PDA

View Full Version : [JX] Cho mình hỏi 1 vấn đề về CTC sever minhduc tổng hợp với ạ??

khanhhello9091
03-04-16, 06:39 PM
Mình đang chơi sv của minhduc_aa..có 1 vấn đề về báo danh CTC ..ví dụ mình báo danh Bang để tham gia CTC thì 1 bang báo danh có được ko vậy ạ...
Hay phải trên 2 Bang mới báo danh được ...

Với cho mình hỏi là các sự kiện của JX như CTC thì mình muốn chỉnh time báo danh là thứ 2 được k ạ..Mình biết đường dẫn là Vào s3relay/relaysetting/task/sevencity..lua
Mình chỉnh cái if (day == 2) then thì có phải là ngày thứ 2 báo danh đúng k vậy ạ

Với cho mình hỏi seventicy 1 đến 5 ..thì là của những sự kiện nào ạ ..

khanhhello9091
03-04-16, 08:13 PM
Mình đang chơi sv của minhduc_aa..có 1 vấn đề về báo danh CTC ..ví dụ mình báo danh Bang để tham gia CTC thì 1 bang báo danh có được ko vậy ạ...
Hay phải trên 2 Bang mới báo danh được ...

Với cho mình hỏi là các sự kiện của JX như CTC thì mình muốn chỉnh time báo danh là thứ 2 được k ạ..Mình biết đường dẫn là Vào s3relay/relaysetting/task/sevencity..lua
Mình chỉnh cái if (day == 2) then thì có phải là ngày thứ 2 báo danh đúng k vậy ạ

Với cho mình hỏi seventicy 1 đến 5 ..thì là của những sự kiện nào ạ ..

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP..aI GIÚP mình với ạ

bil4i3n
03-04-16, 08:28 PM
muốn báo danh thứ 2 thì cái day==1, vụ này là thất thành đại chiến chứ không phải Công thành chiến!

khanhhello9091
04-04-16, 07:18 PM
muốn báo danh thứ 2 thì cái day==1, vụ này là thất thành đại chiến chứ không phải Công thành chiến!

1 bang báo danh có được k bạn...với cho mình hỏi cái file nào là của thất thành vậy..

khanhhello9091
04-04-16, 10:00 PM
1 bang báo danh có được k bạn...với cho mình hỏi cái file nào là của thất thành vậy..
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
30 char