PDA

View Full Version : [JX] Mem mới ! Mong các bác chỉ giáo chi tiết về cài sever jx từ những bước đầu tiên

keenter
23-04-16, 10:38 AM
Như tiêu đề . E là men mới vào group !
Võ lâm truyền kỳ là tựa game mà có lẽ sẽ in sâu trong suốt cuộc đời này của em .
Giờ e muốn được nghiên cứu thêm để làm ADM của 1 game vltk .

Rất mong được các bậc tiền bối đi trước chỉ giáo và hướng dẫn .

Xin cảm ơn !

Chú ý post bài đúng box

Kethanglang
23-04-16, 10:54 AM
Hay bật sư đồ thiếp vs tìm trong đó những cái tên bạn vừa ý.

wermanhme1990
23-04-16, 11:11 AM
Nhớ ủng hộ các item KTC của forum:

Khi mở thêm tính năng cấp độ để dùng sư đồ thiếp, chắc phải có thêm kỳ trấn các của clbgamesvn bán các vật phẩm phục vụ cho việc tu luyện của đệ tự và truyền bí kíp của sư phụ như:

1. Dầu ăn Toàn Phát tan nát đời trai.
+ Tính năng: Dùng để bôi trơn mọi lúc mọi nơi.

2. Dầu ăn Neptune, êm ass mát mông, càng thông càng thích.
+ Tính năng: Giúp sư phụ và đệ tử trông qúa trình luyện công không đau đớn.

3. Dầu ăn Tường An, xoá bỏ khô khan, ngập tràn hạnh phúc.
+ Tính năng: Giúp sư phụ và đệ tử cùng đạt đến cảnh giới võ học.

4. Dầu nhớt castrol, trơn tru ra lâu, càng sâu càng đã.
+ Tính năng: Có công năng như dầu ăn Toàn Phát nhưng độ công hiệu gấp bội.

nguyenhuynhduc
23-04-16, 12:33 PM
=)) =)) =)) thua thánh hướng dẫn newbie

keenter
23-04-16, 03:44 PM
Em đã hoàn tất xong phần cài đặt Sever rồi các bác ạ . còn bước cuối cùng này gặp lỗi nữa thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có ai giúp dc chỉ giùm em với . Thanks !

Kethanglang
23-04-16, 04:04 PM
Patch chép vào client nữa bạn.

KangGary
23-04-16, 04:15 PM
Em đã hoàn tất xong phần cài đặt Sever rồi các bác ạ . còn bước cuối cùng này gặp lỗi nữa thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có ai giúp dc chỉ giùm em với . Thanks !

Patch không chép vào client mà đi mở trực tiếp:-?

keenter
23-04-16, 04:22 PM
Patch không chép vào client mà đi mở trực tiếp:-?
em mới học ngu ngu tí . Bác hướng dẫn cụ thể dùm em dc ko ạ . bành hình ảnh càng tốt . thansk bác ! :v

ztviet
23-04-16, 04:46 PM
Bạn dow client VNG mới nhất về tại đây .
Xong giải nén nó ra.
Chép Pacth bạn dow trên clb chép đè vào.
Xong

KangGary
23-04-16, 05:14 PM
em mới học ngu ngu tí . Bác hướng dẫn cụ thể dùm em dc ko ạ . bành hình ảnh càng tốt . thansk bác ! :v

Bạn dow client VNG mới nhất về tại đây .
Xong giải nén nó ra.
Chép Pacth bạn dow trên clb chép đè vào.
Xong

Đây, làm như thím bảy này nè =D>

Down client về xong update nó lên bản mới nhất rồi chép patch vào

keenter
23-04-16, 05:40 PM
Thanks mọi người đã giúp đỡ nhưng vẫn chưa dc nè !

Vẫn bị như này ạ

Kethanglang
23-04-16, 06:06 PM
Thanks mọi người đã giúp đỡ nhưng vẫn chưa dc nè !

