PDA

View Full Version : [JX] Bác nào có lòng tốt cho em xin file s3relayserver_y.exe k dính virus ạ (lunix)

ng0ctrju11o2
24-04-16, 08:52 AM
gd chúng tôi xin cám ơn. ;;) e tìm hết rồi mà k thấy đc

keo_ngot1418
24-04-16, 10:18 AM
Khiếp >:P .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sysco
24-04-16, 01:01 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sao kas nó vẫn ăn mất vậy nhỉ kẹo ơi,có cái khác không

ng0ctrju11o2
24-04-16, 01:06 PM

cam on bac keo ngot nhe :)) ngọt lắm bác ạ
vẫn bị thằng key bơ ăn mất bác ạ

ztviet
24-04-16, 01:27 PM
Win thì may ra có sup pót . Chứ từ ngày có linux chạy linux và liên quan linux thì muốn sup pót phải trả tiền. Chẳng ai cho không đâu mấy bạn ơi. Đây không phải là riêng cái pay mà cái gì cũng vậy . nó thành cái luật bất thành văn ròi. ;)

wermanhme1990
24-04-16, 01:57 PM
pays làm gì có hàng sạch được share free mà xin, thàng tàu nó bán pays chưa crack hơn 150 triệu đó, có tiền thì mua.

keo_ngot1418
24-04-16, 05:45 PM
cái pays này là bửa có ông changerlife gì ấy share lên forum này kẹo lấy về dùng thử cái duyệt virus bên kẹo nó không xóa , giờ úp lại :(
chắc do máy kẹo bị nhiễm nên nó lây lang. ae chịu khó đào mộ ở topic hỏi đáp trên clbgamesv này thì lục lại ra thôi : của changerlife

bil4i3n
24-04-16, 07:16 PM
cái pays này là bửa có ông changerlife gì ấy share lên forum này kẹo lấy về dùng thử cái duyệt virus bên kẹo nó không xóa , giờ úp lại :(
chắc do máy kẹo bị nhiễm nên nó lây lang. ae chịu khó đào mộ ở topic hỏi đáp trên clbgamesv này thì lục lại ra thôi : của changerlife

Đây này :)

ng0ctrju11o2
24-04-16, 07:41 PM

cám ơn nhé. để mình test xem hix

sysco
24-04-16, 08:12 PM

cái này minh lấy về vẫn bị kas nó xơi rồi,hix