PDA

View Full Version : Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

Trang : 1 [2]

voviettuan
12-03-09, 07:21 AM
Sharp việt hóa nhiệm vụ chuyển sinh & vượt ải cho sever mướp yêu , pate vào script là đựoc,
Link download nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Còn cái options thì mình post bài hướng dẫn của bác F-Fantasy bạn xem là sẽ hiểu để sửa options trang bị :

Mình lấy cái Kim Lan Kiếm làm VD (các bạn sẽ áp dụng được với các thứ khác thôi )

++++ Các bạn vào settings/item/meleeweapon.txt mở nó lên bằng Excel (Hãy dùng Excel để chỉnh sửa sẽ ko bị lỗi.)

++++Trong dòng thông tin về Kim Lam Kiếm các bạn thấy sau dòng Chữ Trang bị Hoàng Kim là số 99999 đây là giá tiền của món đồ này tiếp theo nó sẽ là số 123 đây là đẳng cấp của món đồ vì nó là đồ hoàng kim nên mới có đẳng cấp này đồ bình thường chỉ tới cấp 10 thôi, cái này ko quan trọng , sau đó là con số 0 và bây giờ là tới cái chúng ta quan tâm chính là op của đồ

28 66 66 29 126 126

++++ Giải thích : 28 là ID của op Sát thương nhỏ nhất 29 là Id của op Sát thương lớn nhất

66 66

126 126

là chỉ số của op Sát thương nhỏ nhất và lớn nhất

ID 28 cho thấy rằng cái kiếm này sẽ có sát thương nhỏ nhất nhưng ko nói lên nó là bao nhiêu vì vậy

66 66

là con số chỉ lên rằng sát thương nhỏ nhất của cây kiếm là 66 và sát thương lớn nhất của cây kiếm là 126 các bạn có thể chỉnh 2 dòng này để được cây kiếm có sát thương cao hơn tùy các bạn cho con số thay vào số 66 và 126.
++++ Tiếp theo

115 30 60

++++ Giải thích : 115 là ID của Op Tốc độ đánh ngoại công

30 60

Nói lên rằng Kim lan kiếm sẽ có dòng tốc độ đánh ngoại công và xác xuất bạn nhận được Kiếm sẽ có tốc độ đánh từ 30 tới 60 , nếu bạn muốn lúc nào cũng nhận được kiếm có tốc độ đánh 100% như ảnh mình đã post các bạn sửa

30 60

thành

100 100

vậy là lúc nào kiếm này cũng có tốc 100 hé hé

++++ Đó là giải thích sơ qua và ví dụ cho các bạn hiểu tới đây chắc các bạn cũng thấy nó dễ dàng quá phải không, chỉ cần muốn có op nào thì cho ID của op đó vào là xong.

++++ Vẫn còn những điều sau các bạn cần biết và chú ý

1>. 1 Món đồ chỉ có nhiều nhất là 7 op CHỨC NĂNG tính cả 2 dòng sát thương nhỏ nhất và sát thương lớn nhất với ID là 28 và 29 đó

2>. Kèm theo 1 ID của op bao giờ cũng là 2 con số đi kèm nói lên op này trong khoảng nào ví dụ như cái tốc độ đánh vừa nãy mình đưa ra

115 30 60

Tốc độ đánh Id là 115 và xác xuất nhận được đồ sẽ có tốc đánh trong khoảng 30% tới 60% cái này tùy các bạn chỉnh.

3>. Sau 7 cái Id của op chức năng bao giờ cũng tới ID của op Yêu cầu ví dụ như ID op cuối cùng của Kim Lan Kiếm là

137 10 20

thì ngay sau đó sẽ ko còn cái ID op chức năng nào nữa mà chỉ còn ID của op yêu cầu đó là

36 99

ID 36 là Op yêu cầu đẳng cấp ( ở đây Kim Lan Kiếm yêu cầu đẳng cấp 99)

Chú ý: Kèm theo ID của op yêu cầu thìi chỉ có 1 con số đi theo mà thôi ko phải 2 con số giống như Op Chức năng

ID 32 : Op yêu cầu sức mạnh
ID 39 : Op Yêu cầu môn phái

++++ Số kèm theo sau op yêu cầu 39
8 : Võ đang
4 : Nga my
5 : Thúy yên
0 : Thiếu Lam
1 : Thiên vương
9 : Côn lôn
3 : Ngũ độc
6 : Cái bang
7 : Thiên nhẫn
2 : Đường môn (hiện chưa có vũ khí đường môn, nhưng với cách chỉnh op này các bạn có thể tạo cho mình 1 cái tiêu giống đường môn vì vũ khi đường môn khi cầm lên tay chúng ta cũng ko nhìn thấy nên khỏi lo về mặt hình ảnh)

___Làm sao để biết Id của op

++++ Mình nghĩ nó nằm trong file magicdesc nhưng mà ko phải vì trong này Id có lúc trùng op mình thêm có lúc lệnh đi 3 chỉ số có lúc lệch 2 chỉ số, sau đây là cách các bạn test kiểm tra op nhanh và chính xác hơn

++++ Sau khi chỉnh xong file meleeweaon.txt bên server các bạn hãy copy nó qua bên jxclient\settings\item copy đè vào cái meleeweapon.txt trong này........chạy khởi động server xong bật client vào chơi lấy đồ bạn vừa chỉnh sẽ thấy có những dòng và các op các bạn đã chỉnh. Muốn thay đổi các Id của các op này kiểm tra các bạn ko cần chạy lại cả server mà chỉ cần thoát toàn bộ client sau đó chỉnh ID trong file meleeweapon.txt nằm trong settings của client là được mà thôi, sau đó lại vào client và chơi các bạn sẽ thấy các op đã thay đổi, cứ thế các bạn test kiểm tra có khoảng ~ 180 op tất cả......phần test dành cho các bạn , mình thì test rồi nhưng để các bạn tự test hay hơn...........

