PDA

View Full Version : [JX] Giúp mình với

khanhhello9091
26-03-16, 06:54 PM
Tình hình mình xài bản ver minhduc_aa..nghịch nghịch chỉnh vài file sk thì bị mất npc chiến lâm tôn giả với npc trúc ông ( phái hoa sơn) ..có ai có lòng thương chỉ mình mở lại 2 npc đó với :(

Kethanglang
26-03-16, 07:10 PM
Tình hình mình xài bản ver minhduc_aa..nghịch nghịch chỉnh vài file sk thì bị mất npc chiến lâm tôn giả với npc trúc ông ( phái hoa sơn) ..có ai có lòng thương chỉ mình mở lại 2 npc đó với :(

chép cái folder Global của ver vào lại là được.

ztviet
26-03-16, 07:18 PM
chép cái folder Global của ver vào lại là được.

Chép global cũng đc. Nhưng mình nghỉ không nên chép. Bác vào autoxe. Với addnpc gì đó trong global xem nghiên cứu và học cách add npc như nào để sao này còn phát triển . Chúc bác thành công =P~

khanhhello9091
26-03-16, 07:20 PM
Chép global cũng đc. Nhưng mình nghỉ không nên chép. Bác vào autoxe. Với addnpc gì đó trong global xem nghiên cứu và học cách add npc như nào để sao này còn phát triển . Chúc bác thành công =P~

mình chỉ chơi game để giải trí thôi bạn..chứ mình cũg còn công việc ở ngoài nữa..đôi khi muốn tối làm về có cái gì đó để giải khuây,chứ mình cũng k muốn đi sâu vào ...hehe

khanhhello9091
26-03-16, 07:27 PM

mình làm dc rồi ..k cần cài lại global ..hehe...tự tìm ra rồi

ztviet
26-03-16, 07:28 PM
mình làm dc rồi ..k cần cài lại global ..hehe...tự tìm ra rồi

Mình mình nói rồi. Chép củng đc mà tốt nhất k nên chép. Học cách add npc hay hơn để còn sao này biết

Kethanglang
26-03-16, 07:36 PM
Mình mình nói rồi. Chép củng đc mà tốt nhất k nên chép. Học cách add npc hay hơn để còn sao này biết

add NPC phải gán cho nó cái hoạt động gì đó ko thì cho nó nói nhãm giống mấy con đồng hành, không thì add con quái đi ra đi vô trong cái thôn thôi. Chứ add NPC ko nhìn đẹp chứ ko sài được nặng thêm.