PDA

View Full Version : [JX] Xin tư vấn máy chủ chạy jx nước ngoài.

trandainghia
19-04-16, 11:03 AM
Mình cần tư vấn dvu mây chủ nc ngoài.caaus hình cao. Mạng về tới vn khỏe.

Tiện ai cho hỏi mình làm nvay tranha đc pc50 k? Làm game lậu cũng lon lắng mà.
Chân thành cảm ơn. Máy chủ khỏe tiền nong k thành vde nhé

wermanhme1990
19-04-16, 11:48 AM

Nếu tiền không về tài khoản của bạn hoặc người bạn quen biết thì có thể tránh được c50, giả sử tiền về hội chữ thập đỏ hoặc hội từ thiện thì c50 không tìm được.

HungDevJX
19-04-16, 11:57 AM

Bác mở Game lớn hay sao vậy :)). Mà toàn hỏi vấn đề thẻ card riêng cho game, Bây h còn đồi thuê máy chủ nước ngoài /:)/:)/:)/:)

Nếu thực sự muốn mở game lớn thì xem code tốt không chống chịu với tụi phá game nỗi không. Và muốn mở game lớn thì tốt nhất nên đi đăng kí quyền sở hữu game ấy :)) và nộp thuế đầy đủ. Còn mà mở JX lậu thì nên mở nhỏ nhỏ đủ tiền cf ăn sáng thì chả ai thèm sờ gáy bạn đâu. Còn mà làm lớn qá coi chừng c50 nó đưa đi vài chục năm tù đây =))
C50 nó đếch thèm đụng tới game JX lậu là vì nhỏ lẻ. Chứ mà lớn qá thì coi chừng đừng nghĩ trốn dc C50 :)) k có chuyện đó đâu nhé =))

ztviet
19-04-16, 07:30 PM
Chẵng có gì là không thể. Hoạt động mạnh. Mem đông làm lớn ngay VN cũng sống sờ sờ. nếu bác ấy làm lớn đến chạy 8 GSV và max mem thì hơi khó nói.
Người ta đã có hướng lớn như vậy không lẻ không đầu tư nổi cái sever vài củ lẻ sao hehe. Còn bảo mật các thứ chống ddos đơn giãn mà

kehuydietUS
19-04-16, 07:41 PM
nói chung là cố làm đi kiếm được càng nhiều càng tốt và để dành khoảng 100 củ đúc lợn đến khi C50 mò đến còn có tiền nộp phạt =))
C50 bọn nó khôn lắm làm nhỏ lẻ thì nó tính chờ cho mình kiếm kha khá nó mới đến hỏi thăm yên tâm là $ mình kiếm được với số tiền nộp phạt nó cũng tương đương nhau thôi chỉ chênh lệch tí xíu à =))

HungDevJX
19-04-16, 07:53 PM
Nói thẳng mở game lớn mà làm lậu k đóng thuế thì đừng nghĩ trốn dc lũ C50 :)) Số tiền lớn thì chắc chắc vài năm tù là có :)) nhớ k nhầm hôm trước có xem Thời sự VTV3 1 công ty game mở game đã đăng kí. Nhưng mở thêm 1 game ngầm lậu để kiếm tiền nghe nói đâu là 1 mớ tiền , Cuối cùng vẫn bị C50 đưa về đồn đóng phát gần hết số tiền kiếm dc và dc ngồi nhà đá FREE :))