___ Chú ý

++++ HD sử dụng server akarizone đã share
++++ HD sử dụng client full theo HD đã có của akarizone.
++++ HD dựa trên excel để chỉnh sửa bạn nào chưa có nên cài nó để dùng tránh gặp lỗi (hoặc cùng lắm là dùng Notepad++)
++++ Với vũ khí sẽ có dòng sát thương nhỏ nhất và lớn nhất còn các thứ khác ko có
++++ Với vũ khí hoàng kim thì sẽ ko có độ bền còn vũ khí thường thì có (có ID đồ ko hư đó các bạn tự tìm rồi add vào là đồ ko hư khỏi lo sửa)

43: (bỏ trống 2 giá trị vì không cần) không thể phá hủy
Với cái op 43 này là Không thể phá hủy, chỉ khi nào nó nằm ở dòng cuối cùng của op chức nang thì mới ko cần 2 giá trị theo sau, còn nếu các bạn add ko phải nằm ở op thứ 7 thì phải thêm 2 giá trị theo sau là

1 1

Hãy ghi nguồn tại blog F-Fantasy nếu các bạn sử dụng bài này làm tư liệu cho web khác.

************************************************** ***********************************

++++ Còn đây là bài viết của 1 người khác tôi ko nhớ tên vì diễn đàn ấy giờ nó sập mất rồi

++++ ID các option

28: sát thương nhỏ nhất (vũ khí)
29: sát thương lớn nhất (VK)
167: Độ chính xác % (VK)
31: Độ bền
126: STVL ngoại công %
121: STVL ngoại công điểm
166: ĐCX điểm
123: Băng sát ngoại công điểm
115: TĐXC ngoại công
85: Sinh lực tối đa thêm vào điểm
137: Hút NL %
86: Sinh lực tối đa thêm vào %
113: Thời gian phục hồi
129: PTVL điểm
105: Kháng băng %
114: Kháng tất cả
111: TDDC %
99: Sinh khí thêm vào điểm
108: Thời gian trúng độc giảm
104: PTVL %
92: PHNL mỗi 1/2 giây
103: Kháng lôi %
89: Nội lực tối đa thêm vào điểm
97: Sức mạnh + thêm điểm
100: Nội công + thêm điểm
139: Kỹ năng thêm vào x cấp
151: Né tránh thêm %
102: Kháng hỏa %
101: Kháng độc %
149: Nội lực hộ thân %
145: Đẩy lùi % (??? chưa hiểu công dụng)
146: Tấn công chí mạng %
144: Kỷ năng hệ Thổ tăng x cấp (???)
98: Thân pháp thêm vào điểm
106: Thời gian làm chậm %
153: PHSL mỗi 1/2 giây
93: Thể lực thêm vào điểm

runtoyou70
12-03-09, 08:23 AM
cho hỏi những file việt hoá mà mọi người share thì mình phải cho vào server là đủ hay cho vào client nữa mới được

diepvienxxx
12-03-09, 08:27 AM
- Minh mua du chia khoa vao thien bao kho giet thu ho gia roi vay ma van khong mo duoc bao ruong???
- Minh nhan nhiem vu bang hoi tim Phuc duyen lo dai nhung khong biet kiem o dau hoac giet quai nao de co no.
- Than bi thai giam da trang bi do ban hoang cung chua?
Xin giup minh voi .

voviettuan
12-03-09, 09:24 AM
- Minh mua du chia khoa vao thien bao kho giet thu ho gia roi vay ma van khong mo duoc bao ruong???
- Minh nhan nhiem vu bang hoi tim Phuc duyen lo dai nhung khong biet kiem o dau hoac giet quai nao de co no.
- Than bi thai giam da trang bi do ban hoang cung chua?
Xin giup minh voi .
Vào thiên bảo khố khi giết quái xong thì no radom phần thưởng bạn ah , mình có thử rồi khi giết xong quái thi kích vào bảo rương nhận chủ yếu là huyền tinh thui ban ah , còn muốn có phúc duyên thi bạn lên bản đồ luyện quái 120 rồi lên Phong lăng Độ , bến thuyền 2 roi kích vô dòng 2 để mua lệnh bài Phong Lăng Độ =100 Van , rồi kích vào dòng đầu tiên để lên thuyền , lên đó đánh quái rơi phúc duyên , hoặc bạn có thể vào map boss săn boss ra phúc duyên nhiều lắm .

Còn Trang bị thái giám vẫn chưa có bạn ah

voviettuan
12-03-09, 09:26 AM
cho hỏi những file việt hoá mà mọi người share thì mình phải cho vào server là đủ hay cho vào client nữa mới được
File việt hóa đó bạn cho vào sever la dủ rồi , không cần cho vào client .Bạn pate script đã việt hóa vào script sever la dc .

wudangvn88
12-03-09, 12:29 PM
cho mình hỏi cách tạo acc GM trong SQL để đưa server game lên online ?

diepvienxxx
12-03-09, 12:39 PM
Vào thiên bảo khố khi giết quái xong thì no radom phần thưởng bạn ah , mình có thử rồi khi giết xong quái thi kích vào bảo rương nhận chủ yếu là huyền tinh thui ban ah , còn muốn có phúc duyên thi bạn lên bản đồ luyện quái 120 rồi lên Phong lăng Độ , bến thuyền 2 roi kích vô dòng 2 để mua lệnh bài Phong Lăng Độ =100 Van , rồi kích vào dòng đầu tiên để lên thuyền , lên đó đánh quái rơi phúc duyên , hoặc bạn có thể vào map boss săn boss ra phúc duyên nhiều lắm .

Còn Trang bị thái giám vẫn chưa có bạn ah

Vao Thien Bao Kho giet quai xong kich vao bao ruong van khong nhan duoc phan thuong gi chi co thong bao chu tau thoi. Mua luon cac loai chia khoa vao lai giet quai click vao bao ruong van vay khong thay nhan duoc phan thuong gi. (Ghi chu: sẻver Giang ho day song da update day du cac patch den 8/3 lan viet hoa nhiem vu chuyen sinh vuot ai). Nho ban xem giup dum.

doncoivm
12-03-09, 04:39 PM
:still_dreaming:mình lên phong lăng độ nhận lệnh bài lên thuyền có mất xu nào đâu ta.với cho hỏi ai chế tạo đc trang bị hoàng kim chưa mình láy đủ 14 laọi đá mua quyển j đó ma nhấp vô chế tạo nó đòi j đó toàn tiếng tàu chả bít j cả ai làm đc rùi chỉ mình với nha.ah còn liên đấu ở đâu nhỉ có phải nhấp vô thằng gần thằng thiên nhẫn nbos đòi 100w ko nhỉ ai bít chỉ mình với mình còn gà lắm bít thêm mấy cái không bít lại hỏi típ

doncoivm
12-03-09, 05:23 PM
ah có ai đi đc tống kim không nhỉ sao mình đi tống kim log 2 acc mà không đánh được vô toàn bị quái đánh mà ko làm j được nó ai bít ko nhỉ:beat_shot:

huynhtrihai
13-03-09, 12:12 AM
Sharp việt hóa nhiệm vụ chuyển sinh & vượt ải cho sever mướp yêu , pate vào script là đựoc,
Link download nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Còn cái options thì mình post bài hướng dẫn của bác F-Fantasy bạn xem là sẽ hiểu để sửa options trang bị :

Mình lấy cái Kim Lan Kiếm làm VD (các bạn sẽ áp dụng được với các thứ khác thôi )

++++ Các bạn vào settings/item/meleeweapon.txt mở nó lên bằng Excel (Hãy dùng Excel để chỉnh sửa sẽ ko bị lỗi.)

