PDA

View Full Version : [JX] Cho mình hỏi ngu tí ạ...

khanhhello9091
07-04-16, 08:32 PM
Mình đang chơi sv của bác minhduc_aa.. mình thấy có mấy nguyên liệu để ép vân cương cho vũ khí...mà mình vào file thợ rèn thì để ý không có chức năng đó..vậy cho mình hỏi bản của bác minhduc_aa có chức năng đó k ạ..Hoặc ai có code cho mình xin với ạ

ztviet
08-04-16, 06:35 AM
Mình đang chơi sv của bác minhduc_aa.. mình thấy có mấy nguyên liệu để ép vân cương cho vũ khí...mà mình vào file thợ rèn thì để ý không có chức năng đó..vậy cho mình hỏi bản của bác minhduc_aa có chức năng đó k ạ..Hoặc ai có code cho mình xin với ạ
Cái này hơi căn :( . Hình như chưa ai fshare tối nay mình tìm cho nếu có thì fshare

vn_soldier
08-04-16, 07:28 AM
Cái này hơi căn :( . Hình như chưa ai fshare tối nay mình tìm cho nếu có thì fshare

không biết tiếng anh thì đừng, dùng từ tiếng việt có ý nghĩa hơn đó

ztviet
08-04-16, 08:15 AM

PR cho f tí không được hả bác :)).
Em dốt thế bác giúp đi nhá. E không đủ trình. Share em xin học hỏi

khanhhello9091
08-04-16, 08:30 AM

Vậy em cám ơn bác trước nha ..bác có share cho e với nha .hóng tin bác

ztviet
08-04-16, 09:21 AM
Tối nha bạn vì hôm nay sinh nhật mo đờ bạn trên ơi viết vậy được chưa ạ. nên là chưa biết lúc nào mới về để cf cái laptop nên nói với bạn là tối chứ tối sợ chưa về . Khi vào về mình tìm tùi share cho.

khanhhello9091
08-04-16, 11:58 AM
Tối nha bạn vì hôm nay sinh nhật mo đờ bạn trên ơi viết vậy được chưa ạ. nên là chưa biết lúc nào mới về để cf cái laptop nên nói với bạn là tối chứ tối sợ chưa về . Khi vào về mình tìm tùi share cho.

Ok mình sẽ đợi mà ..hehe ..cám ơn nhiều

Alzon
08-04-16, 12:24 PM

dù mình chưa biết bạn nhưng mình đảm bảo bạn là người sống rất thật thà =D>

khanhhello9091
08-04-16, 08:04 PM

ông bạn ơi...đã online chưa vậy ạ

ztviet
08-04-16, 09:40 PM
dù mình chưa biết bạn nhưng mình đảm bảo bạn là người sống rất thật thà =D>

Thế ý ông bạn đây nói tui xạo lờ à. Cẩn thận cái miệng đây ông bạn

Alzon
08-04-16, 10:10 PM
Thế ý ông bạn đây nói tui xạo lờ à. Cẩn thận cái miệng đây ông bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ztviet
08-04-16, 10:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tui không muốn tranh luận với bác. Ở ngoài thì ngồi ngoài đi

Alzon
08-04-16, 10:32 PM
Tui không muốn tranh luận với bác. Ở ngoài thì ngồi ngoài đi

ờ thôi cho qua vậy :-s:-s:-s:-s:-s

ztviet
08-04-16, 10:37 PM
ờ thôi cho qua vậy :-s:-s:-s:-s:-s

Thật sự e chẵng bao giờ nói móc hay mỉa mai ai dù chỉ 1 câu bác vào thông tin e hơn 200 bài chứ lần đầu tiên mới nói vậy. Chắc hôm nay hơi mệt đang xỉn nên ăn nói không hay. Em x lỗi bác vậy

Alzon
08-04-16, 10:44 PM
Thật sự e chẵng bao giờ nói móc hay mỉa mai ai dù chỉ 1 câu bác vào thông tin e hơn 200 bài chứ lần đầu tiên mới nói vậy. Chắc hôm nay hơi mệt đang xỉn nên ăn nói không hay. Em x lỗi bác vậy

thôi bỏ đi, không có gì đâu mà :D