PDA

View Full Version : FlyFF Server ?????

BoyVip65b
27-02-09, 09:16 AM
:shame::shame:mọi người cho mình hỏi cái FlyFF này chơi online hay ofline vậy

langtuvn
27-02-09, 10:36 AM
Server này đang share bản Offline mà bạn , còn bạn muốn làm Server online thì phải tìm hiểu thêm thôi ! hoặc nếu muốn chơi thì vào Server online Flyffvn.com mà khám phá nà

westermost
27-02-09, 10:39 AM
Cả On và Off.Nếu muốn nghiên cứu thì lấy Sever và Clien dzề cài đặt nếu thích thì tham khảo bài này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có dây đủ công cụ để bạn làm và phát triển 1 sever.Còn Clien thì lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để Down ỏ lên Goole find chỗ Down Clien. oài dzòng lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) down bả Patch Tiếng Việt dzề.

langtuvn
27-02-09, 10:49 AM
óe Chú em thông cảm Flyffvn.com đang off ít time để chuẩn bị Open Beta hihi Online mà ko gọi anh hữ

BoyVip65b
27-02-09, 03:21 PM
cám ơn mình đã cài và chạy sever ổn định hết hưng khi click vào biểu tượng game thì nó báo lỗi gì nè mình mang ra tiệm net thì ấn nó hok báo vậy nó ra cái để mình vào game đó nhưng mình dzô ở nhà nó không ra gì hết mà báo lỗi như hình đó<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

westermost
27-02-09, 06:15 PM
Đơn giản là máy You thiếu File .Down file đó dzề nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BoyVip65b
28-02-09, 06:53 AM
Cám ơn
westermost (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình biết lỗi tại sao va đã sửa lại rùi