PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về skill Ngũ độc và đường môn nâng nội công

HungDevJX
13-04-16, 08:17 PM
Mình thấy cái skill của sâu vô hình của ngũ độc khi nâng tiềm nang theo kiểu Nội công thì rất mạnh. Mạnh như kiểu Skill CBR ý(chưa buff bùa Âm kháng độc và giảm Tg trúng độc) nếu buff thì giống như Truyện Kim dung nói là " Độc cô cầu bại " Cách fix khi tăng nội công nhưng vô hình độc k tăng dame ntn và cái shockdame của ngũ độc với :)

Đường môn thì cũng vây

ai hiểu biết về cái khoảng skill cho mình thêm thông tin với =D>=D>=D>=D>

cabato
13-04-16, 10:00 PM
Thúy yên có cái skill nội 1x tăng nội công ko lên lực tay đấy
bạn tìm hiểu thử xem

HungDevJX
13-04-16, 11:16 PM
Thúy yên có cái skill nội 1x tăng nội công ko lên lực tay đấy
bạn tìm hiểu thử xem

Ban có thể cho thêm chút thông tin k :)

Hậu duệ mặt trời có bao nhiêu tập ? (gợi ý câu trả lời: 16)

HungDevJX
15-04-16, 09:26 PM
Uppppppppppppppppppp với. E chưa giải quyết dc các bác ơi $-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)

HoangTVT
16-04-16, 08:34 AM
Chuyển tất cả kỹ năng nội thành ngoại, không dùng nội công nữa là k bị nữa.

HungDevJX
16-04-16, 09:06 AM
Chuyển tất cả kỹ năng nội thành ngoại, không dùng nội công nữa là k bị nữa.

Ý a nói là vào file skills.txt tìm cột IsPhysical chuyền thành số 1 là ngoại công đúng k a. E đã tét nhưng vẫn tang nội công lên dame của sâu vô hình o:-)o:-) a còn cách khác không .A cho e xin yahoo cho dễ nói cái a

wermanhme1990
18-04-16, 06:28 PM
Cái skill vô hình độc này mình làm để thử cho vui, chứ mình dev theo vng version 2012 nên vô hình độc sẽ chỉ có làm chậm tốc độ di chuyển, trong clip không có hiện tượng quái dễ die bởi vô hình độc.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HungDevJX
18-04-16, 06:53 PM
Cái skill vô hình độc này mình làm để thử cho vui, chứ mình dev theo vng version 2012 nên vô hình độc sẽ chỉ có làm chậm tốc độ di chuyển, trong clip không có hiện tượng quái dễ die bởi vô hình độc.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn làm ntn có thể hướng dẫn tui k ::)

rang_sut
19-04-16, 07:48 PM

Cái vô hình độc của bác nếu vẫn thuộc đường nội thì chuẩn nhuôn rồi đó
còn nếu bác chuyển nó sang ngoại công thì có 1 vấn đề là nó sẽ ko lên dame khi tăng chưởng pháp hỗ trợ, trấn phái và vũ khí độc nội

Bác làm dc cái nội công ko lên lực tay rùi thì bác chia sẻ cho ae dc ko

wermanhme1990
19-04-16, 08:13 PM
Cái vô hình độc của bác nếu vẫn thuộc đường nội thì chuẩn nhuôn rồi đó
còn nếu bác chuyển nó sang ngoại công thì có 1 vấn đề là nó sẽ ko lên dame khi tăng chưởng pháp hỗ trợ, trấn phái và vũ khí độc nội

Bác làm dc cái nội công ko lên lực tay rùi thì bác chia sẻ cho ae dc ko

Cái này tăng nội công vẫn lên dame vô hình độc mà bạn mình đâu có chuyển sang ngoại công, ngũ độc chưởng theo ngoại công chơi kiểu gì.

HungDevJX
19-04-16, 08:54 PM
Cái của bác chuẩn rồi :( bác hướng dẫn ae làm với ;));));))