PDA

View Full Version : [JX] Cần pro giúp đở cách đăng ký acc JX Linux Trên web Wordpress.

hocdevgame
08-05-16, 10:01 PM
Như tiêu đề em đã lam xong hoàng chỉnh 1 web trên hosting và có domian riêng cho web.
Mong các bạn chỉ dẫn cho mình về cách add link đăng ký acc cho volam jx linux ạ !!!
Cần lắm 1 vòng tay để chỉnh dẫn vì mình là newbig nên chỉ biết tới đây thôi :((((((

janethorne83
08-05-16, 10:13 PM
Như tiêu đề em đã lam xong hoàng chỉnh 1 web trên hosting và có domian riêng cho web.
Mong các bạn chỉ dẫn cho mình về cách add link đăng ký acc cho volam jx linux ạ !!!
Cần lắm 1 vòng tay để chỉnh dẫn vì mình là newbig nên chỉ biết tới đây thôi :((((((

wordpress mặc định chạy mysql. Còn cái jx linux chạy mssql.
giờ thì bạn kiếm 1 file reg nick php của jx người ta share. Rồi đưa lên làm file riêng đăng ký, không thì kiếm cái source nào có sẵn đưa lên config lại rồi chạy mốt còn làm trang nạp thẻ này nọ...
wordpress vẫn chạy mssql được nhưng phải chạy IS chứ không chạy xampp đồ được.

hocdevgame
08-05-16, 10:17 PM
wordpress mặc định chạy mysql. Còn cái jx linux chạy mssql.
giờ thì bạn kiếm 1 file reg nick php của jx người ta share. Rồi đưa lên làm file riêng đăng ký, không thì kiếm cái source nào có sẵn đưa lên config lại rồi chạy mốt còn làm trang nạp thẻ này nọ...
wordpress vẫn chạy mssql được nhưng phải chạy IS chứ không chạy xampp đồ được.

Mình biết vậy bạn có thể temw hộ mình giúp cái dangky.php được không mình chỉ còn cái đó nữa là hoàn chỉnh.
Mình cũng không cần nạp tại vì làm đam mê nên là dev vui thôi. tks bạn

hocdevgame
09-05-16, 11:44 AM
Uppppp có ai help me cái này với đê.....!!!!