Vẫn bị như này ạ

lỗi port trong config,ini

30 char/

wermanhme1990
23-04-16, 06:16 PM
lỗi port trong config,ini

30 char/
Chỉ bậy không, nó báo thiếu thư viện .dll, kiếm thư viện đó trong mấy cái patch ấy.

phongmous96
23-04-16, 06:18 PM
Vừa vào nghề mình khuyên không nên sài sv linux. Hãy tập chại sv win
Download mấy cuốn ebook về ngâm cứu. Nên dùng sv awjx đồ +1 đến 16 thì có thể thực hành trong ebook vs lại sv it bug. Khi nào lớn mới có thể làm linux được :)

keenter
23-04-16, 06:18 PM
Chỉ bậy không, nó báo thiếu thư viện .dll, kiếm thư viện đó trong mấy cái patch ấy.

Giúp mình hướng dẫn cụ thế tí dc ko ạ .

Mình tự mò mà chưa ra được . Thansk ạ !

ztviet
23-04-16, 06:29 PM
Giúp mình hướng dẫn cụ thế tí dc ko ạ .

Mình tự mò mà chưa ra được . Thansk ạ !banj dow cái này chép vào by yoken9x giao diện hoàn mỹ kiếm hiệp
Hoặc cái này by minhduc giao diện vina new

keenter
23-04-16, 07:45 PM
Vẫn bị lỗi như hình trên .

Có Còn cao thủ nào giúp dc em nữa ko ạ :L

Kethanglang
23-04-16, 07:53 PM
down vl thu phí, chép patch vào client thôi.

keenter
23-04-16, 07:59 PM
down vl thu phí, chép patch vào client thôi.
rồi nè bác . Em làm mấy lần rồi .
Bác có bận gì ko qua kiểm tra giúp bằng teamwer em cái " kẻ lang thang "

Kethanglang
23-04-16, 08:19 PM
rồi nè bác . Em làm mấy lần rồi .
Bác có bận gì ko qua kiểm tra giúp bằng teamwer em cái " kẻ lang thang "

post id pass team xem cho.

30 char/

keenter
23-04-16, 08:21 PM
post id pass team xem cho.

30 char/

ID 670 260 160
pass 2190

xem giúp cái bác kẻ lang thang

ng0ctrju11o2
24-04-16, 10:05 AM
tôi cũng từng như bạn 1 kẻ k biết gì và rồi cũng biết gì. có gì pm tôi. tôi biết cái gì tôi giúp cái đó :D yahoo bên đưới. hoặc fb là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn nhé

keo_ngot1418
24-04-16, 10:09 AM

keenter
24-04-16, 10:56 AM
Em đã làm ok hết các bước rồi các bác ạ !

Chỉ còn mỗi bước đăng ký tài khoản này bị báo lỗi thôi !

có bác nào biết hướng dẫn dùm em .

KangGary
24-04-16, 10:58 AM

Sửa lại đường dẫn đúng như clip chưa?:-$

kuroo123
24-04-16, 11:02 AM

B1: Đọc hướng dẫn khắc phục lỗi DB error: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B2: Kiểm tra lại thông tin cấu hình pays, tên Database, tài khoản, mật khẩu thôi 8-x Cấu hình đúng là tạo dc liền à 8-x

kuroo123
24-04-16, 11:09 AM
Xài tổ hợp phím Alt + PrintScreen hoặc Snipping Tool chụp cái lỗi liên quan thôi chứ ko cần chụp cả màn hình mà up ảnh thì chọn up giữ nguyên size chứ ảnh gì đâu chữ bé tẹo hông thấy b-(

keenter
24-04-16, 12:12 PM
Xài tổ hợp phím Alt + PrintScreen hoặc Snipping Tool chụp cái lỗi liên quan thôi chứ ko cần chụp cả màn hình mà up ảnh thì chọn up giữ nguyên size chứ ảnh gì đâu chữ bé tẹo hông thấy b-(
vào teamviewer giúp em được không ạ

670 260 160
7714

ztviet
24-04-16, 01:39 PM
Tiếc là cái lap toi rồi chứ không tui thông cho từng bước 1

keenter
24-04-16, 03:15 PM
cái lỗi cụ thể là thế này nè . ai đã từng gặp chưa ạ
help me !

--- Chế độ gộp bài viết ---