PDA

View Full Version : Server Season III Ep 1 - Repack With XP SP3

ghvn1991
20-02-09, 01:05 PM
Sau khi load bản SS3 EP1 của ENDI do một số thành viên CLB share, tôi test thử trên hệ điều hành WINXP SP3 chạy chỉ tầm 30-1 tiếng là bị OUT GS hoặc GS_CS. Giờ tôi Share cho các bạn bản SS3 EP 1 của ENDI đã được Repacked không bị Crash ( tôi chạy cả đêm không thấy vấn đề gì, máy tôi Dual Core 2.2 Ram 2gb). Không biết nó còn lỗi gì không mong rằng các bạn sẽ phát hiện ra để chúng ta cùng nhau khắc phục.

Server ( Chạy 3 DB chứ không phải 2 DB như bản trên CLB Share ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> r)
Client MU Nha Trang ( FUll ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Có thể sài bản RIP bỏ âm thanh của MUGT1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
MainJ 3D (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch Full mọi phiên bản (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

- Các bạn có thể mở ALUCD.DLL bằng Ultraedit rồi tìm Serial và IP đổi thành của bạn là được.
Serial: J4kumDU3GdA5DgaJ

- Để có Patch full cho mọi phiên bản, bạn hãy paste toàn bộ file có trong thư mục MainJ3D ( bạn đã đổi IP và Serial rồi ) vào Patch, như vậy nó đã thành Patch của bạn.

- Hoặc muốn sài bản FUll thì bạn tải Client của MUNT rồi Paste toàn bộ file có trong MainJ3D ( Nhớ rằng là bạn đã đổi IP và Serial ) vào là xong.

- Đối với bản RIP bạn cũng làm như vậy.

- Còn cách cài Server thì chắc là ai cũng rành rùi mà^^!

- Còn đây là tất cả các lệnh của SV này:
/Warp
/Transform
/Block setting
/Cancel block
/Chatting ban
/Cancel chatting ban
/Warp guild
/End guild
/End battle
/Start battle
/Stop battle
/Create
/Time left
/Battle
/Battle Soccer
/Request
/Re
/Trace
/Monitor
/Disconnect
/Move
/Trans
/SetBlock
/UnsetBlock
/DisableChat
/EnableChat
/GuildMove
/GuildDisconnect
/GuildWarEnd
/GuildWarStart
/GuildWarStop
/Make
/RemainTime
/GuildWar
/BattleSoccer
/Request
/ConnectionState
/UserTracking
/UserWatching
/post
/help
/ware
/str
/agi
/vit
/ene
/com

angelking
20-02-09, 09:03 PM
Anh cám ơn nhiều nhe F0rE$TMaNk _9x :dribble:!

meties
20-02-09, 10:18 PM
tưởng đâu trên 2k3 chứ xp cái nào cũng work thôi!

Hellboycp33
20-02-09, 10:44 PM
Ơ pác Phương ơi!
SV này lấy ở đâu thế?

VnGeneral
21-02-09, 01:59 AM
Cho tớ vài lệnh của MU này nhé đối với GM nhất là chat toàn server không phải dùng lệnh /post :confuse:

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Và có ai add dùm tớ cái MuServerStartup.exe được không =..=

meties
21-02-09, 02:21 AM
Cho tớ vài lệnh của MU này nhé đối với GM nhất là chat toàn server không phải dùng lệnh /post
/post thì áp dụng cho toàn đồng bào, riêng lãnh tụ GM chỉ dùng ! là đủ!

