PDA

View Full Version : [JX] Hỏi làm sao không bị crash game khi đi chuột vào đồ võ đang

duyennomientay
07-04-16, 10:14 AM
Chả là em tìm được cái script add đồ minh phượng, bạch hổ, mà khi lấy dùng thì chưa kịp mặc là bị crash games, có ai giúp em lỗi này không?:(

ztviet
07-04-16, 10:54 AM
Chả là em tìm được cái script add đồ minh phượng, bạch hổ, mà khi lấy dùng thì chưa kịp mặc là bị crash games, có ai giúp em lỗi này không?:(

Ông sài sever nào mà còn diss game khi dí chuột vào đồ minh phượng . Lỗi đó mấy sever linux mới nghe nói fix hết rùi mà

duyennomientay
07-04-16, 10:58 AM
Ông sài sever nào mà còn diss game khi dí chuột vào đồ minh phượng . Lỗi đó mấy sever linux mới nghe nói fix hết rùi mà

V4 đó bạn.

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vn_soldier
07-04-16, 11:19 AM

:-?Bạn đừng đi chuột vào đồ võ đang nữa là k bị

ztviet
07-04-16, 11:33 AM
:-?Bạn đừng đi chuột vào đồ võ đang nữa là k bị

Vãi cả hướng dẫn . Bản thân v mấy không quang trọng quan trọng là trong file magicscript có nhiều loại minh phượng . Lấy đúng đồ đã fix thì không diss nhé. Coi lại script lấy đồ. nên sài script lấy đồ kèm theo sever như lể quan.

duyennomientay
07-04-16, 11:42 AM
Vãi cả hướng dẫn . Bản thân v mấy không quang trọng quan trọng là trong file magicscript có nhiều loại minh phượng . Lấy đúng đồ đã fix thì không diss nhé. Coi lại script lấy đồ. nên sài script lấy đồ kèm theo sever như lể quan.

File chứa đồ ở đâu vậy anh?

ztviet
07-04-16, 11:55 AM
File chứa đồ ở đâu vậy anh?

Setting/item/004/magicscript nó đó. Nên lấy đò minh phượng ở dưới cùng

duyennomientay
07-04-16, 11:57 AM
Setting/item/004/magicscript nó đó. Nên lấy đò minh phượng ở dưới cùng

Sao em không thấy, nó toàn chữ â ở ồ không à ?

Cho em xin file của anh chép vào được không?

Alzon
07-04-16, 07:18 PM
Sao em không thấy, nó toàn chữ â ở ồ không à ?

Cho em xin file của anh chép vào được không?

bây giờ e lấy file goldequip cũ ra, canh r chép thêm item mới từ goldequip vào

duyennomientay
07-04-16, 07:32 PM
bây giờ e lấy file goldequip cũ ra, canh r chép thêm item mới từ goldequip vào

em fix được rồi ạ lấy file của cgalaxy fix hết :D

ztviet
07-04-16, 07:36 PM
em fix được rồi ạ lấy file của cgalaxy fix hết :D

À nhầm. 004/goldequip. :D . 30