PDA

View Full Version : Crossfire Emulator chia sẻ mới từ Red_K.

thanhmeu115
21-04-16, 12:44 AM
Tình hình là đang mò file srv 30% của bác vinhvuivevn share thì thấy bên ragezone đăng thêm update mới nên lôi về đây.
BR Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Arx Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ngồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đã test thử và rất OK nhưng chưa thể save lại, mỗi lần vào là nó bắt vào trại =]]z.
Còn về bot thì có thể mời vào nhưng khổ nổi thế éo nào nó ko ss -> ko Start đc.
Tìm trong Item list thì đã thấy cây vip mới nhất của VTC mới ra nhưng ko biết là tải Client VN về thì có patch nào để chạy đc server này thì mong các bác chỉ hộ mình phần này.Tks

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đây là những trải nghiệm của mình đối với file server này nếu bác nào tưởng mình nhận xét hay phê phán này nọ các kiểu con đà điểu thì cho mình XIN LỖI.

killer20099
21-04-16, 07:23 AM
Tình hình là đang mò file srv 30% của bác vinhvuivevn share thì thấy bên ragezone đăng thêm update mới nên lôi về đây.
BR Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Arx Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ngồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đã test thử và rất OK nhưng chưa thể save lại, mỗi lần vào là nó bắt vào trại =]]z.
Còn về bot thì có thể mời vào nhưng khổ nổi thế éo nào nó ko ss -> ko Start đc.
Tìm trong Item list thì đã thấy cây vip mới nhất của VTC mới ra nhưng ko biết là tải Client VN về thì có patch nào để chạy đc server này thì mong các bác chỉ hộ mình phần này.Tks

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đây là những trải nghiệm của mình đối với file server này nếu bác nào tưởng mình nhận xét hay phê phán này nọ các kiểu con đà điểu thì cho mình XIN LỖI.

cho cái client để vào game đi bạn\:D/

thanhmeu115
21-04-16, 08:06 AM
cho cái client để vào game đi bạn\:D/
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client này của page CF Br 2.0
.

killer20099
21-04-16, 08:19 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
.

cần patch ko bạn ?
run SV ntn hướng dẫn giùm luôn nha chạy cái CF emulator và Laucher nó đòi IP nhập 127.0.0.1 thì ko đc

thanhmeu115
21-04-16, 09:03 AM
cần patch ko bạn ?
run SV ntn hướng dẫn giùm luôn nha chạy cái CF emulator và Laucher nó đòi IP nhập 127.0.0.1 thì ko đc
ko cần patch bạn nhé, chỉ cần chạy cái CF emulator -> OK rồi đợi tí bấm start là đc

ZhouJieLun
21-04-16, 09:11 AM
Để tải client ARX về test thử xem

killer20099
21-04-16, 09:14 AM
ko cần patch bạn nhé, chỉ cần chạy cái CF emulator -> OK rồi đợi tí bấm start là đc

ko chép patch nó vào sv onl luôn mà đâu có vào đc bên Emulator ???

thanhmeu115
21-04-16, 10:11 AM
ko chép patch nó vào sv onl luôn mà đâu có vào đc bên Emulator ???

chạy cái client mình để link ở trên

killer20099
21-04-16, 11:35 AM
chạy cái client mình để link ở trên
bị lỗi " sai thông tin item " sửa sao bạn

ZhouJieLun
21-04-16, 12:11 PM

Phiên bản cũ nên không thể sử dụng, cũng có thể sử dụng sai server(server arx là tiếng anh, phiên bản khác bản br)

thanhmeu115
21-04-16, 12:15 PM

mình mới chỉ biết cách add nhân vật thôi còn về add vũ khí thì vẫn đang tìm hiểu
bản này thì khó add hơn mấy bản trc nền tạm thời mình cũng ko rõ

kaizvip
21-04-16, 01:02 PM
Sao mình chạy cái emulator rồi sao nó không vào game vậy :((

ZhouJieLun
21-04-16, 01:16 PM
Thật tế mà nói bản này bot lỗi =)) bot chỉ biết đứng im, bị bắn mới quay mặt lại bắn, hoặc thấy người chơi cách 10 bước chân mới biết di động^:)^

kaizvip
21-04-16, 01:38 PM
Thật tế mà nói bản này bot lỗi =)) bot chỉ biết đứng im, bị bắn mới quay mặt lại bắn, hoặc thấy người chơi cách 10 bước chân mới biết di động^:)^

Bot mấy bản # cũng vậy....cực dễ-> dễ là đứng im re hết...bình thường--> cực khó thì chạy nhảy lung tung + hack nữa :))
Mà sao tôi mở cái emulator rồi start...và làm sao để vào game

ZhouJieLun
21-04-16, 01:45 PM
Bot mấy bản # cũng vậy....cực dễ-> dễ là đứng im re hết...bình thường--> cực khó thì chạy nhảy lung tung + hack nữa :))
Mà sao tôi mở cái emulator rồi start...và làm sao để vào game

