PDA

View Full Version : [JX] Linux: các bạn cho mình hỏi chức năng này tắt ở đâu thế ah.

acma_06
17-04-16, 03:24 AM
Mình có coppy 3 file offlinexxx.lua o sv ver4 sang nhưng vẩn k tắt dc,bạn nào bik chỉ giúp mình (minh dang choi sv ver 3)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hocdevgame
17-04-16, 08:22 PM
Hình như là tắt chức năng ủy thác đi sẽ hết đó bạn !!!

Sesshomaru
17-04-16, 10:34 PM
script/global/offlineaward.lua
tìm đoạn này

function dlg_menu(player)
if (OfflineAward:CheckCondition(player) == 1) then
dlg_offlineaward(player)
else
player:Say("<color=red>C蕄 50 tr?l猲 (Bao g錷 c蕄 50) <color> Ho芻 l?ngi ch琲 <color=red>  chuy觧 sinh m韎 c?th?s?d鬾g phng th鴆 n祔.")
end
end

thêm dấu -- vào trước dlg_offlineaward(player) và player:Say("<color=red>C蕄 50 tr?l猲 (Bao g錷 c蕄 50) <color> Ho芻 l?ngi ch琲 <color=red>  chuy觧 sinh m韎 c?th?s?d鬾g phng th鴆 n祔.")

acma_06
17-04-16, 11:12 PM
script/global/offlineaward.lua
tìm đoạn này

function dlg_menu(player)
if (OfflineAward:CheckCondition(player) == 1) then
dlg_offlineaward(player)
else
player:Say("<color=red>C蕄 50 tr?l猲 (Bao g錷 c蕄 50) <color> Ho芻 l?ngi ch琲 <color=red>  chuy觧 sinh m韎 c?th?s?d鬾g phng th鴆 n祔.")
end
end

thêm dấu -- vào trước dlg_offlineaward(player) và player:Say("<color=red>C蕄 50 tr?l猲 (Bao g錷 c蕄 50) <color> Ho芻 l?ngi ch琲 <color=red>  chuy觧 sinh m韎 c?th?s?d鬾g phng th鴆 n祔.")
Mình làm được rồi,cám ơn bạn !!