PDA

View Full Version : share crossfire 30%

vinhvuivevn
19-04-16, 03:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thấy trên youtube leech ve cho ae nghien cuu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass savi

9khum
19-04-16, 05:35 PM
cái này sử dụng như thế nào vậy bạn. cho cái hướng dẫn với.
Client như thế nào vậy ? xài cái mới nhất của VTC hả bạn
Mở cái project lên nó báo ntn.
Có cần phải copy toàn bộ file này vào 1 cái client nào đó không v bạn

cyberc
19-04-16, 07:27 PM

mình cũng bị vậy, ai cài rồi xin hướng dẫn với

9khum
19-04-16, 07:40 PM
mình cũng bị vậy, ai cài rồi xin hướng dẫn với

bạn copy tất cả file vô client VTC hả, tại file này khác bên Pynthon nên k biết cài đặt sao.

cyberc
19-04-16, 07:52 PM
bạn copy tất cả file vô client VTC hả, tại file này khác bên Pynthon nên k biết cài đặt sao.

copy vô cũng báo vậy,,,,chịu rồi

vinhvuivevn
19-04-16, 08:06 PM
mình cung ko biết chỉ thấy trên youtube copy ve thoy

Emeyshen
19-04-16, 08:48 PM

Tôi đã không tìm ra cách để sửa lỗi này?

killer20099
19-04-16, 09:44 PM
Đại khái nó là patch để vào game
Tìm hiểu bên này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

9khum
19-04-16, 10:44 PM
bác test thử chưa, nếu được giúp ae với. bản mới này đầy đủ vip, với lại mua đồ đc, nhưng bị lỗi như mấy cái kia.

bymrchuot
18-05-16, 07:26 PM
cái này là sv thôi bạn, còn client riêng nhé ( client này có thể chạy client VTC ). Chỉ mới hoàn thành 30%, tới khi nào hoàn thành trên 80% sẽ share client và sv hoàn chỉnh.

anhbendoiem20
22-05-16, 09:08 PM
mình bị lỗi ko mua dc nhân vật + vào trong mua súng ko trở ra ngoài p` trờ dc + Aii fix dc cho mình minh gửi công nhé + Fam cho minh fb : fam9xhonai + hoac yahoo: anhbendoiem , temw cho minh :-/:-/:-/:-/:-/:-/

bankbiggo
27-05-16, 11:22 AM
Chỉ mới được 30% thôi , cứ đợi share nốt rồi ăn cho nuột :))