PDA

View Full Version : [JX] Ai có spr của cái vòng sáng trong video không cho mình xin với

cabato
05-04-16, 01:50 PM
Bác nào biết cái vòng sáng con rồng acc thiên nhẫn video bên dưới là gì không?
có thể cho mình xin spr hay đường dẫn của nó dc ko?
Mình đã kiểm tra các vòng sáng trong sv linux mà chẳng thấy có

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kethanglang
05-04-16, 04:09 PM
Rồng thì có vòng sáng giống thế mà không được bự con giống video.

cabato
05-04-16, 07:47 PM
Rồng thì có vòng sáng giống thế mà không được bự con giống video.

Uh. Có mấy cái vòng sáng mà rồng lại ko to và xinh như em này

vuduymanh
05-04-16, 08:38 PM
Uh. Có mấy cái vòng sáng mà rồng lại ko to và xinh như em này

bác nào chỉ em cái vụ này mới em muốn unpach lấy thư mục settings mà ko biết đường dẫn trong file pak, nào
em xem trong 1 số file pak,ma ko hiện thư mục settings và scrip
mong các cao nhân chỉ giúp

cabato
06-04-16, 09:42 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppp mở

thanhlong_1
07-04-16, 09:36 AM
Bác nào biết cái vòng sáng con rồng acc thiên nhẫn video bên dưới là gì không?
có thể cho mình xin spr hay đường dẫn của nó dc ko?
Mình đã kiểm tra các vòng sáng trong sv linux mà chẳng thấy có

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trên video là Võ lâm miễn phí, còn mình dev là jx võ lâm truyền kỳ 1. Có những thứ hơi khác nhau. .pak cũng khác nhau chút nên có thể đây là điều khác biệt mà vòng sáng jx không thấy có hay mình chưa tìm ra hết trong phần đã unpack ra.

vn_soldier
07-04-16, 10:39 AM
Thấy bạn hỏi cũng lâu rồi thôi thì trả lời vậy, đây là hiệu ứng của trang bị Hắc Thần VLTKF, giống hiệu ứng cháy của Hãn Huyết Long Câu.

Muốn unpack thì có thể dùng Process Monitor để xem nằm trong pak nào, sau đó dùng RPGView search rồi unpack.

vuduymanh
07-04-16, 12:40 PM
Thấy bạn hỏi cũng lâu rồi thôi thì trả lời vậy, đây là hiệu ứng của trang bị Hắc Thần VLTKF, giống hiệu ứng cháy của Hãn Huyết Long Câu.

Muốn unpack thì có thể dùng Process Monitor để xem nằm trong pak nào, sau đó dùng RPGView search rồi unpack.

bác chỉ em dùng Process Monitor thế nào để unpack vậy

bil4i3n
07-04-16, 02:37 PM
bác chỉ em dùng Process Monitor thế nào để unpack vậy

Trong cuốn Ebook 4 của Giangleloi có 1 mục hướng dẫn dùng File Moon để lấy Map. Process Monitor là phiên bản mới của File Moon, bạn mở lại xem thử thì sẽ hiểu ;))

cabato
07-04-16, 04:03 PM
Thank các bác!!!

Câu hỏi ngẫu nhiên:

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)