PDA

View Full Version : Sever game china 2.5d không biết tên

kuden10
07-05-16, 08:11 PM
dơn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hướng dẫn :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bước 1:giải nén server
bước 2 : chạy ESSamp.exe click chạy
bước 3 : vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> user đăng nhập : root pass: 123456
bước 4 : tại phpMyAdmin chọn dòng gameaccount_new chọn account_table tạo tài khoản vào game
bước 5 : giải nén client ra chạy run.bat vào game thưởng thức

MozillaFirefox
07-05-16, 08:26 PM
Bạn ơi có thể cho mình xin mấy link của mấy diễn đàn share game dạng bạn share ko :D
Của china hay nước nào khác cũng đc
Cảm ơn

trinhdat
07-05-16, 10:35 PM
Bạn ơi có thể cho mình xin mấy link của mấy diễn đàn share game dạng bạn share ko :D
Của china hay nước nào khác cũng đc
Cảm ơn
//............................

MozillaFirefox
07-05-16, 10:42 PM
//............................

trang này mình biết rồi :D
bạn cho mình mấy trang china đi :D

xhuugiapx
08-05-16, 06:24 AM
ai lech về dùm đi tui không có tài khoản 2T để dow về

ZhouJieLun
08-05-16, 06:40 AM
Cái này là chinh tam quốc mới post mấy bữa trước rồi mà8-}

kuden10
08-05-16, 11:08 AM
Cái này là chinh tam quốc mới post mấy bữa trước rồi mà8-}