PDA

View Full Version : [JX] Hàm trong linux

HungDevJX
18-04-16, 11:07 AM
Cho mình hỏi loại hàm check item trong linux. Check item ngựa hay áo hay mũ đó mấy ACE :)>-:)>-

ng0ctrju11o2
18-04-16, 03:34 PM
e chịu e gà mù. mà ông a cài hộ e cái bản ver4 với. e làm theo từ sáng tới h mà vẫn chưa đc ạ. a hộ e với. cho e nick fb anh hoặc yahoo e liên lạc với a giúp e với. cám ơn a nhiều

HungDevJX
18-04-16, 06:58 PM
e chịu e gà mù. mà ông a cài hộ e cái bản ver4 với. e làm theo từ sáng tới h mà vẫn chưa đc ạ. a hộ e với. cho e nick fb anh hoặc yahoo e liên lạc với a giúp e với. cám ơn a nhiều

mình đang bận dev qá từ từ mình jup,

Ai jup e vấn đề trên với ^:)^^:)^^:)^

Kethanglang
18-04-16, 07:04 PM

yh khanhlovelyday cai dum cho.

kemcpr
18-04-16, 07:35 PM

ib fb minh cài rùm cho...................................<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ng0ctrju11o2
19-04-16, 09:50 PM
Các a nhiệt tình quá. Vui ghê. E tự làm đc rồi. Hix. E mừng vì vẫn còn ng tốt