỷ Lưu kia .:cry:

khungboktvn
14-05-16, 11:23 AM
các bác cho hỏi sao mãi mình vào đc game mà đăng nhập k đc nhỉ mình đã đổi pass md5 trong sql mà vẫn k login đc