++++Trong dòng thông tin về Kim Lam Kiếm các bạn thấy sau dòng Chữ Trang bị Hoàng Kim là số 99999 đây là giá tiền của món đồ này tiếp theo nó sẽ là số 123 đây là đẳng cấp của món đồ vì nó là đồ hoàng kim nên mới có đẳng cấp này đồ bình thường chỉ tới cấp 10 thôi, cái này ko quan trọng , sau đó là con số 0 và bây giờ là tới cái chúng ta quan tâm chính là op của đồ

28 66 66 29 126 126

++++ Giải thích : 28 là ID của op Sát thương nhỏ nhất 29 là Id của op Sát thương lớn nhất

66 66

126 126

là chỉ số của op Sát thương nhỏ nhất và lớn nhất

ID 28 cho thấy rằng cái kiếm này sẽ có sát thương nhỏ nhất nhưng ko nói lên nó là bao nhiêu vì vậy

66 66

là con số chỉ lên rằng sát thương nhỏ nhất của cây kiếm là 66 và sát thương lớn nhất của cây kiếm là 126 các bạn có thể chỉnh 2 dòng này để được cây kiếm có sát thương cao hơn tùy các bạn cho con số thay vào số 66 và 126.
++++ Tiếp theo

115 30 60

++++ Giải thích : 115 là ID của Op Tốc độ đánh ngoại công

30 60

Nói lên rằng Kim lan kiếm sẽ có dòng tốc độ đánh ngoại công và xác xuất bạn nhận được Kiếm sẽ có tốc độ đánh từ 30 tới 60 , nếu bạn muốn lúc nào cũng nhận được kiếm có tốc độ đánh 100% như ảnh mình đã post các bạn sửa

30 60

thành

100 100

vậy là lúc nào kiếm này cũng có tốc 100 hé hé

++++ Đó là giải thích sơ qua và ví dụ cho các bạn hiểu tới đây chắc các bạn cũng thấy nó dễ dàng quá phải không, chỉ cần muốn có op nào thì cho ID của op đó vào là xong.

++++ Vẫn còn những điều sau các bạn cần biết và chú ý

1>. 1 Món đồ chỉ có nhiều nhất là 7 op CHỨC NĂNG tính cả 2 dòng sát thương nhỏ nhất và sát thương lớn nhất với ID là 28 và 29 đó

2>. Kèm theo 1 ID của op bao giờ cũng là 2 con số đi kèm nói lên op này trong khoảng nào ví dụ như cái tốc độ đánh vừa nãy mình đưa ra

115 30 60

Tốc độ đánh Id là 115 và xác xuất nhận được đồ sẽ có tốc đánh trong khoảng 30% tới 60% cái này tùy các bạn chỉnh.

3>. Sau 7 cái Id của op chức năng bao giờ cũng tới ID của op Yêu cầu ví dụ như ID op cuối cùng của Kim Lan Kiếm là

137 10 20

thì ngay sau đó sẽ ko còn cái ID op chức năng nào nữa mà chỉ còn ID của op yêu cầu đó là

36 99

ID 36 là Op yêu cầu đẳng cấp ( ở đây Kim Lan Kiếm yêu cầu đẳng cấp 99)

Chú ý: Kèm theo ID của op yêu cầu thìi chỉ có 1 con số đi theo mà thôi ko phải 2 con số giống như Op Chức năng

ID 32 : Op yêu cầu sức mạnh
ID 39 : Op Yêu cầu môn phái

++++ Số kèm theo sau op yêu cầu 39
8 : Võ đang
4 : Nga my
5 : Thúy yên
0 : Thiếu Lam
1 : Thiên vương
9 : Côn lôn
3 : Ngũ độc
6 : Cái bang
7 : Thiên nhẫn
2 : Đường môn (hiện chưa có vũ khí đường môn, nhưng với cách chỉnh op này các bạn có thể tạo cho mình 1 cái tiêu giống đường môn vì vũ khi đường môn khi cầm lên tay chúng ta cũng ko nhìn thấy nên khỏi lo về mặt hình ảnh)

___Làm sao để biết Id của op

++++ Mình nghĩ nó nằm trong file magicdesc nhưng mà ko phải vì trong này Id có lúc trùng op mình thêm có lúc lệnh đi 3 chỉ số có lúc lệch 2 chỉ số, sau đây là cách các bạn test kiểm tra op nhanh và chính xác hơn

++++ Sau khi chỉnh xong file meleeweaon.txt bên server các bạn hãy copy nó qua bên jxclient\settings\item copy đè vào cái meleeweapon.txt trong này........chạy khởi động server xong bật client vào chơi lấy đồ bạn vừa chỉnh sẽ thấy có những dòng và các op các bạn đã chỉnh. Muốn thay đổi các Id của các op này kiểm tra các bạn ko cần chạy lại cả server mà chỉ cần thoát toàn bộ client sau đó chỉnh ID trong file meleeweapon.txt nằm trong settings của client là được mà thôi, sau đó lại vào client và chơi các bạn sẽ thấy các op đã thay đổi, cứ thế các bạn test kiểm tra có khoảng ~ 180 op tất cả......phần test dành cho các bạn , mình thì test rồi nhưng để các bạn tự test hay hơn...........

___ Chú ý

++++ HD sử dụng server akarizone đã share
++++ HD sử dụng client full theo HD đã có của akarizone.
++++ HD dựa trên excel để chỉnh sửa bạn nào chưa có nên cài nó để dùng tránh gặp lỗi (hoặc cùng lắm là dùng Notepad++)
++++ Với vũ khí sẽ có dòng sát thương nhỏ nhất và lớn nhất còn các thứ khác ko có
++++ Với vũ khí hoàng kim thì sẽ ko có độ bền còn vũ khí thường thì có (có ID đồ ko hư đó các bạn tự tìm rồi add vào là đồ ko hư khỏi lo sửa)

Với cái op 43 này là Không thể phá hủy, chỉ khi nào nó nằm ở dòng cuối cùng của op chức nang thì mới ko cần 2 giá trị theo sau, còn nếu các bạn add ko phải nằm ở op thứ 7 thì phải thêm 2 giá trị theo sau là

1 1

Hãy ghi nguồn tại blog F-Fantasy nếu các bạn sử dụng bài này làm tư liệu cho web khác.

