PDA

View Full Version : [JX] Nghiên cứu source jx win. Mong Được chỉ giáo

phongmous96
21-04-16, 11:02 PM
Sao vài tháng học C++ mình muống tìm hiểu về source jx win . Đã build source Minh Phụng thành công. Đã Việt Hoá Các Thứ. Cũng đã từng dev script awjx. Hiên giờ jx win rất it nên muốn phát triển nó lên. Nếu có team nào dev source jx win thì mình xin 1 slot hoặc có 1 sư phụ nào nhận dạy học thì mình sẻ đăng ký học 1 khoá. Mong Các Cao Thủ Giúp Đở :(

wermanhme1990
21-04-16, 11:31 PM
Người mới vào nên tìm cái mới mà vọc, cái source đó theo chuẩn cũ không tốt để phát triển tay nghề, vọc cái này tốt hơn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phongmous96
22-04-16, 12:32 AM
Người mới vào nên tìm cái mới mà vọc, cái source đó theo chuẩn cũ không tốt để phát triển tay nghề, vọc cái này tốt hơn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình chỉ đam mê jx win thôi. Kiểu củ nhưng minh rất đam mê bạn ạ :)

wermanhme1990
22-04-16, 12:43 AM
mình chỉ đam mê jx win thôi. Kiểu củ nhưng minh rất đam mê bạn ạ :)

Mình góp ý vậy thôi, nếu vọc cho vui thì không vấn đề gì, nếu để nâng cao tay nghề, xác định theo lập trình sau này thì không tốt chút nào, có thể dev jx linux, Lua cũng giúp bạn nâng cao được. Trước team mình cũng có ý định dev jx windows, nhưng sau khi xem xét thấy nên dev jx linux, còn code game khác, chứ cái vc++6.0 qúa cũ không còn phù hợp.

phongmous96
22-04-16, 06:00 AM
Mình góp ý vậy thôi, nếu vọc cho vui thì không vấn đề gì, nếu để nâng cao tay nghề, xác định theo lập trình sau này thì không tốt chút nào, có thể dev jx linux, Lua cũng giúp bạn nâng cao được. Trước team mình cũng có ý định dev jx windows, nhưng sau khi xem xét thấy nên dev jx linux, còn code game khác, chứ cái vc++6.0 qúa cũ không còn phù hợp.

Vâng. Cảm ơn bạn đã chia sẽ kinh nghiệm :D