PDA

View Full Version : [JX] Cần người giúp về build source Minh Phụng.

phongmous96
17-04-16, 08:42 PM
Hiện tại mình đã build source Minh Phụng xong. Sài sv nền nofont. Đã chại sv được nhưng không thể vào game. Mong các bạn giúp đỡ. Mình có xem các video hướng dẫn build source nhưng không có phần hướng vào game. Mong các pro teamview giúp đỡ :( :( :(
Yahoo: phong_vippro2000

Cứ lỗi này hoài :( :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KangGary
17-04-16, 08:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phongmous96
17-04-16, 09:00 PM

Cái đó sv có font mà bạn. Mình muốn nofont vì mình build k có font :)

Alzon
17-04-16, 10:56 PM
build nofont đi bạn, có font mắc cài them font nữa mệt lắm

phongmous96
17-04-16, 11:00 PM
build nofont đi bạn, có font mắc cài them font nữa mệt lắm
Thì mình build nofont mà. Nhưng không vào game được. Chọn nhân vật xong là hết vào được :((

Alzon
17-04-16, 11:21 PM
Thì mình build nofont mà. Nhưng không vào game được. Chọn nhân vật xong là hết vào được :((

add yahoo di, team coi thử xem sao

phongmous96
18-04-16, 12:30 AM
add yahoo di, team coi thử xem sao

Bạn cho mình cái yahoo của bạn đi :)

NewbieJX1
18-04-16, 07:55 AM
Bạn cho mình cái yahoo của bạn đi :)

bạn cho mình hỏi có clip hướng dẫn build nofont cho source minh phụng ko :D

phongmous96
18-04-16, 09:31 AM
bạn cho mình hỏi có clip hướng dẫn build nofont cho source minh phụng ko :D
Bạn Build Không font. Phần server thì conver qua nofont nhé. Còn vào game thì mình chưa vào được :3

NewbieJX1
18-04-16, 10:14 AM
Bạn Build Không font. Phần server thì conver qua nofont nhé. Còn vào game thì mình chưa vào được :3

tức là sao bác :D
em build theo clip kia đc ko :D

phongmous96
18-04-16, 10:43 AM
tức là sao bác :D
em build theo clip kia đc ko :D
Được chứ. Mà không cài font china nha. Kiếm sv nền nofont chại game. Chứ sv có font phải cài font. Trong source là sv có font đó.

NewbieJX1
18-04-16, 11:50 AM
Được chứ. Mà không cài font china nha. Kiếm sv nền nofont chại game. Chứ sv có font phải cài font. Trong source là sv có font đó.

giờ em build theo clip của bác share source trên PC ko cài font china là ok đúng ko bác :D. Em mới gia nhập bộ môn JX nên gà mờ bác thông cảm

phongmous96
18-04-16, 12:01 PM
giờ em build theo clip của bác share source trên PC ko cài font china là ok đúng ko bác :D. Em mới gia nhập bộ môn JX nên gà mờ bác thông cảm
Ukm đúng rồi. Vừa vào jx đọc ebook đi rồi hả build source. Vì source cần nhiều kiến thức mới làm được.