************************************************** ***********************************

++++ Còn đây là bài viết của 1 người khác tôi ko nhớ tên vì diễn đàn ấy giờ nó sập mất rồi

++++ ID các option

28: sát thương nhỏ nhất (vũ khí)
29: sát thương lớn nhất (VK)
167: Độ chính xác % (VK)
31: Độ bền
126: STVL ngoại công %
121: STVL ngoại công điểm
166: ĐCX điểm
123: Băng sát ngoại công điểm
115: TĐXC ngoại công
85: Sinh lực tối đa thêm vào điểm
137: Hút NL %
86: Sinh lực tối đa thêm vào %
113: Thời gian phục hồi
129: PTVL điểm
105: Kháng băng %
114: Kháng tất cả
111: TDDC %
99: Sinh khí thêm vào điểm
108: Thời gian trúng độc giảm
104: PTVL %
92: PHNL mỗi 1/2 giây
103: Kháng lôi %
89: Nội lực tối đa thêm vào điểm
97: Sức mạnh + thêm điểm
100: Nội công + thêm điểm
139: Kỹ năng thêm vào x cấp
151: Né tránh thêm %
102: Kháng hỏa %
101: Kháng độc %
149: Nội lực hộ thân %
145: Đẩy lùi % (??? chưa hiểu công dụng)
146: Tấn công chí mạng %
144: Kỷ năng hệ Thổ tăng x cấp (???)
98: Thân pháp thêm vào điểm
106: Thời gian làm chậm %
153: PHSL mỗi 1/2 giây
93: Thể lực thêm vào điểm

Mình làm theo các bước , sửa ròy nhưng vô nhận thì nó ra VK trắng ko có opt gì hết..
Copy từ sv wa clien cũng rồi luôn nhưng ko đc..Ko hiểu sao nữa

wudangvn88
13-03-09, 07:59 AM
skill của vltq này đẹp kô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hongtu1
13-03-09, 03:26 PM
ah có ai đi đc tống kim không nhỉ sao mình đi tống kim log 2 acc mà không đánh được vô toàn bị quái đánh mà ko làm j được nó ai bít ko nhỉ:beat_shot:
đó là thời gian báo danh,phải đợi tầm 10 phut mới bắt đầu có thể đánh nhau dc.Ngoai ra phần TK trong script có hàm kiểm tra.nếu hai bên mà<=1 người tham gia là nó tự đẩy ra.Kết thúc mission

thachlong78
13-03-09, 05:05 PM
skill của vltq này đẹp kô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Làm đơn giản thôi bạn à, cái trên là hình skill bang hội lồng thêm hình nữa, còn dưới là hình skill như bình thường, còn nhiều hình đẹp nữa mình không cho vào sever vì nó không phù hợp thôi, bạn dọc bài hướng dẫn skill đi, làm dễ lắm, nói chung mấy sever TQ chỉ làm được mấy cái đó thôi, chứ không tạo được gì đột biến cả, mấy cái này với đồ mới thì dân VN mình nhiều người biết làm lắm bạn à (còn pro TQ thì hem thấy làm sever mấy thì phải)

zake100
13-03-09, 05:51 PM
tại sao mình gia nhập bang hội nó toàn báo lỗi c++ rồi thoát ra ngoài luôn và don't sent

thachlong78
15-03-09, 06:53 AM
tại sao mình gia nhập bang hội nó toàn báo lỗi c++ rồi thoát ra ngoài luôn và don't sent
Bản slien của bạn không full vì vậy không có hình icon của chiêu Bang Hội, nên nó báo lỗi, down clien full china bạn à, giờ có chiêu 200 rồi đó cập nhập ở địa chỉ dơn pảth nhé mọi người.

doncoivm
15-03-09, 10:36 AM
Bản slien của bạn không full vì vậy không có hình icon của chiêu Bang Hội, nên nó báo lỗi, down clien full china bạn à, giờ có chiêu 200 rồi đó cập nhập ở địa chỉ dơn pảth nhé mọi người.
dowload skill ơ đâu vậy bạn mình chờ lâu lâu lắm rùi :sexy_girl:

Zell Dinch
15-03-09, 11:35 AM

Khi nào mới có update server mới hả bạn?

thachlong78
15-03-09, 11:37 AM
Bạn vào địa chỉ donw pảth của sever
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1D3D15644A62
Down pảth 200 về, copy setting và spit của skill từ pảth sang sever, bạn mở represent4.dll copy nội dung sang file skill.txt ở sever, sau đó chèn pảth vào clien như bình thường là ok.

Zell Dinch
15-03-09, 12:38 PM
Cảm ơn bạn, đc rồi. Vậy cho mình hỏi làm sao add KNB với cả skill 200, ngựa tăng thân pháp vào nv vậy?

zake100
15-03-09, 02:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thachlong ơi vào đây mà down cái liên dấu +phong kỳ nè

voviettuan
15-03-09, 10:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thachlong ơi vào đây mà down cái liên dấu +phong kỳ nè
Link bị die rùi bạn ui , sharp lại đi bạn

unbeli3vabl3
16-03-09, 05:28 AM
ai cho tui cái link để down cái việt hóa dj . thank tước

thaihoa91
16-03-09, 06:07 PM
ai cho tui cái link để down cái việt hóa dj . thank tước

Ý bạn nói là tools gì vậy bạn ?

voviettuan
17-03-09, 04:02 PM
Cho mình hỏi sever này không có ngựa siêu quang ah , sao mình mua ngựa siêu quang rồi mang vào lại hình con duy vu , ai hướng dẫn mình fix lỗi này với.

