PDA

View Full Version : Bổ sung thêm Tòa tháp máu cho PT Offline

Naughty_boy9x
02-03-09, 05:08 PM
Cái này có lâu roài nhưng giờ mình mới thấy quái nó hiện ra ^_^!!!
Chú ý mình xài Client của XPT nha.
Trước hết các bạn download cái bản update cho server này về

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download về xong giải nén nó ra và copy đè vào trong server PT Offline của bạn. Xong phần server
Giờ đến Client :
Bạn downlaod bản cập nhật này của XPT về nhé:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cài đè vào Client XPT của bạn, sau đó khởi động server (cái file có tên kpt-endless-tower-v2.2.exe hay sao ý, mình quên béng mất roài ^_^!!!)
chạy xong server thì chạy client bằng file XPT.exe >> vào game và bay thử vào tòa tháp máu xem bạn (quái trong đó trông y hệt mình dzay nhưng mạnh lém T_T)

meohen1989
08-03-09, 07:23 PM
cho cái hình đi bạn, tui chưa hiểu nó là cái gì , hì hì :D

trungtheboy
13-03-09, 02:34 PM
Bó tay ông mèo hen!! Đây la update map đó, có thêm wai vật lun. Ở nhà tui cho cả babel và kevezu vào đất 95 đánh ngộ lắm!!
Ah!! Bạn Naughty_boy9x ơi!! Bạn sửa lại cho mình cái file XPT10554.exe đi. Minh vô vào đánh wai dùng skill bang trưởng 3 ma nó không mất máu, cả cái lỗi của K9 và Archer nữa. K9 cầm kiếm như cầm cung còn Archer thì ngược lại. Giúp mình nha!!Thank!!!!!!!!!!!:D:D

khoapda
26-03-09, 10:43 PM
media fire của bạn có vào dow dc gì đâu ?????????? sao mà dow

Naughty_boy9x
30-03-09, 01:55 PM
Được mà bạn, kiểm tra lại xem mình vẫn dùng bình thường mà >_<

trungtheboy
07-04-09, 07:49 PM
Ê Naughty_boy9x!! Hôm nào gặp nhau đê. Ông học trường THPT Nguyễn Trãi Hải Dương đúng hok? Tui học Bỉnh Khiêm nè!!! Hôm nào gặp nói chuyện tý nha!!:D

Naughty_boy9x
03-05-09, 09:36 AM
Ko cùng trường mà ^_^ lên 12B nha, tôi học 12B :D cung trường mà giờ mới bít đấy

trungtheboy
30-07-09, 02:11 PM
Này Naughty_boy9x!! Bạn có nick ở forum.ragexone.com ko. Bên đấy có mấy cái tool và server mới nhưng nó bắt phải post đủ số bài quy định mới cho down về. Thế mới cú.

KMpro
16-08-09, 07:10 PM
Lời đầu tiên cho mình gởi lời chào đến tất cả các bạn nha! (^^) Mình cài đặt priston offline được rồi, chạy sever KPT- tòa tháp máu, client xpt 1870, tuy nhiên do mình ko kiếm được client xpt 1855 nên mình up đại từ client ptv 10561, cũng vì đó mà mình gặp lỗi khá nhiều, sửa mệt lun! Bạn nào có client xpt 1855 full hay client xpt 1870 full có thể dùng chút time up lên cho mình và 1 số bạn khác dùng được ko? Thay lời mọi người cám ơn bạn nhiều lắm ! lesykhoa_1989! ^^

KMpro
16-08-09, 07:47 PM
Lời đầu tiên cho mình gởi lời chào đến tất cả các bạn nha! (^^) Mình cài đặt priston offline được rồi, chạy sever KPT- tòa tháp máu, client xpt 1870, tuy nhiên do mình ko kiếm được client xpt 1855 nên mình up đại từ client ptv 10561, cũng vì đó mà mình gặp lỗi khá nhiều, sửa mệt lun! Bạn nào có client xpt 1855 full hay client xpt 1870 full có thể dùng chút time up lên cho mình và 1 số bạn khác dùng được ko? Thay lời mọi người cám ơn bạn nhiều lắm ! lesykhoa_1989! ^^

trungtheboy
16-08-09, 07:57 PM
Đã trả lời tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kartz
10-12-09, 01:40 PM
có tòa tháp máu cho client ptv ko? :Laluot_162:
Tớ ko xài được client XPT mới đau :(

trungtheboy
10-12-09, 09:37 PM
Mới chỉ có cho XPT thôi nhưng nếu bạn dùng clien ptv thì down bản update này về rồi patch vào clien của bạn sau đó dùng server kptendless là được.

