PDA

View Full Version : [JX] Tìm file script nhiệm vụ Hoàng Kim của ver 4 linux!

trungkhuyen
25-03-16, 07:38 PM
Mình chơi offline một mình nên muốn viết (đúng hơn là sửa) một kịch bản như game OFFLINE bình thường.. Nên mình cần dựa vào mấy cái file NV Hoàng Kim rồi viết chuỗi nv..., nhưng mình tìm trên notepab++ bằng cách search " câu thoại của NPC nhiệm vụ", nhưng tìm ko ra câu thoại ấy..dù trong game có câu ấy!
Các bạn tìm or hướng dẫn giúp mình các file của NV HK với! cảm ơn các bạn!

hichay
25-03-16, 10:16 PM
bạn dùng jxEdit mà tìm câu hội thoại sẽ dễ hơn cho bạn rất nhiều link download nằm dưới nhé .

Link download :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trungkhuyen
26-03-16, 11:30 AM
bạn dùng jxEdit mà tìm câu hội thoại sẽ dễ hơn cho bạn rất nhiều link download nằm dưới nhé .

Link download :
cảm ơn bạn!...
mình tìm được rồi... lúc trước mình dùng jx studio bị lỗi hoài...cảm ơn bạn nhiều lắm