PDA

View Full Version : Share dotnet 3.5

langtuvn
31-01-09, 04:15 PM
Theo yêu cầu các bạn mình share mấy chương trình dotnet cho các bạn tiện setup game
dotnet 3.5 :
Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:beauty::beauty:

My.Ami.Pro
31-01-09, 04:22 PM
Đây links tốt. no die cho các pác. đây. bản full.không cần mạng vẫn cài được
dotnetfx 3.0:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/URL]
links 2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
dotnetfx3.5:[url]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %3E35.exe%3C/font%3E%3C/font%3E)

langtuvn
01-02-09, 01:29 PM
ác cài online bác ạ ! cần mạng và cần chờ đợi vì chắc sẽ không nhanh như setup cái gì đó ^^.Mà không có mạng tì game Onlione thế nào nhỉ :surrender:

VipRose
01-02-09, 01:33 PM
Có file cài đặt NET 3.5 đấy. Nặng tầm >30Mb. Các bác lên google tìm là thấy ngay. Mí lại ko có mạng mới chơi off chứ. Có mạng chơi off làm gì.

My.Ami.Pro
01-02-09, 01:46 PM
chính xác
Nha` tui hok có mang. chẳng nhé cài ngoài quán.

langtuvn
01-02-09, 02:07 PM
^^ hihi em quên là Server Offline ^__^ đang chạy server Online nên ko nghĩ quên mất :beat_plaster:

My.Ami.Pro
05-02-09, 05:13 PM
Pác langtuvn thật không nhiệt tình chút nào. tui lục trong Microsoft cả ngày trời cuối cùng cũng tìm ra nơi down bản full mà không cần mạng vẫn cài được nè....
bạn cần dotnetfx3.0 trước:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
sau đó cài cái này:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Rồi mới đến dotnetfx 3.5:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chúc các bạn thành công và.... nhớ thanks cho tui đó:still_dreaming:

VipRose
05-02-09, 07:07 PM
Xem lại link cuối cùng hộ nhé. 2 link trên thì okie rồi. Còn link cuối thôi. Chắc bạn post nhầm

VipRose
05-02-09, 07:37 PM
Mọi người thử down cái này về rồi cài đặt coi sao nhé. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn link thứ 3 bạn đã post chắc là link này :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

langtuvn
05-02-09, 09:36 PM
The system cannot find the file specified. !!!

My.Ami.Pro
06-02-09, 05:45 PM
links cái thứ 3 fix lại đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

VipRose
09-02-09, 06:35 PM
Thank nhìu nha. May mà có topic này không thì mình toàn tìm phải mấy thứ đâu đâu ý.

Mr.Rin
27-04-09, 06:10 AM
Hên quá. Cuối cùng cũng tìm ra :))
Mới cài lại Win ko hiểu sao bác Bill ko cho em vào mấy trang Microsoft =))