kartz
11-12-09, 10:10 PM
Cái này có lâu roài nhưng giờ mình mới thấy quái nó hiện ra ^_^!!!
Chú ý mình xài Client của XPT nha.
Trước hết các bạn download cái bản update cho server này về

Download về xong giải nén nó ra và copy đè vào trong server PT Offline của bạn. Xong phần server
Giờ đến Client :
Bạn downlaod bản cập nhật này của XPT về nhé:

Cài đè vào Client XPT của bạn, sau đó khởi động server (cái file có tên kpt-endless-tower-v2.2.exe hay sao ý, mình quên béng mất roài ^_^!!!)
chạy xong server thì chạy client bằng file XPT.exe >> vào game và bay thử vào tòa tháp máu xem bạn (quái trong đó trông y hệt mình dzay nhưng mạnh lém T_T)

Tòa tháp máu này là Bless castle đó à? Tớ vô rồi có thấy con quái nào đâu?

Naughty_boy9x
12-12-09, 06:45 AM
ko, tòa tháp máu là Endless Tower 1&2. Với chế độ admin thì bạn dùng lệnh /field 40 (và 41) để vào. Còn NPC thì mình quên nó được đặt ở đâu rùi :P

phamson06
16-12-09, 02:59 PM
Này Naughty_boy9x!! Bạn có nick ở forum.ragexone.com ko. Bên đấy có mấy cái tool và server mới nhưng nó bắt phải post đủ số bài quy định mới cho down về. Thế mới cú.

thử xem có được không?
loc123
123456

trungtheboy
16-12-09, 03:16 PM
Thank bạn! Nhưng mình có nick rồi, đang test mấy cái đó xem ra sao, xem chừng cũng không có gì mới cả.

Naughty_boy9x
17-12-09, 08:44 AM
Hì, tool thì mình ko máu lắm :P chủ yếu kiếm tut của nó về translate ra rồi làm thui ^^!

songvinghia85
19-02-10, 10:46 AM
oaoaoao chưa vào đc ET 1 và 2,

songvinghia85
19-02-10, 11:01 AM
anh trungtheboy có thể hướng dẫn cách làm sao có nhìu tiền ( gold ) k age mấy trăm M phê wa chừng

trungtheboy
19-02-10, 12:44 PM
Bạn dùng ControllerUser ở trong server để chỉnh số tiền hoặc tăng giá 1 món đồ nào đó rùi đăng nhập admin 3 gõ lệnh item sau đó vứt vào shop :D

trungtheboy
22-02-10, 10:05 PM
Lòng vòng trên web cuỗm cái này về cho các bạn test thử. Cái này là thêm đền quỷ tầng 3 (Sanc 3) thì phải :D
Patch client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn: forum.ragazone.com

Naughty_boy9x
23-02-10, 12:10 AM
ĐÚng rồi, hôm trước có thấy nhưng giờ cũng chẳng có time mà test nữa
:(

trungtheboy
23-02-10, 12:39 PM
UH! Dạo này bài vở nhiều lắm không có thời gian để test nên phải nhờ mọi người test hộ thui :D

songvinghia85
25-02-10, 12:31 PM
cái này setup clien vào clien còn sever vào server hả ,để làm thử koi

black3y3
24-05-10, 09:37 AM
naughtyboy ơi, làm phiền bạn chỉ mình chút. Mình thử hết cách rồi, sử dụng cả client XPT cũ với client PTV 10572, update client với server rồi mà vào game thì bị lỗi "DC Disconnect with server". vào acc vào game thì ko bị gì hết nhưng tới lúc vào tới game thì thấy char đứng đó với báo lỗi đó, không đụng gì thì nó cứ vậy thôi, click chuột cái là văng ra liền. làm phiền bạn chỉ mình giúp nha, thanks nhiều

hoangtucoc
06-06-10, 10:49 PM
Híc mấy bác chỉ em Add Item với. Ko có mã item nên ko add đc. Làm cách nào để tăng dame thế mấy pác. TKS trước !!!!!

hungcuongtv
07-06-10, 09:19 AM
lâu rồi mới cài lại PTV, để mình về test lại cái rồi mình chỉ chỉnh thông số item & add item. Nếu mấy pro kia chưa trả lời thì đợi mình =.='.
p/s: Trungboy fix đc lỗi 100% ko up chưa 0.o!

hoangtucoc
07-06-10, 07:34 PM
lâu rồi mới cài lại PTV, để mình về test lại cái rồi mình chỉ chỉnh thông số item & add item. Nếu mấy pro kia chưa trả lời thì đợi mình =.='.
p/s: Trungboy fix đc lỗi 100% ko up chưa 0.o!

