PDA

View Full Version : [-F.V.Team-] FlyFF_HelperTool

My.Ami.Pro
19-02-09, 06:40 PM
Đây có lẽ là công hỗ trợ games duy nhất tính tới thời điểm này.mong có thể giúp ích cho member
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass dưới này.

langtuvn
19-02-09, 10:03 PM
Là cái gì thế A_mi !!!!!!!!!!!

FlyFF
20-02-09, 09:10 AM
Down về xài thử là biết ngay chứ gì. ^^!

Hic hic. Xem lại ngay. Pass sai. Không giải nén được

shakushi007
27-02-09, 03:44 PM
Phải biết nó là cái gì chứ ami ko kio down về mệt lắm nói rõ công dụng đi, nhà tui ko có sài gói cước trả trước nên......

My.Ami.Pro
27-02-09, 05:29 PM
hỗ trợ rất nhiều cho newbie thui. những người khác không cần thiết. nói chung là phần giới thiệu về các món đồ, công dụng của skill..... newbie học được cũng nhiều đó

FlyFF
28-02-09, 08:33 PM
Ừm. Ban đầu mở ra. Tưởng nó add được đồ vào nv. Ngờ đâu chỉ để xem. Hic.

shikaru92
21-03-09, 01:57 PM
bạn ơi sao mình dow về mở lên ko đc bị lỗi này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

à nhân tiện cho mình hỏi lun sao cái trò này mình rút moden thì nó ko chạy Clien đc vậy?...Chỉ mở đc khi online thui ai giúp mình cái:go:

My.Ami.Pro
21-03-09, 06:12 PM
bạn ơi sao mình dow về mở lên ko đc bị lỗi này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

à nhân tiện cho mình hỏi lun sao cái trò này mình rút moden thì nó ko chạy Clien đc vậy?...Chỉ mở đc khi online thui ai giúp mình cái:go:

bạn phải cài dotnetfx 3.5 mới dùng được:byebye:

shikaru92
22-03-09, 08:36 AM
à cảm ơn bạn nha. Nhưng còn cái vụ Client thì sao? Mình chỉ chạy file Login đc khi máy mình kết nối internet được thôi . Tắt internet là nó chạy ko đc nữa...Bạn giúp mình sửa lỗi cái :pudency:

My.Ami.Pro
22-03-09, 09:33 AM
à cảm ơn bạn nha. Nhưng còn cái vụ Client thì sao? Mình chỉ chạy file Login đc khi máy mình kết nối internet được thôi . Tắt internet là nó chạy ko đc nữa...Bạn giúp mình sửa lỗi cái :pudency:
Đừng chỉ cám ơn = mồm thế. hành động đi chứ.
CLient thì phải chạy đúng cái mới được ..
Qua topic share server FVT nobug 99% mà sem hướng dẫn cuối cùng ấy

shikaru92
22-03-09, 09:59 AM
Mình đã run và chơi đc rồi chỉ mỗi tội là phải kết nối internet mới chơi đc tại cái Client nó ko cho Login mà theo như mình đoán là do nó kết nối tới sever Flyffvn.com thì phải :cry:. Còn cái vụ điền sunkit thì mình điền vào phía sau ko có đc máy nó hiện thông báo và ko cho điền :cry:

My.Ami.Pro
22-03-09, 11:05 AM
Mình đã run và chơi đc rồi chỉ mỗi tội là phải kết nối internet mới chơi đc tại cái Client nó ko cho Login mà theo như mình đoán là do nó kết nối tới sever Flyffvn.com thì phải :cry:. Còn cái vụ điền sunkit thì mình điền vào phía sau ko có đc máy nó hiện thông báo và ko cho điền :cry:

sunkist chứ bạn. sem lại sem. nhớ có dấu cách

Chris Cheung
07-04-09, 06:14 PM
chơi off thì làm theo hd rồi chạy kèm theo 3 cái file kia nữa... chỉnh IP theo HD luôn mới vào chơi off đc.. tui thử rồi nà... tắt net mà vẫn vào game đc đó thui :sure:

My.Ami.Pro
07-04-09, 06:28 PM
neuz.ini đổi cái "flyffvn.com" thành "127.0.0.1" là được mà.
lỗi gì thì bạn phải post hình chứ