PDA

View Full Version : ai bik sửa lỗi các chức năng Craft, ép đồ ex,good sever 1.0.36 ko

nhockeke3
16-03-09, 12:53 PM
Mình đang chơi sever 1.0.36 nhưng ko Craft và Ép đồ được
ai sửa được rồi giúp mình với!
Đây là hình ảnh mình chụp lại:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhấp vô hoài chữ "constructing" mà ko được:beat_brick:

theend11
16-03-09, 04:30 PM
chào bạn, mình cũng bị trường hợp tương tự nhưng ko bik giải quyết thế nao`
bên ragezone cũng có bài về lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng toàn tiếng anh mình đọc ko hỉu

TALovexm
17-03-09, 08:58 AM
Theo như lời "pisanbon" của forum RZ nói thì là :

Bạn xử dụng CPACK mở file system.cpk ra sau đó lấy toàn bộ các file .lst sau đó copy nó vào server phần tương ứng.

nếu mình ko nhầm thì là : at...

nhockeke3
17-03-09, 12:16 PM
Thanks bạn TALovexm nhìu lắm, mình đã làm được rùi :byebye:

TALovexm
06-04-09, 08:25 PM
Không có gì !!! mình cũng đang nghiên cứu cái server này .....

hongtu1
13-04-09, 07:32 AM
Không có gì !!! mình cũng đang nghiên cứu cái server này ..... Hay quá,thank nha.Thế cho mình hỏi cái này:
Khi nhấn vào đây để mua đồ

Mua thì vẫn mua được nhưng ko bị mất tiền.Cậu biết làm sao để sửa lại ko?

TALovexm
15-04-09, 09:11 PM
Cái này mình chưa hiểu ý bạn ! Có phải CashShop của bạn items đang là 0 tiền vàng hết đúng ko ?

Nếu đúng thì vui lòng thay đổi tiền vàng trong bản Itemmall Field dwprice

hongtu1
16-04-09, 08:50 AM
Cái này mình chưa hiểu ý bạn ! Có phải CashShop của bạn items đang là 0 tiền vàng hết đúng ko ?

Nếu đúng thì vui lòng thay đổi tiền vàng trong bản Itemmall Field dwprice
Nó có hiện số tiền nhưng mua lại ko mất tiền.Cậu có thể nói rõ đường dẫn:Itemmall Field dwprice

nhockeke3
16-04-09, 10:43 AM
Có cách nào update thêm đồ vào Item Mail ko vậy,

TALovexm
16-04-09, 02:36 PM
Nó có hiện số tiền nhưng mua lại ko mất tiền.Cậu có thể nói rõ đường dẫn:Itemmall Field dwprice

Bạn xem kỹ nó có 2 loại tiền, 1 là vàng, 2 knb. đường dẫn cụ thể đó là :

Mở MYSQL lên, database wok hoặc outsite tùy theo các bạn sử dụng loại nào.

wok --> itemmall --> dwprice field :big_smile:

TALovexm
16-04-09, 02:37 PM
Có cách nào update thêm đồ vào Item Mail ko vậy,

Có cách thêm vào !! bạn tìm ID của itemmall sau đó add vào bằng lệnh insert .... cái này mình chưa có thời gian nên ko viết dc hết ... hôm nào rảnh mình viết 1 file rồi các bạn lấy mà chạy :pudency:

thecong
23-04-09, 04:41 PM
có ai up hộ tớ mấy cái để ép đồ được không tớ không có công cụ pack mong giúp đỡ không ép đồ được

hiphop1345
18-05-09, 10:48 AM
Phần server tương ứng là đâu nhỉ mấy khu Data trong server à???

ntjna
22-05-09, 10:58 AM
Theo như lời "pisanbon" của forum RZ nói thì là :

Bạn xử dụng CPACK mở file system.cpk ra sau đó lấy toàn bộ các file .lst sau đó copy nó vào server phần tương ứng.

nếu mình ko nhầm thì là : at...

Sau khi mình làm theo cách này thì cũng có kết quả, và kết quả là: "Server đang bảo trì"
bạn nào có thể nói rõ hơn 1 chút được không? mình mở ra thì thấy mấy file trong mục system, copy vào Att của Zoneserver thì không vào được server nữa
p/s: hay bạn nào share cho mình bộ file .lst đó đi, chân thành cảm ơn