Bản của caio bên topic kia bot biết di chuyển quanh map tìm và bắn, bản này bot ngu hết sức =))
Nếu xài arx phải update hết phiên bản rồi chép bypass vào còn xài client trên kia thì chưa test chưa biết

kaizvip
21-04-16, 01:53 PM
Bản của caio bên topic kia bot biết di chuyển quanh map tìm và bắn, bản này bot ngu hết sức =))
Nếu xài arx phải update hết phiên bản rồi chép bypass vào còn xài client trên kia thì chưa test chưa biết

Update ok hết rồi...chép vô ok...rồi bật cái emulator ok...bấm start ok....nhưng không vào game :((

ZhouJieLun
21-04-16, 01:55 PM
Update ok hết rồi...chép vô ok...rồi bật cái emulator ok...bấm start ok....nhưng không vào game :((

bấm start là start sv, cái client phải bật bằng launcher.exe( cái trong bypass vs Xtrap)

kaizvip
21-04-16, 02:05 PM
bấm start là start sv, cái client phải bật bằng launcher.exe( cái trong bypass vs Xtrap)

Có nik face hông....kb nói chuyện sent hình cho dễ

9khum
21-04-16, 03:30 PM
bác có client arx úp lên fshare cho ae tải về cho lẹ với.

9khum
21-04-16, 03:46 PM
mở Emulator rồi, bật cái laucher có sẳn điền 127.0.0.1 nó k vào game >.<
Xài cái Emu của Arx

khungboktvn
21-04-16, 05:05 PM
chạy bằng client arx ngon hơn các bác nó full vip y chang cf qq luôn chứ cf br phiên bản còn cũ quá

9khum
21-04-16, 05:15 PM
chạy bằng client arx ngon hơn các bác nó full vip y chang cf qq luôn chứ cf br phiên bản còn cũ quá

ông chạy game = laucher nào v, cái trong đó tui vào k được, nó đòi nhập IP á

9khum
21-04-16, 05:41 PM
Mình bị lỗi này, mọi người giúp với :'( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
21-04-16, 06:13 PM
cái launcher trong server là để cài ip của sv, không liên quan tới cái bypass8-|

9khum
21-04-16, 06:16 PM
cái launcher trong server là để cài ip của sv, không liên quan tới cái bypass8-|

còn cái lỗi ở trên á bạn, mình làm oke hết r, mà vô game bị lỗi: " client mfc application....." k biết sửa sao luôn, đã làm 1 số cái trên gu gồ chỉ mà cũng k đc.#:-s

kaizvip
22-04-16, 11:02 AM
Vô game được đến cái khúc mua nhân vật nó cứ bắt mua hoài luôn...phải làm sao đây

ZhouJieLun
22-04-16, 11:16 AM
Vô game được đến cái khúc mua nhân vật nó cứ bắt mua hoài luôn...phải làm sao đây

Client của ARX dín lỗi đó, chỉ chơi được 1 lần là phải xóa cài lại(:|

kaizvip
22-04-16, 11:18 AM
Éc....mỗi lần update là một cực hình -_-

ZhouJieLun
22-04-16, 11:22 AM
Éc....mỗi lần update là một cực hình -_-

ko update thì item ko có hình:>

mint319
14-05-16, 10:17 AM
nó cứ bắt mua đi mua lại nhân vật là sao vậy

amocthong1
14-05-16, 11:12 AM
nó cứ bắt mua đi mua lại nhân vật là sao vậy

tắt hết r chạy lại chứ gì update client để có nắm đắm thép VIP bot thì khi bấm tạo phòng có nút xanh xanh thì bấm zo chứ đừng bấm OK r vào phòng chờ nha các thành :)):)):)):)):)):))

mrtruong95
14-05-16, 11:25 PM
.

pass rar là gì vậy ạ
chẳng thấy bác nào nói pass cả là sao

thanhmeu115
15-05-16, 12:13 AM
pass rar là gì vậy ạ
chẳng thấy bác nào nói pass cả là sao

pass unrar là kha nhé bạn...........................................

mint319
15-05-16, 09:07 PM
tắt hết r chạy lại chứ gì update client để có nắm đắm thép VIP bot thì khi bấm tạo phòng có nút xanh xanh thì bấm zo chứ đừng bấm OK r vào phòng chờ nha các thành :)):)):)):)):)):))

bác có xử đc vụ mua nhân vật ko bác :((((((((((((((

amocthong1
15-05-16, 09:29 PM
bác có xử đc vụ mua nhân vật ko bác :((((((((((((((

mình tắt sv hết đi r mở lại là đc mà

p13cks03
18-05-16, 07:49 AM
qua đây xem có hướng dẫn download cài đặt + sửa 1 số lỗi nà

sacthu075x
25-06-16, 02:45 PM
có ai biết lỗi trong game khi chơi cứ bị đứng hình tầm 2 -> 3s ko, giúp mình fix với.