PDA

View Full Version : [MU] Pack 9 Wings

ikenylee
04-04-16, 10:03 AM
trước cữ nghĩ delete mất cái folder wing đi rip mất 3 ngày, ai dè giấu nó ở chỗ không ai nghĩ tới :D
* có wing vài wing cũ nhưng mình mod lại texture cho màu đậm hơn để dùng cho cái hiệu ứng buffer glow này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Download: #MEGA (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!5wgE0CKT!RjTnx3vDeRJwntnPA0rsIzZSmeuMBQKlcJ_FqXn blHk)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gunbound1012
04-04-16, 11:25 AM
Thank for share ,,...... Tha hồ add thêm custom wing

Jackma2000
04-04-16, 11:43 AM
ai chỉ mình làm sao nhận biết file ozt là của wing nào với chứ wing211 k biết đi kèm file .ozt nào chép hết rất nặng và bất tiện

ikenylee
04-04-16, 11:50 AM
ai chỉ mình làm sao nhận biết file ozt là của wing nào với chứ wing211 k biết đi kèm file .ozt nào chép hết rất nặng và bất tiện

bạn sử dụng pentium tools chọn wing rồi ấn Convert nó tự tạo 1 folder tên wing, vào folder bạn sẽ thấy file hình ảnh .jpg hoặc .tga, đó là file hình ảnh mà wing đó cần để load!

qcgameprivate
04-04-16, 01:52 PM
Tuyệt vời cảm ơn bạn share toàn thứ chất không à :)

Bạn có thể chỉ mình cách add danh hiệu vs đc ko?

ikenylee
04-04-16, 03:09 PM
Tuyệt vời cảm ơn bạn share toàn thứ chất không à :)

Bạn có thể chỉ mình cách add danh hiệu vs đc ko?

send cái user.cpp/.h ở client lên đây

lovemu2012
04-04-16, 05:20 PM
User.h/User.cpp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) zclient

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

qcgameprivate
06-04-16, 09:50 PM
Gửi bạn 2 file mong bạn chỉ giáo
Cảm ơn bạn nhiều!

vuhaihoang
29-04-16, 03:38 PM
tuyệt. .