PDA

View Full Version : [Gunny] DDTank Néu 7.5 FULL

Skelleton
29-03-16, 08:59 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dơnload : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!9JA1nIBC!6kXGT_4s2cTHH_3yCHRK7IuziLu_hifZWArCp6n hNYE

Pass : 13032530

my profile

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pplpkpo
29-03-16, 10:10 AM
có ai test chưa :V vvvvvvvvvvvvvvvvv

duvinhhau2012
29-03-16, 05:05 PM
Ai Test File Chưa Vậy !!! Thấy Nguy Nguy !!!

nmvuong
29-03-16, 07:00 PM
đã tét xong chạy ok luôn, giống như bản đang online. mọi người có thể mở online nhé

ngochuycf2012
29-03-16, 08:34 PM
đã tét xong chạy ok luôn, giống như bản đang online. mọi người có thể mở online nhé

Thì bản này là đang online share ra mà :v

vinh8c058
29-03-16, 09:20 PM
hàng portugal chưa việt hóa, shop thì có thể còn flash thì lâu lắm :v
giờ tìm đc con flash cho nó khó quá

=>> giải pháp là dev tiếp lên 7.8 :-?:-?

Danik
29-03-16, 11:45 PM
Come empty mail and Road an error

ookurooo
30-03-16, 08:29 PM
cái bản này config bộ client thế nào đây, ai hảo tâm cho xin cái web để log vào game với, server chạy ổn mà cái web vào không được

kaizvip
31-03-16, 03:39 PM
cái bản này config bộ client thế nào đây, ai hảo tâm cho xin cái web để log vào game với, server chạy ổn mà cái web vào không được

Tôi cũng đang rối não về cái này..hóng cao nhân giúp đỡ

vinh8c058
02-04-16, 12:01 PM

Do web.config nhé bạn, gợi ý là tẻ Handle đó, do thừa Handle FastCGI,... của php

romworld
02-04-16, 01:22 PM
xin cái flash việt thì ngon :ppppppppppppppppppp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tự rip đi nhé

ookurooo
02-04-16, 05:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tự rip đi nhé
loay hoay mãi vẫn không vào đc cái web đó

ai tốt bụng share cho bộ web với flash với

romworld
02-04-16, 06:36 PM
loay hoay mãi vẫn không vào đc cái web đó

ai tốt bụng share cho bộ web với flash với

cái nick đỏ thế mà hỏi như vậy nhỉ?

ookurooo
02-04-16, 06:52 PM
cái nick đỏ thế mà hỏi như vậy nhỉ?

nick đỏ thì đỏ nhưng đâu có rành về gunny với webgame đâu bạn

nmvuong
03-04-16, 01:27 AM

Bác nào có flash 7.5 hay 7.6 share e vs

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là flash củ load về ko chạy được

ballnetza
03-04-16, 05:54 PM
I have Source. fight+Road

viethung91
26-04-16, 04:04 PM

Dơnload : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!9JA1nIBC!6kXGT_4s2cTHH_3yCHRK7IuziLu_hifZWArCp6n hNYE

my profile

sao mình cài được rồi, vào game được rồi mà không giống như vậy nhỉ, chạy flash kèm theo luôn mà cũng không giống. Giống bản 6.1 hơn

Azbotboyz
26-04-16, 06:36 PM
sao mình cài được rồi, vào game được rồi mà không giống như vậy nhỉ, chạy flash kèm theo luôn mà cũng không giống. Giống bản 6.1 hơn

hi bạn code thế nào ? full chức năng không bạn ? lỗi không ? online tốt chứ ? mình chưa có dịp test

viethung91
26-04-16, 07:30 PM
hi bạn code thế nào ? full chức năng không bạn ? lỗi không ? online tốt chứ ? mình chưa có dịp test

trời, code gì thánh, bài share đó cứ tải về mà cài thôi, mới cài off chưa lên onl

kik4567
27-04-16, 11:01 AM

Đây là server không phải code, còn gì mà full chức năng thì không cá là full đâu hàng share mà, còn lỗi thì cái nào chả có chủ yếu ít hay nhiều, nặng hay nhẹ thôi, online tốt hay không thì cứ test khắc biết hơn nữa hàng share muốn online thì cũng là một vấn đề cần coi lại đấy.

viethung91
27-04-16, 11:07 AM
Đây là server không phải code, còn gì mà full chức năng thì không cá là full đâu hàng share mà, còn lỗi thì cái nào chả có chủ yếu ít hay nhiều, nặng hay nhẹ thôi, online tốt hay không thì cứ test khắc biết hơn nữa hàng share muốn online thì cũng là một vấn đề cần coi lại đấy.

bạn ơi, bạn có flash của con này không, mình chạy flash kèm theo mà nó là 6.1 chứ không phải 7.5

kik4567
27-04-16, 04:14 PM
bạn ơi, bạn có flash của con này không, mình chạy flash kèm theo mà nó là 6.1 chứ không phải 7.5
Do Gunny mình bỏ lâu rồi (Hơn 2 năm) nên những flash bản mới thì mình không có. Mình nghĩ bạn nên hỏi mua thì hơn vì có họ cũng không share đâu, còn không thì chịu khó tìm tòi rip vậy :) Rất tiếc không giúp được bạn!

vodoipltn
19-08-16, 11:38 PM
sao mình chạy khi đăng nhập nó cứ đen xì màn hình ko load dc flash là thế nào nhỉ, lấy flash nguyên gốc của nó mà ko dc,

dùng flas online của zing sang đây . nó đến đây rùi mà chưa biét lỗi ở đâu

hocwebgame
31-08-16, 05:33 PM
bác nào có flash của sever này cho em xin với . hoặc web nào đang chạy để em vào em rip cũng đc

layna
05-12-16, 04:37 AM

my profile

Giải nén không được các bác ơi :(

layna
05-12-16, 05:44 AM
Sao mình giải nén cứ không được các bro ơi :( ai biết chỉ với ạ

layna
05-12-16, 10:38 AM

Đây các bác xem hộ e với :( :((:((
Link ảnh: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huynhstudio
03-02-17, 11:37 AM
choi e hỏi config sever này chạy thế nào ạ

kukondd
12-01-18, 12:31 PM
máy anh chỉ e cái này đc ko nó ra lỗi này mà e k biết làm sao

Server Error in '/' Application.

htlufy
12-01-18, 11:24 PM
máy anh chỉ e cái này đc ko nó ra lỗi này mà e k biết làm sao

Server Error in '/' Application.
Nhét vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là được nhé :D:D

kukondd
22-01-18, 12:20 PM
Nhét vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là được nhé :D:D

a kb fb e a chi e cụ thể nhen : fb:willtalktalk

kukondd
22-01-18, 02:44 PM
Do web.config nhé bạn, gợi ý là tẻ Handle đó, do thừa Handle FastCGI,... của php

nó nằm chỗ nào trong web.config vậy a ,,, kb fb : WillTalkTalk

Monh Anh Hồi Ý Nhanh ... E Cần Nói Chuyện Với A Đôi Chút Ạ