Zell Dinch
17-03-09, 05:29 PM
Làm sao lấy skill lv 200 với KNB vậy bạn?

doncoivm
17-03-09, 07:52 PM
mình cũng mo cai represent4.dll copy nội dung sang file skill.txt ở sever rùi mà ko bít tìm skill 200 ở đâu giờ tự dưng wai ko đánh mình nữa:beat_plaster: thử leo lên map boss HK cũng vậy giờ đánh nó ngon lành hee nhưng mà hơi chán bạn chỉ mình cách copy cai represent4.dll lại đi mình làm sai cái j vậy?

thachlong78
19-03-09, 04:49 AM
Chờ mình vài ngày nữa mình up bản cập nhập sever cho, có máp luyện skill 200 nữa, máp siêu cấp cho ai mã cao cấp, các lỗi sever giờ fix sạch rồi, với lại làm nốt skill CB khó qua không biết làm sao nữa, chứ cứ làm thì sở sấu quá.

[Lady]Pro-Bi
19-03-09, 12:03 PM
Chờ mình vài ngày nữa mình up bản cập nhập sever cho, có máp luyện skill 200 nữa, máp siêu cấp cho ai mã cao cấp, các lỗi sever giờ fix sạch rồi, với lại làm nốt skill CB khó qua không biết làm sao nữa, chứ cứ làm thì sở sấu quá. thật không đó nghe hấp dẫn ghê :still_dreaming: mỗi tội mình nghỉ jx rồi :sweat:

doncoivm
19-03-09, 04:22 PM
Mình mới tải bản cập nhật và sửa lỗi về thì wai đánh được rùi nhưng mà không bít tìm skill 200 ở đâu vậy bạn với lại cho mình hỏi sao mình chuyển sinh mất tiền mà vẫn nguyên cấp điểm kĩ năng mất phải tẩy tủy mới có lại hỏi số lần chuyển sinh ở cái thằng npc thì nó báo số lần chuyển sinh là 0 :cry: mà đã làm nhiều lần như thế lần nào cũng vậy hao tiền wa cày cong cả lưng cày mới dc nhiêu đó hix bạn chỉ mình cách sửa lại lỗi đó dc ko?

thachlong78
19-03-09, 04:43 PM
Mình sửa lâu rùi nhưng quên không up spit cho mọi người, chỉ up phan skill, chờ chút sáng mai úp cả luôn cho, cả tính năng hiện thời của sever.

doncoivm
19-03-09, 05:11 PM
Thank ban nha:haha: chờ ngày mai vậy.mình mún chỉnh sửa điểm nhận đồ BK với đồ DMH và ngựa Bk ở đâu vậy bạn chứ điểm để đổi cao wa chưa thấy mấy con ngựa BK bao jo.Parth moi luyen skill của bạn mới up cũng làm như cái Parth skil 200 phai ko?

zake100
20-03-09, 08:39 AM
Đây là Relay

Còn đây là GS

Bạn check dùm nhé:haha:
nhìn là biết sevver chưa cài font chinese rồi cài đi rồi khởi động lại máy tính

DirectX
20-03-09, 11:19 AM
sao em kich hoạt server không được vậy mấy anh

zake100
20-03-09, 12:47 PM
link down liên dấu va phong kỳ

doncoivm
20-03-09, 05:32 PM
Mình sửa lâu rùi nhưng quên không up spit cho mọi người, chỉ up phan skill, chờ chút sáng mai úp cả luôn cho, cả tính năng hiện thời của sever.
Hix hôm nay đã sáng mai rùi mà hông thấy j hết bao jo mới là ngày mai:cry:

Zell Dinch
20-03-09, 09:47 PM
Hey, cái S3Relay của mình sao nó liên tục báo là Failed Reclient DB : ***.***.***.***. Sau đó 1 hồi thì nó báo lỗi rồi đứng lun

Với lại 1 câu hỏi cũ: làm sao add KNB vào nv vậy?

thachlong78
21-03-09, 02:12 AM
Các bạn down pảth 20.3 nhé chép sêtting và spit vào sever , roi copy toàn bộ nội dung pảth vào clien là ok thôi. Chú ý có thêm máp luyện skill 200, tự động nang cấp, tẩy tủy hay CS đèu dữ nguyên, thông báo % skill ở dưới kênh chữ đỏ. Có thêm Vo Danh Tăng nữa, bên trên thằng đệ tử CB, để luyện đẳng cấp lĩnh ngộ. Sever sẽ làm thêm công thành và vài thứ nữa có thời gian mình sẽ up cho mọi người.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 37013F58605E

voviettuan
21-03-09, 02:59 PM
Choi Mình Hỏi Dến chỗ nào ép bánh event , với cho mình hỏi làm sao chỉnh cái lên bản đồ luyện skill 200 , mình lên cứ báo chưa mua item , ma mình chơi offline thji mua item cho NPC nào để lên bản đò luyện skill 200.

huynhtrihai
21-03-09, 04:27 PM
Choi Mình Hỏi Dến chỗ nào ép bánh event , với cho mình hỏi làm sao chỉnh cái lên bản đồ luyện skill 200 , mình lên cứ báo chưa mua item , ma mình chơi offline thji mua item cho NPC nào để lên bản đò luyện skill 200.
Bạn chịu khó tìm hiểu đoạn crip viết trong thằng NPC đó, đọc xíu là sửa đc liền à.
Ép bánh event thì có thằng lễ quan kế ông già làm đám cưới đó.

voviettuan
21-03-09, 05:33 PM
Cho Hoi lam sao de co dc cai 100000 nay day

function lskill200()
if (GetTask(237) == 100000) then
if (GetTask(197) == 200) and (GetCash() >= 100000000) then
Pay(100000000)

Neu lenh if nay minh xoa di thi minh len map luyen skill 200 dc nhung minh khong muon xao , zay thi lam sao de co dc so do , nho giup do minh voi.

thaihoa91
21-03-09, 07:32 PM
Cho Hoi lam sao de co dc cai 100000 nay day

function lskill200()
if (GetTask(197) == 200) and (GetCash() >= 100000000) then
Pay(100000000)

Neu lenh if nay minh xoa di thi minh len map luyen skill 200 dc nhung minh khong muon xao , zay thi lam sao de co dc so do , nho giup do minh voi.

Vậy bạn phải gán hàm SetTask(237,100000) vào 1 NPC nào đó trong khi nói chuyện thì Ok thui !

Zell Dinch
21-03-09, 08:02 PM
Vậy bạn phải gán hàm SetTask(237,100000) vào 1 NPC nào đó trong khi nói chuyện thì Ok thui !

Có cách nào gán biến ngoài script ko bạn? Ví dụ như thachlong bán items, muốn gán biến đó cho một nhân vật mua item thì sao?