Destruct
21-02-09, 02:37 PM
/post thì GM xài vẫn được. Còn !<msg> là lệnh để post dòng thông báo ở giữa màn hình.

hackertocnau
23-02-09, 12:57 AM
Các bạn có thể mở ALUCD.DLL bằng Ultraedit rồi tìm Serial và IP đổi thành của bạn là được.
lam sao biet duoc serial cua minh

armytoan
23-02-09, 04:57 PM
ừ làm sao dể biết serial mà điề cho đúng hả anh

GooglePro
24-02-09, 10:06 AM
ừ làm sao dể biết serial mà điề cho đúng hả anh
sử dụng untraledit tìm kiếm, hoặc là hexedit mà tim. thấy liền seach theo chuỗi seria + IP bạn ấy để trên kìa.

Lojlen
25-02-09, 12:48 PM
Khi mình đăng nhập vào game thì đợi hoài ko thấy server đâu...(mặc dù mình đã fix ip +Version và server chạy bình thường ) ai có thể giúp với...:cry:

ghvn1991
26-02-09, 02:49 PM
Serial và IP trong sv và file dll phải giống nhau.

hackertocnau
27-02-09, 04:15 PM
sử dụng untraledit tìm kiếm, hoặc là hexedit mà tim. thấy liền seach theo chuỗi seria + IP bạn ấy để trên kìa.
nếu tìm được serial rồi thì mình thay serial của mình vào , nhưng serial của mình nó nằm ở đâu , xin lỗi hơi gà chút

GooglePro
01-03-09, 02:29 AM
nếu tìm được serial rồi thì mình thay serial của mình vào , nhưng serial của mình nó nằm ở đâu , xin lỗi hơi gà chút
vào serve tìm. nó năm trong data đó.

MuServer\Data\lang\Kor
File: commonloc

dh_notable
01-03-09, 09:14 AM
server này vẫn disconnect như bình thường

ghvn1991
03-03-09, 09:25 PM
Dis đâu mà dis, chạy hết sp3 giờ sang sp2 chả thấy hiện tượng ji cả

ghvn1991
03-03-09, 09:44 PM
Bản này đã fix hoàn toàn lỗi crash cho cả GS và GS_CS

Mr.QuangHuy
04-03-09, 11:56 AM
Sao không xài được Cánh Cấp 3 thế ?

Và SV này có chống hack speed hok thế !

Destruct
04-03-09, 02:37 PM
Server thì chống cái gì? Học sách Nova Scroll bình thường! Có thêm vài lỗi mà ở bản gốc của Endi không có ^^!

Mr.QuangHuy
04-03-09, 02:58 PM
Chỉ giùm tôi vì sao Nhiệm vụ thứ 3 lại không hoàn thành được .

Đủ yêu cầu rồi mà không thể nào ấn vào chữ "Nhiệm Vụ"

Còn cho đồ vào hòm thì chỉ cẩn tắt hòm đồ vào lại là .... mất tích !

missyou
10-03-09, 01:06 PM
Làm sao để add điểm [MU]Point vậy các bạn

runtoyou70
16-03-09, 08:21 AM
bạn cho mình xin thông của server này được ko bạn? ko biết còn bug nào nữa đây

thaoq12
17-03-09, 11:50 AM
ủa cho mình hỏi cái này nha cái ALUCD.dll thì mình hex dc rìu cái cái main.exe thì ko thấy Ip nó ở đâu chỉ thấy serial thôi ai bít ip nó cho mình bít luôn cảm ơn

volcano2409
17-03-09, 03:45 PM
Bản này Việt Hóa chưa vậy anh !

runtoyou70
19-03-09, 11:30 AM
Server ( Chạy 3 DB chứ không phải 2 DB như bản trên CLB Share ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> r)
Client MU Nha Trang ( FUll ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Có thể sài bản RIP bỏ âm thanh của MUGT1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
MainJ 3D (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch Full mọi phiên bản (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

- Các bạn có thể mở ALUCD.DLL bằng Ultraedit rồi tìm Serial và IP đổi thành của bạn là được.

file ALUCD.DLL có keylog mới đau :(
với lại khởi động cái server nó báo lỗi 2 cái dataserver, ai có cái server và patchclient nào xài ngon ngon rồi thì cho mình xin với