hungcuongtv
08-06-10, 07:44 PM
Mình sài client của XPT nên mấy cái skin(hình) đồ 10x++ nó thành đồ gà hết =.='! bạn chơi class ji thì cứ cho lệnh drop ra từ item lv thấp --> cao xem cái nào là skin (hình) giống đồ 10x++ thì lấy :-< rồi chỉnh tên+lv+dame+... lại cho ưng ý. Một số item thì phải dùng ItemDistribute
Chỉnh thông số item thì lấy cái itemeditor ra chỉnh.
Add item mới vào server thì mình mới bít thay thế skin thôi chứ add item mới thực sự vào thì chưa mò ra hix (phức tạo lém) . Tuy that thế skin nhưng cũng rất good giống như item mới thực sự (mà thực sự rồi)^^!
Đang nghiên cứu tạo Clan, hix hồi tạo đc jo bó tay.
@trungboy: có link down client XPT hem gủi mình nha. mình ko thích của thằng EXPT hj;)

trungtheboy
08-06-10, 07:52 PM
Hướng dẫn sử dụng 1 số tool ở đây:
Còn đầy đủ link server và client thì ở đây:

Naughty_boy9x
08-06-10, 07:56 PM
Mình sài client của XPT nên mấy cái skin(hình) đồ 10x++ nó thành đồ gà hết =.='! bạn chơi class ji thì cứ cho lệnh drop ra từ item lv thấp --> cao xem cái nào là skin (hình) giống đồ 10x++ thì lấy :-< rồi chỉnh tên+lv+dame+... lại cho ưng ý. Một số item thì phải dùng ItemDistribute
Add item mới vào server thì mình mới bít thay thế skin thôi chứ add item mới thực sự vào thì chưa mò ra hix (phức tạo lém) . Tuy that thế skin nhưng cũng rất good giống như item mới thực sự (mà thực sự rồi)^^!
@trungboy: có link down client XPT hem gủi mình nha. mình ko thích của thằng EXPT hj;)

Ê ku, test thử cái Clan 2.0 giùm đê, mình test thì ok roài. Bạn thử xem có tạo clan ngon ko b-(

hungcuongtv
08-06-10, 07:57 PM
ko có MSI vẫn chạy đc =.='
Trung fix đc lỗi 100% ko up lv chưa? chỉ với nha ^^!(mình sài cái XPT.exe)

hungcuongtv
08-06-10, 08:15 PM
ah mình tham thao topic cũ có giải quyết. Hix lâu ngày quay lại lạc hậu wa chừng hix hix
Mà sao mình sài client E-XPT khi run game.exe thì nó bảo hack, có cách nào không?

hoangtucoc
09-06-10, 11:59 AM

TKS pác nha. Để test xem sao.Ah bác nào có Item 105 ko up cho em với. Mới tạo đc SV nên cái SV như PTV chưa update Item 102 :(.

hoangtucoc
09-06-10, 06:13 PM
Thanks các bác. Cho mình hỏi cái này nữa nhá :). Làm sao để add thêm 3 monters Babell, Kavezu(hong biet dung hok) và Valento. Àh cái lệnh add item vao char mình xài hok đc. Giúp với!!!!

hungcuongtv
09-06-10, 07:10 PM
Thanks các bác. Cho mình hỏi cái này nữa nhá :). Làm sao để add thêm 3 monters Babell, Kavezu(hong biet dung hok) và Valento. Àh cái lệnh add item vao char mình xài hok đc. Giúp với!!!!
Add monster có trong topic rồi bạn xem lại nha. add item vào char là sao? item có 2 cách là dùng lệnh drop hoặc sài itemdistribute để add. Sử dụng thì có hướng dẫn òi!

hungcuongtv
09-06-10, 07:14 PM
Mấy you pro ơi cho hỏi cái! Mình sài cái update XPT rồi, chạy client bằng cái XPT.exe thì 100% ko up lv đc, sài cái E-XPT thì ko conect đc, sài cái XPT1855 thì ko vào tòa tháp máu đc, sài clan 2.0 sao tạo clan hẻm đc (tạo trên web hay trong game hướng dẫn giùm nha), lúc chạy web vào trang index.asp thì báo lỗi ở line 17. Chỉ giúp mình nha thank nhiều!!!

hoangtucoc
10-06-10, 11:30 AM
Add monster có trong topic rồi bạn xem lại nha. add item vào char là sao? item có 2 cách là dùng lệnh drop hoặc sài itemdistribute để add. Sử dụng thì có hướng dẫn òi!

Có trong topic rồi mà cái hình 1 bị die ko xem đc, còn cắm cờ để thêm quái thì làm ko đc. :)> Xin hướng dẫn giúp.

trungtheboy
10-06-10, 07:42 PM
Ai bảo hình 1 die, vẫn còn nguyên mà =.=!