PDA

View Full Version : Đề xuất tới tất cả mọi người trong BOX

My.Ami.Pro
06-02-09, 05:56 PM
ý tui đạt pass không phải là lằng nhăng. nên đặt để tránh người ngoài vào khai thác tài nguyên của chúng ta.. ai trong forum cần thì để lại nickY!M ở dưới rồi sẽ ppmmmm tận nơi.Nếu chúng ta không đặt pass há chẳng phải làm cho người ngoài hưởng thụ hay sao..Ai đồng tình thì cho ý kiến vào đây nhé

axinsports
06-02-09, 06:43 PM
kiến thức không của riêng ai, cùng nhau tìm hỉu sẽ hơn cứ bảo thủ như bác thì ..............

My.Ami.Pro
06-02-09, 06:44 PM
không phải thế. tui nói người ngoài là người không phải phải trong 4rum ta. là những khách không đăng kí ấy.người của frum khác ấy

axinsports
06-02-09, 06:49 PM
vậy thì đồng ý bằng 2 tay, có lẽ nên ẩn các link đi bắt các member phải đăng kí mới đc nhìn thấy :sure:

giangleloi
06-02-09, 06:50 PM
khác ko đăng kí chỉ xem dc 2-3 lần ko phải lo

westermost
06-02-09, 06:51 PM
Nếu nhưng dzậy chúng ta mới nên lập 1 team để Dev riêng chia sẽ lẫn nhau không sợ người ngoài.Roài cho ra 1 sever Pro cung cấp Free cho mọi người,
P/S all: Ở đây đánh cắp chính là sử dụng công sức của những người Dev roài cho đấy là của mình Dev.

My.Ami.Pro
06-02-09, 06:51 PM
khác ko đăng kí chỉ xem dc 2-3 lần ko phải lo
nhưng 2 3 lần cũng đã đủ khai thác rùi..:cry::cry: không biết có cái thẻ code ẩn links download không nhỉ

giangleloi
06-02-09, 06:57 PM
nếu như forum có hack mod mà reg nick mới thấy link thì....:D

langtuvn
06-02-09, 09:38 PM
Mình nghĩ không cần thiết ! Cái gì cũng có giá của nó . Mình thì đi tìm từ những nơi người ta có về cố gắng làm cho tốt , người nhiều kinh nghiệm ắt thành công , Còn việc người khác lấy của mình để làm cho riêng họ đó là 1 thành công của chúng ta , Ví như MuOnline đó, từ xa xưa tới giờ tuy rât lâu rất nhiều server Nhưng như thế mới good và mạnh thêm được , mình làm ra mà 1 mình ta tự sướng thì chẳng có ích gì.Mình mong Flyff rồi cũng như MU online Có Rất nhiều rất nhiều server mọc lên và có thật nhiều người để ý .Bản thân mình là người Run Flyff đầu tiên ở VN nhưng không phải như thế mà dấu nghề , mình nói thế các bạn ok chứ , "Chúng ta hãy Cho mọi người những gì mình có , rất nhiều người khác sẽ mang lại cho bạn những thứ mà bạn cần"

DNTmaster
09-04-09, 04:55 PM
Tui cũng muốn tham gia nhưng ai đó có thể cho tui bít chi tiết hơn đc hem.
Như cấu hình chạy gameserver là bao nhiu là ổn. ?
Game đã có lang TV chưa hay cần việt hoá. ?
Dev game bằng ngôn ngữ nào ?

My.Ami.Pro
10-04-09, 04:22 PM
Đơn giản thui.
Ram 256M
Chíp . 1.3ghz
Vga 64Mb

Dev Chủ yếu là C# và VB.Net vì chúng giống nhau