PDA

View Full Version : [JX] Linux đồ xanh op có 3 dòng

taynguyengl
29-03-16, 05:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai khắc phục lỗi 3 dòng này giúp mình với,,
với lại. đánh quái ở những map 9x toàn đồ cấp 6 , 7 , 8,, không có đồ cấp 10

ztviet
29-03-16, 06:20 PM
Cái này có người hướng dẩn đánh ra đồ ngon rùi mà bác. Comg đồ cấp 10 thì bác vào setting/drop mấy xx đó ví dụ 9x thì bác chỉnh minlever 10 max củng 10 thì đánh đồ sẻ rotw cấp 10

taynguyengl
29-03-16, 06:26 PM
Cái này có người hướng dẩn đánh ra đồ ngon rùi mà bác. Comg đồ cấp 10 thì bác vào setting/drop mấy xx đó ví dụ 9x thì bác chỉnh minlever 10 max củng 10 thì đánh đồ sẻ rotw cấp 10

bạn cho mình xin bài đăng đó đi,, mình tìm không thấy

cabato
30-03-16, 08:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai khắc phục lỗi 3 dòng này giúp mình với,,
với lại. đánh quái ở những map 9x toàn đồ cấp 6 , 7 , 8,, không có đồ cấp 10

Đồ hệ mộc 3 dòng là bình thường mà

taynguyengl
30-03-16, 10:02 AM
Đồ hệ mộc 3 dòng là bình thường mà

toàn 3 dong bác àk.. hiếm lắm có cái 4 dòng

ztviet
30-03-16, 10:16 AM
toàn 3 dong bác àk.. hiếm lắm có cái 4 dòng
Đây bác

keo_ngot1418
30-03-16, 10:18 AM

server này giống nông trại vui vẽ vậy :D

Kethanglang
30-03-16, 10:45 AM

Bạn này vui tính nhỉ =)).
30 charator.

wermanhme1990
30-03-16, 10:51 AM
Cái drop này không biết chỉnh sao, mình chỉnh nó rớt luôn đồ tím 6 dòng chưa khảm nạm nữa.

taynguyengl
30-03-16, 11:23 AM

tạo thêm chút cho sinh động đó mà bác,, :>

taynguyengl
30-03-16, 11:29 AM
Đây bác

ok .. bác cho hỏi thêm cái này ..
mình muốn add thêm túi máu với vòng hồi máu thì làm thế nào hả bác

ztviet
30-03-16, 11:41 AM
Cái drop này không biết chỉnh sao, mình chỉnh nó rớt luôn đồ tím 6 dòng chưa khảm nạm nữa.

:( . Drop 6 dong op luôn bác hehe

--- Chế độ gộp bài viết ---

ok .. bác cho hỏi thêm cái này ..
mình muốn add thêm túi máu với vòng hồi máu thì làm thế nào hả bác

Cái hồi thiẻn tái tạo gì gì đó hả

taynguyengl
30-03-16, 11:47 AM
:( . Drop 6 dong op luôn bác hehe

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái hồi thiẻn tái tạo gì gì đó hả

ví dụ cho cái túi bên trong chữa bình máu đó bác

ztviet
30-03-16, 11:53 AM
ví dụ cho cái túi bên trong chữa bình máu đó bác

Viết 1 script . Đựng máu gì và cách lấy. Sao đó làm thêm cái item gán include đến file .lua đó hehe. Rùi cho drop wuais rớt hoặc dùng lệnh láy ra sài

taynguyengl
30-03-16, 11:54 AM
Viết 1 script . Đựng máu gì và cách lấy. Sao đó làm thêm cái item gán include đến file .lua đó hehe. Rùi cho drop wuais rớt hoặc dùng lệnh láy ra sài

nghe có vẻ khó khó ấy nhỉ bác (:|

ztviet
30-03-16, 12:16 PM
nghe có vẻ khó khó ấy nhỉ bác (:|

Tại bác chưa làm thôi. Chứ làm đi lổi làm lại. Vài lần làm đc. Sao này còn nhìu cái làm lắm ví dụ Event

taynguyengl
30-03-16, 12:21 PM
Tại bác chưa làm thôi. Chứ làm đi lổi làm lại. Vài lần làm đc. Sao này còn nhìu cái làm lắm ví dụ Event

bác có thể hd e làm cái trên đk không =P~

ztviet
30-03-16, 06:12 PM
bác có thể hd e làm cái trên đk không =P~

Hướng dẩn thì sẵng lòng nhưng không có thời gian. Hôm nào rảnh oke luôn hehe

taynguyengl
30-03-16, 06:17 PM
Hướng dẩn thì sẵng lòng nhưng không có thời gian. Hôm nào rảnh oke luôn hehe

bac cho e xin fb đi..có gì bác giúp đỡ gà này..

ztviet
30-03-16, 08:40 PM
bac cho e xin fb đi..có gì bác giúp đỡ gà này..

Em không sài face. Có nhưng ít lắm. Inbox đi gửi sdt cho