Với lại server này lấy ngựa tăng tâm pháp 99999 điểm ở npc nào vậy?

doncoivm
22-03-09, 03:56 PM
cho mình hỏi học skill 200 o đâu vạy mấy bạn?

voviettuan
22-03-09, 04:21 PM
Ban thaihoa91 ơi bạn viết lại cái này giúp mình cái , bạn sửa cái hàm lên map luyen skill 200 giúp mình cái , lên map skill yêu cầu phải có 100000 diem do gio mình nhờ bạn viết lại cái lên map đó thay vi điều kiện 100000 diem mua do ma thay vào là 1000000 điểm vàng khi ăn event 8-3 , điều kiẹn khi đi la tru ngay 1000000 diểm vào lê phí đi luôn , bạn viết lại giúp mình nhe , cảm ơn bạn nhiều.

Đây Là hàm Tiền Vàng :

function xstv()
sltv = GetTask(stv)
Msg2Player("So tien vang hien co cua ban la "..sltv.." dong")
end;

Đây Là Hàm đi Xa Phu Lên Map Luyện skill 200

function lskill200()
if (GetTask(197) == 200) and (GetCash() >= 1000000) then
Pay(1000000)

NewWorld(221, 1645, 3145);
SetFightState(1)
Msg2Player("Ban da dich chuyen thanh cong");
else
Say("Nguoi khong du <color=red>10 lan chuyen sinh so cap<color> hoac khong du <color=red>1000 van luong<color>",0)
end
else
Say("Nguoi chua mua Item nen khong the qua ban do luyen skill nay duoc",0)
end

end;

vietnx18
22-03-09, 04:49 PM
link down ban patch client ko dc

thaihoa91
22-03-09, 07:15 PM
Ban thaihoa91 ơi bạn viết lại cái này giúp mình cái , bạn sửa cái hàm lên map luyen skill 200 giúp mình cái , lên map skill yêu cầu phải có 100000 diem do gio mình nhờ bạn viết lại cái lên map đó thay vi điều kiện 100000 diem mua do ma thay vào là 1000000 điểm vàng khi ăn event 8-3 , điều kiẹn khi đi la tru ngay 1000000 diểm vào lê phí đi luôn , bạn viết lại giúp mình nhe , cảm ơn bạn nhiều.

Đây Là hàm Tiền Vàng :

function xstv()
sltv = GetTask(stv)
end;

function lskill200()
if (GetTask(197) == 200) and (GetCash() >= 1000000) then
Pay(1000000)

SetFightState(1)
else
Say("Nguoi khong du <color=red>10 lan chuyen sinh so cap<color> hoac khong du <color=red>1000 van luong<color>",0)
end
else
end

end;

Sửa lại thành :

Đây Là hàm Tiền Vàng :

function xstv()
sltv = GetTask(stv)
end;

function lskill200()
if (GetTask(197) == 200) and (GetCash() >= 100000) then
Pay(1000000)

SetFightState(1)
else

end;

voviettuan
22-03-09, 09:04 PM
Sửa lại thành :

Đây Là hàm Tiền Vàng :

function xstv()
sltv = GetTask(stv)
end;

function lskill200()
SetFightState(1)
if (GetTask(197) == 200) and (GetCash() >= 100000) then
Pay(1000000)

else

end;
Cảm ơn Ban thaihoa91 , nhưng mình viết được rồi , mình áp dụng cho sever mướp yêu này qua event, đây mình viết lại nếu ai cần lên map luyện skill áp dụng cho event 8-3 luon .

Đây Là hàm Tiền Vàng Khi Đổi Bánh .
function xstv()
sltv = GetTask(stv)
end;

Còn Đây Mình viết thêm chút nữa để lên bản đồ luyện skill thay vì mua item

function lskill200()

if (GetTask(stv) >= 200) then
tienvangcu = GetTask(stv)
tienvangmoi = tienvangcu-100
SetTask(stv,tienvangmoi)
Msg2Player("Ban Tra 100 Diem Vang Le Phi Cho Xa Phu De Len Ban Do Luyen Skill .")
Msg2Player("So tien vang hien co cua ban la "..tienvangmoi.." dong")
local str1 = "Vi Dai Hiep: "..GetName().." Da Len Ban Do Tu Ha Linh De Luyen Skill Cap 200"
AddLocalNews(str1, 1);
if (GetTask(197) == 200) and (GetCash() >= 10000000) then
Pay(10)

SetFightState(1)
else
end
else
Say("Nguoi chua lam event 8-3 nen khong du 100 tien vang de qua ban do luyen skill nay duoc",0)
end

end;

Số tiền vàng kia có được khi bạn ăn bánh event ,

Zell Dinch
22-03-09, 09:29 PM
Hix, ai cho mình hỏi con ngựa để mang đồ bạch kim lấy ở đâu...

voviettuan
22-03-09, 10:24 PM
Hix, ai cho mình hỏi con ngựa để mang đồ bạch kim lấy ở đâu...
Ban Vào horse.txt để sửa option rồi xem ID nó bao nhiu rồi add nó vào NPC nào đó , vào nhận là được , không bạn có thể mở tất cả các file .txt sửa cái dòng 33 99999 thanh 33 99 là được ,cái ID thân pháp la 33 , còn cái 99 hoặc số bao nhiu tùy bạn chọn là thân pháp yêu cầu ,không cần phải chỉnh ngựa.

Zell Dinch
22-03-09, 10:26 PM
^^, cái đó thì mình biết rồi. Mình muốn biết cơ chế gốc của server bác thachlong kìa. Cảm ơn bạn nhé. ^^

doncoivm
23-03-09, 03:37 PM
Sao mình ko thay parth 20/3 nhi chi thay parth 21/3 tai về copy rùi má sao nhấp vô thằng xa phu ko khởi động dc sv vậy ở gameserve nó báo script xa phu bị lỗi rùi script\Global \IP.lua cũng bị lỗi nửa hix

thachlong78
23-03-09, 04:01 PM
Có ủy thác rời mạng rồi đó mọi người up pảth mới mà dùng.

hongtu1
23-03-09, 04:20 PM
Có ủy thác rời mạng rồi đó mọi người up pảth mới mà dùng.
link đâu vậy TL???????????????????????????????

doncoivm
23-03-09, 05:08 PM
ở đâu vậy bản parth 23/3 phải ko ?

thachlong78
23-03-09, 06:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0B57030E5C08
Bản pảth update mới.

lecongphu
24-03-09, 01:07 PM
Link died roài mong chủ topic có trách nhiệm trong vụ này

thachlong78
24-03-09, 07:17 PM
Link died roài mong chủ topic có trách nhiệm trong vụ này
Xem lại mạng đi bạn, tất cả mọi người vẫn vào được, còn mình không cần có trách nhiệm nào bạn à, chỉ có mình muốn share, hay muốn sửa hay không thôi, bạn nên hiểu rõ thì hơn.

