PDA

View Full Version : 0986.346.690 mwebgame.net lừa đảo

kuden10
06-05-16, 08:16 PM
- hiện nay có rất nhiều thanh viên la trời về dịch vụ lừa đảo này toàn là lấy bảng share trên clb này để tạo cho khách với giá là 1tr
khi vào cuộc thì số tiền nó bùa phép lên tới 7tr .. cuối cùng nhìn 1 mu chẳng ra gì bug thì vô số kể .. 1 vài số thành viên này đã nhờ tôi sửa lại

+ Các bạn hãy tự học hỏi trên clbgame này có rất nhiều bảng share cũng rất ngon đừng để tiền mất tật mang nhé

freepro921
06-05-16, 08:19 PM
- hiện nay có rất nhiều thanh viên la trời về dịch vụ lừa đảo này toàn là lấy bảng share trên clb này để tạo cho khách với giá là 1tr
khi vào cuộc thì số tiền nó bùa phép lên tới 7tr .. cuối cùng nhìn 1 mu chẳng ra gì bug thì vô số kể .. 1 vài số thành viên này đã nhờ tôi sửa lại

+ Các bạn hãy tự học hỏi trên clbgame này có rất nhiều bảng share cũng rất ngon đừng để tiền mất tật mang nhé

ẻm đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kuden10
06-05-16, 08:25 PM
ẻm đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ẻm đây nữa này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

loveoggy
08-05-16, 04:03 PM
Ong noi nay cung biet cuop tien nguoi khac nhi . chu thread co phai la muchienbinh.vn ko ?

161012
12-05-16, 01:34 PM
Mu bay giờ bán dc 7tr thì giàu to rồi ( thàng ngu nào chiu chuyển 7tr trước mới cài thì e cũng tiên phong đi lừa )
Mà lừa đao gì? Mình có chạy làng ai đâu mà gọi là lừa đao... Mình cũng k lấy sv share để setup thì lừa đao gì hả thim???
Mà mình chưa cài cho ai giá trên 1tr nhé
Bug thì sv nào chả bug nhưng sv ctpt v7.1.9 thì cũng gọi là ổn định rồi

161012
12-05-16, 01:52 PM
Bạn nói bug tè le thì mình cho ae test bạn tim đc bug tè le quay clip lại post lên đây cho ae làm chứng nếu sv mình bug tè le mình xóa website xoa fanpager còn nếu k tìm ra bug tè le thì xoa bài viết ok
Con bán trên 1tr thì mình nói luôn là k có nhé chứ đừng nói gì 7tr ai kinh doanh sv mu thi biết bọn mua có kỳ kèo thế nào tks

lequangvu
14-05-16, 08:52 PM
Các bạn nào bị lừa tham gia góp lại tố cáo bọn lừa đảo kiểu gì nó chả đi tù :v

kuden10
12-01-17, 04:53 PM
bay cao cho anh em thấy:-* cảnh giác

ntquang.info
12-01-17, 08:27 PM
MuChienBinh.Vn ah :D
.................................................. .............................