PDA

View Full Version : [TLBB] Mời Sói Đẹp Trai,Mapkute & Các Bạn Có Kinh Nghiệm Cùng Xem Và Giúp Em

minhtoan2712
24-04-16, 06:38 PM
Hôm Qua em Dowload TLBB offline từ VN-Zoom

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
• Navicat : dùng làm tạo tài khoản và nhiều thứ khác
Code:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
• Server máy ảo
Code:
• Client : Bản này chắc cũng được và server mình đang chạy.
Code:
Tải về và chèn vào patch của client nhé :
Code:
• Soucre :
Code:

Ở Tiệm Nét
Em làm Theo Hướng Dẫn Và Rất Oke,Nhưng Khi Đăng Nhập Vừa Vào Trò Chơi Thỳ Mất Kết Nối Và bị Văng Ra

Hôm Nay Về Nhà
Vẫn Làm Như Hôm Qua Nhưng Mới Tới Phần Kết Nối WinSCP Thỳ Bị Lỗi

Rất Mong Nhận Được Sự Giúp Đở Của Mọi Ngươi
[TeamViewer] ID 195 960 000 Pass 8239

minhtoan2712
24-04-16, 07:19 PM
rất mong nhận dc sự giúp đở
đang đợi từng phút

minhthai0
25-04-16, 05:19 PM
thử tải 3.35 của bạn Makute thử , mà nếu vẫn k đc thì mình teamview giúp cho !

Sói Đẹp Trai
25-04-16, 06:12 PM
Mở file Interface.axp, check cái file SelfEquip.lua xem nó Send_XScript gì đó về phía sv, xóa nó đi là được.

llsjllsj
30-04-16, 11:08 PM
The file server is attached bug what