PDA

View Full Version : Share CF2.0 Brazil + video hướng dẫn

vybella
07-04-16, 05:09 AM
bắt buộc phải . cài đặt tool: python.org ( nhớ chọn đúng điều hành 64 hoặc 32 bit)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tài khoản đăng nhập mặc định là : br , vinh (pass chung là 123)

Link download:

GooGle: (loading)
Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Upfile: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass giải nén: kha

fix lỗi MSVCP110.dll ở win xp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Clip Hướng Dẫn

Nguồn : Kha Ngố

skriptank
07-04-16, 06:55 AM
Có gì khác topic bên kia ko bạn ?

tvnnam
07-04-16, 09:36 AM
ok. thank b. để lúc nào rảnh tự sướng vậy?? ah bạn cho mình thêm hướng dẫn thêm vcoin + gp vào tài khoản với.... thích mỗi khoản quay báu vật

ZhouJieLun
07-04-16, 09:41 AM
ok. thank b. để lúc nào rảnh tự sướng vậy?? ah bạn cho mình thêm hướng dẫn thêm vcoin + gp vào tài khoản với.... thích mỗi khoản quay báu vật

Chưa test nhưng 8 phần là giống sv bên bài kia nên không thể mua đồ và mở balo, chỉ thêm cái client tiếng việt thôi 8-x

tvnnam
07-04-16, 10:11 AM
Chưa test nhưng 8 phần là giống sv bên bài kia nên không thể mua đồ và mở balo, chỉ thêm cái client tiếng việt thôi 8-x

thế thì mệt nhỉ.... khoái nhất khoản quay báu vật mà ko thể mua đồ và mở balo.....thế bạn cho hỏi có tạo rom để bán đc ko?.... có hay bị diss ko?

ZhouJieLun
07-04-16, 10:12 AM
thế thì mệt nhỉ.... khoái nhất khoản quay báu vật mà ko thể mua đồ và mở balo.....thế bạn cho hỏi có tạo rom để bán đc ko?.... có hay bị diss ko?

Như bản bên kia thì tạo room được nhưng ko bắn đựoc =)) còn nếu bắn bot thì chả bh dis =))

ZhouJieLun
07-04-16, 11:03 AM
Như bản bên kia thì tạo room được nhưng ko bắn đựoc =)) còn nếu bắn bot thì chả bh dis =))

mới tải về test, thấy đã mua được balo nhưng báu vật chưa hoạt động 8-x mua => dis

mint319
07-04-16, 09:05 PM
Có cách lập acc khác ko thớt :-?:-?:-?:-?:-?

tagtag15
08-04-16, 04:10 AM
Có cách lập acc khác ko thớt :-?:-?:-?:-?:-?

hình như lập Navicat mysql thì phải , do chưa cài CF nên chưa biết , thông cảm nhé (:|

ZhouJieLun
08-04-16, 06:45 AM
qua topic kia tải sv của caio về có file sql.exe mở lên tìm crossfire.sqlite bên sv ilusion => user => tự ngâm cứu tiếp(:|

mint319
08-04-16, 10:40 AM
qua topic kia tải sv của caio về có file sql.exe mở lên tìm crossfire.sqlite bên sv ilusion => user => tự ngâm cứu tiếp(:|

ok thanks bác ;));));));));));));));));));));));))

vybella
08-04-16, 01:19 PM
Game patch đã viết hoa rồi nhé :D b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

tului
08-04-16, 06:00 PM
Game patch đã viết hoa rồi nhé :D b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

game có tạo đc room bắn zới bot không bạn ? :D

9khum
09-04-16, 04:34 PM
k được, chỉ đấu chế độ 1 vs bot thui.............

0986369780
09-05-16, 07:13 AM
Có gì khác topic bên kia ko bạn ?

100% là giống bác chẳng qua là được cái tiếng việt hoá thôi bác

goku123
09-05-16, 10:35 AM