PDA

View Full Version : [JX] Mình cần hỏi về file quản lý tỉ lệ ép đồ tím

vikingnguyen
08-04-16, 12:36 PM
Cho mình hỏi file nào quản lý tỉ lệ ép đồ tím với ạ ? Nếu muốn nâng điểm cho đồ tím ( VD : K.băng mặc định 25% thành 30% ) thì chỉnh ở đâu và mở khóa cho ép các dòng như kỹ năng hay là phản đòn , không thể phá hủy v.v..... ! Xin cảm ơn rất nhiều !

vikingnguyen
10-04-16, 02:13 PM
up up up up

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

hichay
10-04-16, 03:27 PM
file điều chỉnh công thức và tỉ lệ ép đồ tím
settings/item/004/magicattriblevel từ cột L trong excel đổ đi nhé bạn
thần bí thương nhân
\\script\\vng_feature\\thuongnhanthanbi\\moruongfo ur\\openchestfour.lua

file quy định đồ tím trong sever linux

magicattriblevel.txt
magicattriblevel_index.txt

ztviet
10-04-16, 04:15 PM
Người ta giúp rồi kìa. Giúp rồi kìa. Không cần nhắc chứ. Bthht hiển linh cái chử ký =))

HungDevJX
10-04-16, 04:55 PM
Người ta giúp rồi kìa. Giúp rồi kìa. Không cần nhắc chứ. Bthht hiển linh cái chử ký =))

Thua =)) :))
Tái nạm bò viên :))

vikingnguyen
12-04-16, 12:54 PM
file điều chỉnh công thức và tỉ lệ ép đồ tím
settings/item/004/magicattriblevel từ cột L trong excel đổ đi nhé bạn
thần bí thương nhân
\\script\\vng_feature\\thuongnhanthanbi\\moruongfo ur\\openchestfour.lua

file quy định đồ tím trong sever linux

magicattriblevel.txt
magicattriblevel_index.txt

Bạn giúp mình giải thích cho mình hiểu hơn xíu đc ko ạ ? Mình chỉ biết file magicattriblevel để chỉnh tỉ lệ rớt opt theo hệ thôi , còn mấy dòng từ L mình ko hiểu lắm ! Còn cái file magicattriblevel_index.txt mình đọc mình ko hiểu nó ra mần răng hết :D Mình có chỉnh tỉ lệ kháng hoặc sinh lực bên file magicattrib lên ( VD : Kháng Hỏa 25% > 30% , sinh lực max là 400 ) nhưng khi ép đồ tím thì max vẫn là 25% KH và 200 sinh lực ! Mình muốn chỉnh thêm điểm cho các dòng tím !
Thêm nữa là mình muốn khảm đc các dòng khóa ví dụ như "không thể phá hủy" hoặc "kỹ năng vốn có" lên đồ tím thì có cách nào mở khóa cho nó ko ?