DirectX
26-03-09, 07:49 PM
sao khi em vô kích hoạt server tại xaphu thi không thấy NPC nào cả vậy
luc đầu em download cái server về với cái patch 26/3 lấy setting+script chép vào server
xong khi em vô kích hoạt server tại xaphu thi không thấy NPC nào
lỗi này là gì mong mấy bác giúp em với

DirectX
28-03-09, 07:28 PM
sao không có ai trả lời vậy nè

tgythu
29-03-09, 01:57 PM
cho hỏi cái patch cline tương ứng với sv này ở đâu vậy, đâu thấy cái mục down client đâu, thấy mỗi sv

doncoivm
29-03-09, 08:02 PM
sao khi em vô kích hoạt server tại xaphu thi không thấy NPC nào cả vậy
luc đầu em download cái server về với cái patch 26/3 lấy setting+script chép vào server
xong khi em vô kích hoạt server tại xaphu thi không thấy NPC nào
lỗi này là gì mong mấy bác giúp em với

mình cũng bị như bạn sửa hoài ko đc đành phải cài lại từ đầu bản part 26/3 minh copy vào lại chạy đc đó cáii đó chắc do bản 23/3 :sad:

doncoivm
29-03-09, 08:05 PM
cho hỏi cái patch cline tương ứng với sv này ở đâu vậy, đâu thấy cái mục down client đâu, thấy mỗi sv
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 59) bạn thử vô đây coi có ko

vietnx18
31-03-09, 08:14 AM
Cho Mình hỏi là mminhf muốn add 1 npc mà khi đối thoại với nó có thể học được hết skill 1 môn phái từ 10->90 thì mình add script nào cho npc này tìm mãi trong thư mục script của muop ko thấy toàn skill tiếng tàu như shaolin, tangmen ....gì đấy

sfairyvn
09-04-09, 04:04 PM
Link die hết rồi ai upload lại mình thử 1 phát ......

namkhapro
22-04-09, 06:56 PM
Ban chép file nay đè lên file cũ là đựoc , trước khi muốn có con chim bạn phải gia nhập bang hội và học kỹ năng của bang hội , chỉ cần 1 điểm thôi , roi ban kich vao tiep đối thoai bang hội chon ứng cử làm bang chủ là đựoc , zay la ban nhan duoc skill bang hội , zay còn tăng diêm ky năng la su dung duoc ,
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chép đè lên : script\两湖区\巴陵县\npc
ko dơn duoc ban ơi up lại giùm mình đi

b1joker
23-04-09, 12:00 PM
thachlong ơi cho mình hỏi giờ muốn hoàn chỉnh 1 sever off của bạn thì down sever về rùi sao nữa
mình rất muốn chơi JXoff nhưng ko bik cách làm mong bạn chỉ giúp
thanks bạn trước :D

thiendia52
23-04-09, 02:50 PM
sao download ko duoc zay
admin coi lai link di

naruto90
14-05-09, 10:18 AM
Em học được skill 120 nhưng sao không dùng được vậy mấy anh

deadcome
14-05-09, 02:29 PM
Sao minh chạy file S3RelayServer.exe và Sword3PaySys.exe thì nó báo lỗi Connect DB Error là sao..Có ai chỉ mình khác phục đc hok vậy :-s

DaDuyTeo
22-05-09, 08:04 PM
Sever này có font hay là no font vậy mướp .

haidaibang6677
23-05-09, 07:01 PM
Hình như là có fonts đếy bạn ạh :)

Se7eN747
24-05-09, 03:25 PM
Uhm sv này có font đấy :D và hình như dùng client China thì phải

tungpro102
31-05-09, 03:32 PM
cho mình hỏi cách addskill 200 như thế nào id của nó là gì

vnasian93
31-05-09, 03:41 PM
Anh Ơi Cho Em Xin Cái Tên Địa Chỉ Link Cái Hu Hu Máy Em Cài IDM Lên Không Chạy Được Trên Galaxy Or Nó Download Tay Lên Bị Lỗi Lên Cho Em Xin Đường Link Exe Cai Nhá Thank Anh Nhìu Hoặc Đưa Lên Link # Thank ANh

DaDuyTeo
31-05-09, 05:40 PM
Sever đó là no font hay có font vậy mướp :(

Alexandria
31-05-09, 05:42 PM
sv gốc của xuân thu thì chắc phải có font china rồi

crack13
31-05-09, 08:17 PM
Bạn ơi, xem lại cái link dùm cái, file Parthmoinhat.rar 7.76 Mb hình như bị xóa rùi, nó bảo ko tồn tại, bạn Fix lại giúp mình nhé! Thank nhìu!

thachlong78
01-06-09, 12:34 AM
Ặc tưởng topic đóng rồi hóa ra vẫn còn Ả vào trang dơn pảth mới mà cập nhập nhưng chỉ cập nhập được intem và skill (các thứ liên quan đến skill thôi), dùng luôn pảth của sever đi.

baogv
05-06-09, 11:43 AM
hấp dẫn wá đi, nhìn mà fát thèm

truongbaolong
05-06-09, 09:20 PM
ae nao co auto volam trung quoc ko ne . bos cho ae tham khao ti

huynhdongbon
08-06-09, 06:56 PM
ai còn patch sever này ko ? cho mình xin với

thachlong78
23-06-09, 11:55 AM
Ạc không hiểu sao tài khoản bị khóa không pót bài đựoc , đây sever đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1A25127C4D7A
pảth đó luôn, lão nào lập dùm cái topic mới để lên viết bài cái. Lập hộ nhanh nên dùm cái nào, bản sever 2.0 nhé, còn cái topic kia bảo mấy lão mod close dùm cái. Nhanh chut không bận giờ.

