Đăng nhập

View Full Version : SS3E2+New Item+31 Map

zorodies
05-02-09, 10:18 PM
SS3E2+New Item+31 Map Muserver + Client +Patch Item

Client

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Muserver
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Main3D 1.04X

Patch Item

Tất cả IP là 192.168.1.41 , account/pass login database là sa/sa

Bản Này dễ cài đặt chỉ cần tạo card ảo và retore database là OK Move Được hết 31 Map
Một số ngoài ý muốn : Item rớt ít ,Stadium chuồng nào như chuồng nấy nhưng rất đông ,Một số Item mới add vào nhưng không thấy mặt mũi đâu hết Vd : +1 +may mắn do thiếu File .Bmd Của Item đó ,Wing class 3 phải lv 400 mới đeo được,Ai Pro Sữa lại giúp

Nguồn ketnoitatca.net

GooglePro
05-02-09, 11:28 PM
cái này bên ketnoitatca đã có ngưới post, lân sau post nhơ ghi rõ nguồn. bản này cũng chẳng khác gì máy bản cũ cả.

zorodies
06-02-09, 08:33 AM
Mình thấy bản này hay dễ cài chỉ thiếu mỗi cái Item mới sao lại không nâng cấp bản này nhỉ :haha:

KhuongCK_Dev
07-02-09, 08:07 AM
Mình thấy bản này hay dễ cài chỉ thiếu mỗi cái Item mới sao lại không nâng cấp bản này nhỉ :haha:

Uhm...ko thể nói sao người ta ko nâng cấp bản này mà phải nói là ...người ta đã nâng cấp bản này hết rùi nhưng người ta bán TM chứ ko release ...và người ta nâng cấp bản này lên bản mới , người ta gọi bản đó là ss4 ep1...người ta chưẩn bị cho ra ss4 ep2

zorodies
08-02-09, 07:57 PM
Sao bản nào cũng có lỗi về Item Thế nhỉ sao không có bản patch full Item Thì hay biết mấy

KhuongCK_Dev
10-02-09, 08:57 AM
Bản đó người ta bán...ko share............................

hoangthaiminh
13-02-09, 01:28 PM
cho hỏi khi mình thay đổi 1 server lên bản cao hơn làm cách nào để giữ lại các dữ liệu như nhân vật mà lần reset đồ đạt còn nguyên ý chỉ mình với

lion080889
15-02-09, 04:04 PM
chỉ có server và Client là download được thôi, up lại giùm đi bạn ơi
mà cái này là 1.04X đúng ko?