PDA

View Full Version : [KT] Bác nào có video hướng dẫn cài đặt sever kiếm thế cho em với!

tunyato
29-03-16, 11:50 PM
- Như tiêu đề bác nào có video hướng dẫn làm sever cho em với ạ.
Ai có source của 2009 -2010 gì đó cho em được không?
Hoặc ai cài đặt đc có thể giúp em đc kh? Em thì chỉ là đam mê, tạo ra cho ae trong Gruop chơi thui,
- Bác nào cài giúp em đc thì em xin hậu tạ các bác 1 page FB không dưới 10k like cho các bác thoả sức tự sướng! ;)

nhtlquan
30-03-16, 12:07 AM
Pm yahoo: kiemthe13_hotro mình hỗ trợ cài cho.

pirate
30-03-16, 12:42 AM
Inbox fb tôi làm cho................................

tunyato
30-03-16, 01:25 AM
Inbox fb tôi làm cho................................

cho em xin fb bác ạ (:|:-c:-c:-c:-c

KangGary
30-03-16, 08:50 AM
Pm yahoo mình gửi cho bản Kt có video HD cài chi tiết luôn.....:-s

thiennhan
30-03-16, 12:11 PM
- Như tiêu đề bác nào có video hướng dẫn làm sever cho em với ạ.
Ai có source của 2009 -2010 gì đó cho em được không?
Hoặc ai cài đặt đc có thể giúp em đc kh? Em thì chỉ là đam mê, tạo ra cho ae trong Gruop chơi thui,
- Bác nào cài giúp em đc thì em xin hậu tạ các bác 1 page FB không dưới 10k like cho các bác thoả sức tự sướng! ;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tunyato
31-03-16, 01:30 PM
Pm yahoo mình gửi cho bản Kt có video HD cài chi tiết luôn.....:-s

bác cho em xin yahoo đc kh ạ! :-c

--- Chế độ gộp bài viết ---

em là newber muốn học chi tiết á bác! chứ xem thế này em cũng kh bít phải làm gì tiếp theo

hxhhxhz
31-03-16, 07:35 PM
bác cho em xin yahoo đc kh ạ! :-c

--- Chế độ gộp bài viết ---

em là newber muốn học chi tiết á bác! chứ xem thế này em cũng kh bít phải làm gì tiếp theo

thỳ nó làm sao cứ làm như z.. quá chi tiết còn gì nữa.. chỉ từ a tới z luôn mà con newber gì nữa

nampinn
17-06-16, 01:44 AM
Không có video hướng dẫn cài website KT các bác nhỉ?

volamchina1
17-06-16, 09:27 AM
Không có video hướng dẫn cài website KT các bác nhỉ?
cần cài đặt sever + web chơi off thì để lại YH đi

nampinn
17-06-16, 01:00 PM
cần cài đặt sever + web chơi off thì để lại YH đi

Bac giúp em với, em đang muốn học cách cài web mãi mà ko dc.

chinh
17-06-16, 06:52 PM
Bac giúp em với, em đang muốn học cách cài web mãi mà ko dc.

cài web trên xamp thì dễ mà chú, lúc mới vài nghề thì ta đâu có biết chạy wen trên xamp đâu, mò mấy ngày mới đc cái web trên xamp :))