PDA

View Full Version : share server đầu tiên.!!!

My.Ami.Pro
05-02-09, 04:15 PM
Bản server của HUNTERSUN là bản server viết bằng C++. còn bản server của langtuvn lại là bản server viết bằng C#.Nhưng bản server của HunTerSun lại có 1 số BUG kì lại. hôm nay tui share cho các pác 1 bản server NOBUG.
Links:

server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hôm sau sẽ up lại links của host ta nhé anh em.
patch:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
web:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (lấy của huntersun bên clbgamesvn.com)
StartUp:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tools convert o3d:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MySQL để cài server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (cũng lấy tạm của huntersun lun đó)hướng dẫn đề cập tới là đây..
Server:localhost
DB: flyff
user:root
pass:root
Cái này chạy trên My SQL nha các pác.
Pass giải nén tạm thời là: clbgamesvn.com nha.( hoặc là devjx.com)[/COLOR][/SIZE]
:-":-":-":-":-" =))=))=))=))
Nên nhớ để máy chạy tốt nên cài dotnetfx
patch xong chạy cái loader.bat để vào chơi nha...
vài bức hình demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

langtuvn
05-02-09, 06:12 PM
Sao không share cho anh em lun còn giấu pass làm gì nữa bạn ơi

VipRose
05-02-09, 07:20 PM
Đúng rồi đó. Bạn bày ra thế này phiền quá.
Đã check lại. Pass file server là clbgamesvn.com. Còn pass file patch là devjx.com

langtuvn
05-02-09, 10:06 PM
Cảm ơn bạn đã share ! Thoạt đầu thấy no Bug mình cũng phấn chí lên đưa xuống máy hạ bệ cái server cùi bắp của mình run thử new Server ! Nhưng mà nhờ bạn xem lại xem 3. World Server không hoạt động , cảm ơn bạn đã share mặc dù vẫn chưa Ok

langtuvn
06-02-09, 02:22 AM
2 giờ 18 phút rồi : cài lại cái máy server Nên Server Test không vào được , sau khi cài lại Máy Server Bắt được hơn 1 nghìn con virut :after_boom: đêm nay có bữa nhậu.Bùn quá hok ai lên ủng hộ nên test thử cái server no bug Nhưng vẫn chịu thua cái Wold Server không Ok. Chủ topic xem lai cho anh em nhe :look_down:

My.Ami.Pro
06-02-09, 06:06 PM
Mọi người vào đây xem tui nói nè

westermost
07-02-09, 07:15 AM
Máy của bác Ami nuôi nhiều virust nhỉ.Cái sever có 2 con.Mòa tụi nó tự động sinh sản vào mấy cái File .exe hết.Kiểu này có nước Bác Format lại hết ổ cứng oài :beat_shot:

My.Ami.Pro
07-02-09, 04:14 PM
Máy của bác Ami nuôi nhiều virust nhỉ.Cái sever có 2 con.Mòa tụi nó tự động sinh sản vào mấy cái File .exe hết.Kiểu này có nước Bác Format lại hết ổ cứng oài :beat_shot:
Uhm. mình đem đi đổi máy mới rùi. mấy cái mới Up hok có vius đâu

nhocken
15-02-09, 03:55 PM
Tình hình là chạy Cái server World... là bị biến mất, chạy nó là nó xuất hiện rồi biến mất
Ai có cách giúp đỡ đc hok nhìn hình Fê quá

My.Ami.Pro
15-02-09, 04:47 PM
pa sang bên share server full mà down nhé..

huntersun
15-02-09, 04:49 PM
Vậy SV New hay là SV Full ngon hơn vậy ! :sexy_girl:

My.Ami.Pro
15-02-09, 04:50 PM
server full đó. :byebye:. pa dùng là thấy hay liền

FlyFF
16-02-09, 08:12 AM
Đôi lúc chạy server tớ cũng gặp trường hợp chạy word server được 1 tẹo thì nó biết mất nhưng chạy lại thì ổn. Chẳng sao cả. Giờ tớ vẫn đang dùng sv của Hunter Sun và có chỉnh sửa theo ý mình. Còn sv của bạn thì lần trước down về dùng thử dính virus nên phải ghost lại máy. Hic.

langtuvn
16-02-09, 03:13 PM
Bạn Nên Test và làm theo ý thích Bởi thế mới có những sáng kiến hoặc đột phá mới để Share cho anh em

langtuvn
16-02-09, 03:16 PM
Miễn bình luận, Vì server nào cũng vẫn chưa Ok :D

FlyFF
17-02-09, 04:44 PM
Có ai biết fix lỗi quả trứng ko ? Tớ nhặt được quả trứng nhưng mà ko làm sao cho nó nở được. Oánh quái tẹt mà nó vẫn ko lên 1 % exp nào. Hic

langtuvn
18-02-09, 06:50 AM
Oái !!! Theo tớ biết hình như mang quả trứng vào thành gặp cái thằng NPC pet để ấp trứng kìa !~

FlyFF
18-02-09, 05:51 PM
Nhưng chỉ vào quả trứng thấy nó bảo phải oánh lên 99,99% rồi mới mang đến cho Pet Tammer cơ mà.

langtuvn
19-02-09, 08:49 AM
:after_boom: Thế à ! Mình thì chưa thấy quả trứng :beauty: chỉ thấy mấy con pet đi theo nhặt đồ bán trong shop :confuse: