PDA

View Full Version : Khoe 7 bộ (thiếu mất 1 bộ) đồ có lẽ là cuối.

FlyFF
17-02-09, 04:58 PM
Hì. Rảnh rỗi ngồi nghịch tí post ảnh cho mọi người xem chơi.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu ai cũng mún có những bộ này thì lần sau tớ sẽ chỉ cách. Nhưng chắc mọi người biết hết rùi ý mà

My.Ami.Pro
17-02-09, 05:02 PM
hình như là thay đổi mũ phải không pa

FlyFF
17-02-09, 05:06 PM
Hic. Lạy chúa. Mỗi hình là 1 bộ set riêng mà. Của mỗi Class đó. Khác nhau thế mà bảo đổi mỗi mũ. Hic.

langtuvn
17-02-09, 07:17 PM
nice Item đep Share shop cho anh em đi

FlyFF
18-02-09, 05:50 PM
Hic. Tớ xài lệnh. Chứ không phải shop. Hì. Vẫn chưa biết cách add shop ra sao. Nhưng tớ có mã của những item này đó. Nếu cần tớ sẽ post.

huntersun
18-02-09, 06:01 PM
Mình hồi trước cũng tự làm cái web shop !
Được khoảng 100 mấy món ! Nhưng buồn buồn xóa mất tiêu rồi ! :spiderman:

FlyFF
18-02-09, 06:09 PM
Làm lại đi. Hoặc chỉ tớ cách làm. Để tớ làm cho. Vừa thi xong. Đang có nhiều thời gian rỗi.

huntersun
18-02-09, 06:44 PM
Ừa ! Để mình thử lại ! Nếu còn nhớ mình làm cái Video Add Item Webshop cho !
Cũng dễ ^^!:sweet_kiss:

FlyFF
18-02-09, 06:51 PM
Khỏi cần làm Video. Hướng dẫn file word được rùi. Thêm vài pic là oke mà.

thaihoang_html
18-02-09, 07:51 PM
Cho ID cua do la duoc roi ko can nhieu da ma :still_dreaming:

FlyFF
18-02-09, 07:54 PM
ID của đồ thì bạn down NPC Shop về xem là okie. Nếu ko vào trong SQL cũng có 1 số đó.

langtuvn
19-02-09, 08:46 AM
:beated: WebShop thì có mẫu sẵn rồi mà , nhưng bị chúng nó khóa phải sửa lại vào phần Cash shop xem xem !!!

Mr.Noob
19-02-09, 08:50 AM
Ui cái trò này là trò gì vậy.Chơi có hay ko vậy các bác..Đồ đẹp nhỉ

langtuvn
19-02-09, 09:06 AM
Flyff bác thử vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tham quan chút xem !!!

thaihoang_html
19-02-09, 08:41 PM
:beated: WebShop thì có mẫu sẵn rồi mà , nhưng bị chúng nó khóa phải sửa lại vào phần Cash shop xem xem !!!
Bạn sửa lại thời hạn sử dụng trong file buy.php là được mà.Tại web này có lâu rùi nên thời hạn cho thế đến lượt anh em mình dùng là hết hạn :embarrassed:

thaihoang_html
19-02-09, 08:44 PM
ID của đồ thì bạn down NPC Shop về xem là okie. Nếu ko vào trong SQL cũng có 1 số đó.
Mất thời gian để test từng bộ lắm.Có điều kiện chia nhau ra mà test thui.Ông có id một số đồ rùi post lên cho anh em còn test đồ khác chứ :look_down:.Giữ riêng ông anh em ngắm chư đâu có sài được :boss:

langtuvn
19-02-09, 09:59 PM
:( Giữ làm gì đâu nhưng mà đang làm phần server chưa Test gi hết :-s

FlyFF
20-02-09, 09:14 AM
Vào trong SQL có 1 table là Set gì gì đó đấy. Trong đấy toàn là ID của SET thôi. ID càng cao thì Set cang khủng. Thử đi nhé.

flyffvn
28-02-09, 08:37 PM
Ái chà! đồ đâu mà đẹp thế này, ước gì mình có bộ mà mặc nhỉ =))