hellknight
23-06-09, 12:02 PM
Ạc không hiểu sao tài khoản bị khóa không pót bài đựoc , đây sever đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1A25127C4D7A
pảth đó luôn, lão nào lập dùm cái topic mới để lên viết bài cái. Lập hộ nhanh nên dùm cái nào, bản sever 2.0 nhé, còn cái topic kia bảo mấy lão mod close dùm cái. Nhanh chut không bận giờ.
trong link đó ngoài patch và sver cần down gì nữa không bạn

kaka_bl
01-02-10, 01:02 PM
Bác có thể làm cái patch việt hóa skíll và map ko bác?? Với lại sửa để đồ bk chỉ đòi 99 thân pháp thôi chứ 99999 thì sao mặc đc??
đúng ời đó có ai biết chỉ sữa lại yêu cầu Tp 99 thui chứ 99999 trùng sinh bao nhiu lần mới đeo đc, tks trc luôn

kinkina2009
01-02-10, 07:04 PM
sửa trong Settings --> Item các file kéo qua phải 99999 rồi sửa

noobpham
13-04-10, 08:13 PM
sever này có font ko vậy...................................

thaihoa91
13-04-10, 09:39 PM
Trời ơi ! Server share lâu rồi ! Bạn moi lên chi vậy !

nicolai207
26-04-10, 01:01 PM
ai còn link down server này cho em zới link ở trang 1 die mất tiu rùi:((

ctyxdphucuong
18-07-10, 04:14 PM
Từ lúc tham gia diên đàn đến giờ mình hỏi khá nhiều mà chưa đóng góp gì cho diễn đàn.
Mình sẽ share bản sever đang online của sever mình cho mọi người. Sever mình phát triển trên bản sever Xuân Thu của TQ.Đây là địa chỉ down.
Sever Giang Hồ Dậy Sóng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 59

Sever đã chỉnh, sửa việt hóa (mình tự việt hóa là chủ yếu), viết mới khá nhiều, các bạn chú ý mình giới thiệu tính năng nhé:
Có đấy đủ tính năng của sever Xuân Thu trừ Bang Hội mình đóng lại để viết lại, Tống Kim 9h tối đến thành tương dương chạy lên máp Tóng Kim (Mình chưa mở xạ phu đến đó vì định viết lại Tong Kim).Nhiệm vụ khiêu chiến đã bỏ, thay vào là cái khác.
Có những tính năng mới quan trọng:
Thêm chức năng ép đồ tinh luyện huyền tinh từ 14 loại đá ép, ép đồ Bạch Kim ở Phàm Phu Lão Thiết.
Thêm chức năng điểm Bạch Kim ở Bạch Kim Nhất Hiệp, thêm đổi đồ Đại Mã Hổ ở Bạch Kim Nhất Hiệp, điển BK rất cần để chế đồ BK.
(có thể đội 12 tấm bản đồ thần bí, hoặc săn bos ở thành thị kiếm 20 bức mật thư, hoặc train ở các map co sáp xuất nhận được điểm BK khác nhau).
Thêm chức năng tiền xu ở Kim Ngan Lao Tac.(Có thể mua quả huy hoàng ,nhạc vương kiếm,..).Diểm có bằng đổi KNB.
Thêm chức năng điểm Kinh Nghiệm Giang Hồ ở Doan Mach Than Y.(mua máu PK, và mua Kì Trân Phúc Duyên).Điển có được khi train ở máp 180, hoặc săn bos)
Thêm map boss HK ở Xạ Phu.
Chỉnh sửa hệ thống điểm Phong Hỏa.Có thể đổi đồ HK sơ cấp, trung cấp, cao cấp.
Chỉnh sửa điểm Danh Vọng.Thêm mua Ngựa BK 180 (có 2 loại) ở sứ giả vượt ải.
Chỉnh sửa toàn bộ skill, opt trang bị, opt ngựa cho phù hợp và đảm bảo cân bằng trong khả năng có thể của mình.
Thêm chức năng đánh bạc dặc biệt ở Chủ sòng bạc thần bí.Dánh bạc nếu thắng không mất tiền được điểm Tích Lũy Bạch Kim, Giang Hồ, Xu.
Bạn cũng có thể dùng xu , diểm TL giang hồ đổi ra tiền vạn ở NPC tương ứng.
Ngoài ra đóng các chức năng không phù hợp với sever online.

Các bạn có thể dơn về tham khảo, đưa lên online nếu cảm thấy sever không quá kém.
Hi vọng mọi người sẽ có thêm hướng lựa chọn phát triển sever.
Giờ mình bận nên chỉ share đựoc thôi, còn nếu hỏi gì về sever nếu có thời gian mình sẽ trả lời.

Thân.

Mong ThachLong share lại giúp mình link trên Mediafire hoặc bạn nào có thì share giúp mình nhá. Thank!!!

[S]ocola[S]an
18-07-10, 04:15 PM
Đào mộ à :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

ctyxdphucuong
18-07-10, 04:20 PM
Đào mộ à :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

Đào xới gì đâu bạn. Tại hôm trước mình cũng vào down nhưng Galaxy không cho đăng ký nên chưa down được . Đợi đến giờ này vẫn chưa cho down nên mình mới nhờ các bạn vậy thôi:-??

thaihoa91
18-07-10, 07:17 PM
Đào xới gì đâu bạn. Tại hôm trước mình cũng vào down nhưng Galaxy không cho đăng ký nên chưa down được . Đợi đến giờ này vẫn chưa cho down nên mình mới nhờ các bạn vậy thôi:-??

Server khá lâu rùi ! Mình nghĩ link cũng ko còn đâu ! Bạn nên tìm Server khác mới hơn !

thieusinh
18-07-10, 07:20 PM
Thai hoa oi giup to cai nay lam sao keu bos dc vay va di tong kiem voi san boss nua giup to voi to ga ve cai nay

thaihoa91
18-07-10, 09:25 PM
Thai hoa oi giup to cai nay lam sao keu bos dc vay va di tong kiem voi san boss nua giup to voi to ga ve cai nay

Bạn phải học viết Script để add NPC

Lưu ý : Lần sau gõ tiếng việt có dấu nha ! Ko thui tui del bài đấy !

thieusinh
21-07-10, 11:27 AM
uk tớ biết rồi hjhj ma thaihoa1 ơi cho tớ chát của câu đị có gì cần tớ pmmmmmmmmmmmmm

vybella
06-05-17, 09:36 PM
Ai con giử Link sv này k :)):)):)):)):)):)):)):))

laptrinhjx
26-12-18, 10:47 AM
hóng cmn nát đít :))
30 chả cá bò viên :D

duongto
26-12-18, 09:18 PM
Ai biết file drop vật phẩm boss đặc thám trong tống kim là file nào chỉ em với, em tìm trong npcs.txt, không có mục drop của nó. thank