PDA

View Full Version : Server Flyffvn Bình phẩm sau một ngày Online

langtuvn
01-03-09, 08:46 PM
Sau ngày đầu tiên online Server Flyffvn ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ) Về phần Server mình nhận thấy ok đã Fix hết mấy cái Bug Skill và nhiệm vụ,Về Cliens tuy hơi nặng hơn Cliens thế giới nhưng được tích hợp tiếng Việt đa phần và Music Việt nam khiến người chơi cảm thấy gần gũi hơn.
Còn về vấn đề lag đường truyền còn hơi giới hạn vì đang trong quá trình chạy đường truyền phụ ( sắp tới sẽ chạy lại đường truyền vip )
trên đây là một chút ý kiến chủ quan của riêng mình, những bạn nào đã test hoặc thấy vấn đề gì bất cập xin cho ý kiến để Server ngày một tốt đẹp.

lta_pro
01-03-09, 09:43 PM
chà , bác xem lại code web đi , đầy virus , ở mấy cái ảnh ý ( 13, 14 ,15, 16.jpg và grad.png )

langtuvn
01-03-09, 11:33 PM
Ối thế à / tối nay Off Server để diệt virut

loicaothu10
02-03-09, 02:59 PM
à sao trong wed đăng nhập hok đc dzậy

loicaothu10
02-03-09, 03:29 PM
Admin flyffvn điểu quá luyện lên đc 14 sắp 15 cho roll back xuống còn 13 :cry:

haohaonc11
02-03-09, 04:06 PM
noi chung la ko may hap dan nen so luong nguoi choi it. Ma sao lag qua troi dat luon. Co mot cai bug the nay: tren ban do mini ko thay hien dau hieu cua nguoi choi ben canh va dau hieu cua thanh vien trong doi ngu pt. De nghi admin sua loi nay. Dong thoi nen tao ra event, wed phai co huong dan cho nguoi moi choi chu wed cua cac vi qua la so sai va hau nhu la ko co gi de doc ca.

langtuvn
02-03-09, 04:06 PM
Là sao bạn.có ai làm gì đâu nhỉ :-s:surrender:

My.Ami.Pro
02-03-09, 04:34 PM
Hiện tượng sau 1 ngày là hàng loạt quán nét đều đứt mạng vì dính virus.. èo em trở thành tội đồ rồi:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

dangquangdai
02-03-09, 07:29 PM
_=*;179814']Hiện tượng sau 1 ngày là hàng loạt quán nét đều đứt mạng vì dính virus.. èo em trở thành tội đồ rồi:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

:look_down: Lạy trời cho tiệm net đó ko sao :burn_joss_stick: