PDA

View Full Version : [JX] Lỗi skill Thiên ngoại luu tinh

nguyenhuynhduc
16-04-16, 12:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Như trong video các bạn thấy skill của Thiên nhẫn khi rớt xuống đất nó còn di chuyển thêm 1 xí. Mà đang lẽ khi rớt xuống đất nó phải đứng im mà nổ ra thôi. Cái lỗi này là do đâu vậy mong mọi người hướng dẫn fix. E cài ver 4 bị lỗi skill này o:-)o:-)o:-)

Kethanglang
16-04-16, 12:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Như trong video các bạn thấy skill của Thiên nhẫn khi rớt xuống đất nó còn di chuyển thêm 1 xí. Mà đang lẽ khi rớt xuống đất nó phải đứng im mà nổ ra thôi. Cái lỗi này là do đâu vậy mong mọi người hướng dẫn fix. E cài ver 4 bị lỗi skill này o:-)o:-)o:-)

linux mà bị lỗi này hả em bó tay.:-o

HungDevJX
16-04-16, 12:42 PM
linux mà bị lỗi này hả em bó tay.:-o

Tùy map nha bác/ Bác cầm TN chạy ra PT bắc bác test vài tọa độ sẽ rõ ngay $-)$-)$-)

nguyenhuynhduc
16-04-16, 12:43 PM
Tùy map nha bác/ Bác cầm TN chạy ra PT bắc bác test vài tọa độ sẽ rõ ngay $-)$-)$-)

Bác này nói đúng nò. BLH thì k có mà chạy ra PT bắc là có ngay k hiểu sao chỉ dùm cái bác [-O<[-O<

Kethanglang
16-04-16, 12:55 PM
vãi giờ em mới biết, chắc mấy phái cũng bị nhĩ ?

à sửa được rồi. :D

nguyenhuynhduc
16-04-16, 01:05 PM
vãi giờ em mới biết, chắc mấy phái cũng bị nhĩ ?

à sửa được rồi. :D

Bác ib hướng dẫn e fix với tks bác

Kethanglang
16-04-16, 01:09 PM
Bác ib hướng dẫn e fix với tks bác

trong missles.txt sửa dòng id 170 nghiệp hỏa phàn thành dòng đầu MoveKind 1 thành 0
chổ 33 thành 66 cho rơi 2 lần. :D

ztviet
16-04-16, 01:09 PM
Bình thường mà ta. Sài sever ai vậy. Cần tui share cái skill cho nè

HungDevJX
16-04-16, 01:11 PM
trong missles.txt sửa dòng id 170 nghiệp hỏa phàn thành dòng đầu MoveKind 1 thành 0
chổ 33 thành 66 cho rơi 2 lần. :D

Bác fix kiêu đó Thiên nhẫn bá luôn đấy

Tầm 45 là vừa 50 là thời gian nổ lần 2 vừa phải. chứ 66 là thôi nó bá rồi

Kethanglang
16-04-16, 01:14 PM
Bác fix kiêu đó Thiên nhẫn bá luôn đấy

Tầm 45 là vừa 50 là thời gian nổ lần 2 vừa phải. chứ 66 là thôi nó bá rồi

vậy hả bác em fix theo kiểu bác Đức chớ em cũng ko hiểu rõ cái chỉ số trong đó hết được, thanks bạn.:)>-

HungDevJX
16-04-16, 01:16 PM
Bình thường mà ta. Sài sever ai vậy. Cần tui share cái skill cho nè

Nều sài ver4 thì bị. chứ SV nào ông ;);)

Kethanglang
16-04-16, 01:22 PM
Tiện cho em hỏi luôn làm sao để skill Đả cẩu bổng này thành skill hổ trợ chủ động và set được lên thanh công cụ :D
Nhớ ngày xưa em chơi cb nó hiện cái vòng tròn dưới chân sau khi buff skill này.

HungDevJX
16-04-16, 01:23 PM
vậy hả bác em fix theo kiểu bác Đức chớ em cũng ko hiểu rõ cái chỉ số trong đó hết được, thanks bạn.:)>-

Bác có hứng thì bác và e cùng tìm hiểu cái Skill Ngũ độc tăng nội công sâu vô hình max mạnh và cái DM tang nội công cho hoàn chỉnh skill:-?:-?

Kethanglang
16-04-16, 01:26 PM
Bác có hứng thì bác và e cùng tìm hiểu cái Skill Ngũ độc tăng nội công sâu vô hình max mạnh và cái DM tang nội công cho hoàn chỉnh skill:-?:-?

em gà lắm, kêu em thay đổi chỉ số trong skill file lua hay hiển thị thì em còn mò được chứ pro quá em chịu :D

HungDevJX
16-04-16, 01:28 PM
em gà lắm, kêu em thay đổi chỉ số trong skill file lua hay hiển thị thì em còn mò được chứ pro quá em chịu :D

Gà vs Pro j bác Cùng nhau tìm hiểu thôi. Chứ e cũng dev mới có 1 tháng $-)

Alzon
16-04-16, 03:18 PM

show res hả pé trai, pro gê há =D>=D>=D>

Kethanglang
16-04-16, 03:25 PM
show res hả pé trai, pro gê há =D>=D>=D>

Pro đâu bằng anh,hihi.:)

P/s ai trả lời hộ em với