PDA

View Full Version : [JX] test kill hoa sơn và trang bị tinh sương bên thu phí

vuduymanh
28-04-16, 12:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

video em test bi lỗi mana nó cứ về ko các bác giúp em mới

vn_soldier
28-04-16, 02:51 PM
Đã up video cho mn xem thì đừng để chế độ riêng tư. Hoa Sơn tăng phụ trợ kiếm thì mana sẽ về 0, đọc kỹ năng sẽ hiểu mục đích k cho dùng kỹ năng kiếm và khí cùng nhau, khác vs các phái trc

versailles11
28-04-16, 03:03 PM
Video có xem được đâu...về cơ bản như bạn trên đã nói...kiếm và khí có đặc điểm riêng nên khác nhau...nếu build đường kiếm thì mana luôn về 0...còn build khí thì bác mới có nội lực được chứ :D

wermanhme1990
28-04-16, 03:19 PM
Video có xem được đâu...về cơ bản như bạn trên đã nói...kiếm và khí có đặc điểm riêng nên khác nhau...nếu build đường kiếm thì mana luôn về 0...còn build khí thì bác mới có nội lực được chứ :D

Hồi trước qua test võ lâm 1 của vng để làm cái hoa sơn phái, cũng thắc mắc như bạn trên, tăng vào cái skill "Kiếm tông tổng quyết", mana tụt về 0, đọc kỹ nội dung skill mới té ghế nội lực - 10000điểm/s, khỏi test đường còn lại, phải ra tạo thêm acc nữa.

khungboktvn
28-04-16, 03:40 PM
chuyển video riêng tư thành công khai đi bác k xem đc :v

vuduymanh
28-04-16, 09:35 PM
Đã edit lại video hi tại up ko để ý hihi ae thông cảm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>