PDA

View Full Version : Server Tru Tiên Ofline cùng tìm cách cài

hongtu1
04-03-09, 04:03 PM
thấy mọi người nói đã có SV Tru Tiên.Sang nay sang bên rage xem đẫ tìm thấy.mình dơn SV về rrooif giải nến ra xem thử thì thấy trong SV cũng có HD nhưng băng tiếng TQ,nó rắc rối vả lại SV này cài trên SQL 2005,cái này thì mình ko rành lắm nên chép lại link về cho anh em down và cùng tìm cách cài.Nếu ai cài dc rồi thì PM nhé

1.link download server file is <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mirror ( same file) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
2.SQLsever2005 sp1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
3.client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
*nếu ko down dược client thì copy link sau rồi pase vào IE nhé(do kiến thức về html hơi kém,thông cảm):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phuc9999
04-03-09, 04:44 PM
hẻ hẻ để tui mò hoa ^^~ , chắc cỡ 1 tuần mới song hĩ T.T

TALovexm
04-03-09, 07:35 PM
Server cùi đó .... test làm chi cho mất công

cá mập xám
04-03-09, 07:52 PM
Server cùi đó .... test làm chi cho mất công
dùng rồi hay sao thế ??
mà bác nào biết Chinese thì nhảy vào trans đi :| chả nhẽ lại dùng ... google ?? >"<
hjk!

thinhmoc90
05-03-09, 08:38 PM
bác ơi cái hướng dẫn chữ ú a ú ớ thì dịch sao đc đến em học tiếng trung cũng chịu luôn

Lovepw
07-03-09, 12:55 PM
nhảm nhí thật chủ topic không bít server games này là games gì mà share linh tinh à,cái này là server tantra online games,không phải tru tiên^^,cần phải kiểm tra rồi mới đăng bài nha bạn.rút kinh nghiệm được ùi đó^^

hongtu1
07-03-09, 06:59 PM
nhảm nhí thật chủ topic không bít server games này là games gì mà share linh tinh à,cái này là server tantra online games,không phải tru tiên^^,cần phải kiểm tra rồi mới đăng bài nha bạn.rút kinh nghiệm được ùi đó^^
sorry,về mình xem lại trong SV mới biết nó là Tantra,chỉ có client là của Tru Tiên thôi

kenjidraw
19-04-09, 12:17 AM
mà cho hỏi cấu hình máy yêu cầu thế nào

[EL][M]
03-05-09, 02:32 PM
may' cau hinh nhu the nao` the ban cho minh` biet v'oi

tuimundc
21-05-09, 08:45 PM
bác ơi cái hướng dẫn chữ ú a ú ớ thì dịch sao đc đến em học tiếng trung cũng chịu luôn
Bạn nhìn thấy toàn chữ xí muội là tại vì bạn chưa có font chữ TQ đó, bạn lên google search và cài đi, ko nặng đâu, mình nghĩ chỉ < 5 MB thôi. Chỉ down font về rùi copy vào C:\WINDOWS\Fonts (níu mình nhớ hok lầm), ko cần cài font Chinese cho máy đâu. Font TQ mình chưa từng thử, nhưng font Hàn Quốc thì mình làm rùi. Bạn lên mấy cái web chuyên dạy tiếng TQ hay là web của đại sứ quán TQ tại VN j j đó..., ở trên đấy người ta hướng dẫn kĩ cách cài font lắm