PDA

View Full Version : [JX] Linux Làm sao hiện trang bị môn phái Hoa Sơn?

Kethanglang
19-04-16, 11:34 AM
Cho em hỏi làm sao hiện trang bị môn phái Hoa Sơn giống các mp khác, hiện taị nó chỉ hiện "trang bị môn phái:" chứ không có chữ hoa sơn, ai biết giúp em với.

wermanhme1990
19-04-16, 11:45 AM
Cho em hỏi làm sao hiện trang bị môn phái Hoa Sơn giống các mp khác, hiện taị nó chỉ hiện "trang bị môn phái:" chứ không có chữ hoa sơn, ai biết giúp em với.

Jx linux 2012 làm gì có phái Hoa Sơn mà bảo nó hiện vào chổ đó.

Kethanglang
19-04-16, 11:57 AM
Jx linux 2012 làm gì có phái Hoa Sơn mà bảo nó hiện vào chổ đó.

Ủa sao em thấy có bác jackson gì làm được đó bác.

wermanhme1990
19-04-16, 12:03 PM
Ủa sao em thấy có bác jackson gì làm được đó bác.

cho cái link xem.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kethanglang
19-04-16, 12:18 PM
cho cái link xem.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nè bác.

wermanhme1990
19-04-16, 12:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nè bác.

Đâu thấy cái ảnh nào có trang bị hiện chữ "trang bị môn phái: hoa sơn" đâu.

tvnnam
19-04-16, 01:01 PM

bạn thử xem qua bài này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem có giúp đc gì ko?

wermanhme1990
19-04-16, 01:11 PM
bạn thử xem qua bài này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem có giúp đc gì ko?

Có 1 opt riêng gọi là opt Hoa sơn, giống trị binh giáp.

Bạn có thể làm theo cách của thienthanden2, nhưng cũng chỉ là mod, nếu thích mình cũng làm thử xem chơi.

Kethanglang
19-04-16, 01:22 PM
Cảm ơn ạ, vậy là quá tốt rồi.:D

Kethanglang
19-04-16, 08:56 PM
Pro nào giúp chứ em chịu thua :(