PDA

View Full Version : Bản cập nhật đặc biệt Tết 2009 (0109-2)

hamacon_289
22-01-09, 01:47 AM
Để chào đón 1 cái Tết đầy ý nghĩa , Nhóm V3game đã đưa ra bản cập nhật đặc biệt này như 1 món quà đầu năm dành cho các gamer Audition Private
Cập nhật đặc biệt lần này như sau:
- Hơn 20 bài nhạc (nhạc của thành viên Vking) đã được sửa lỗi totalmadi và tên nhạc + 5 bài nhạc xuân của VTC bản cập nhật cùng ngày
- hơn 30 bài beatup khó đặc sắc
- Giao diện Tết ( không đụng hàng)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Sàn "Sân khấu ngoài trời" là sàn được chế lại từ sàn Christmas 2008 của Slick Audition với nét độc đáo mới , mang âm hưởng của Tết 2009 (nó thay thế sàn Sibuya)
- Vá lỗi nvtt bị đứng hình khi xem cốt truyện
Thời gian cập nhật :ngày 21/1/2009
Dung lượng : 50mb tổng cộng:hell_boy:
Link đã có tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangtung_88
22-01-09, 11:45 AM
Cho cái link down vào đây luôn bạn ơi. Tìm ở kia có thấy đâu.

giangleloi
22-01-09, 11:50 AM
ABM ( dành cho những bạn chưa cập nhật nhạc của Vkind)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Update
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hoangtung_88
22-01-09, 01:36 PM
Giangleloi ơi bạn cho mình xin mấy cái file .thd sau đc ko?Mình bị thiếu:
v0240.thd
v0265.thd
v0267.thd
v0268.thd
v0270.thd
v0056.thd
Thanh Kiu I Love You.

thecongcntt
22-01-09, 03:42 PM
Cam ơn anh Giang nha !
Em rất thích các bài viết của anh !

hamacon_289
23-01-09, 08:24 PM
:beat_shot::beat_shot:Chán thật đấy , mình làm ra bản cập nhật thì lại chẳng ai thank mình cả , chỉ thank người đưa link là sao ?????:hell_boy::hell_boy:

kkmct
23-01-09, 08:37 PM
Website offline de nang cap may chu, ban vui long quay lai vao 15h ngay 23/01/2009

Link của bạn nè, sao ko có người thank là phải, hi hi bạn check lại đi nhé.

hamacon_289
23-01-09, 09:41 PM
host web của mình đang bảo trì mà , phải chịu thôi , nhưng ít nhất cũng thank công post bài chứ , đằng này mình làm ra cái bản đó kia mà , chẳng ai thank cả , nản :beat_shot:

zorodn
23-01-09, 09:43 PM
Lâu quá ko lên Forum ! Nhìn lại thấy Au Off phát triển nhanh ghê ! Để tý nữa anh cũng góp 1 tý cho xôm tụ ^^

badboy8529
24-01-09, 09:16 AM
:beat_shot::beat_shot:Chán thật đấy , mình làm ra bản cập nhật thì lại chẳng ai thank mình cả , chỉ thank người đưa link là sao ?????:hell_boy::hell_boy:

Cảm ơn nhiều về bản cập nhật ..Nhưng có một điều là "hamacon_289" upload ở hosting galaxy đường truyền quá yếu mình down cái bản abm của Vkind lâu wa' trời lun chắc cũng phải là hơn 1 tiếng ,trong khi đó mình down mấy cái khác cũng mb chỉ mất vài phút.Oải thiệt.hj`hj`:rap::go:

hamacon_289
24-01-09, 11:07 PM
Trang chủ của diễn đàn Audition Private Community đã trở lại hoạt động , để có đầy đủ mọi bản cập nhật cũng như các bản pacth thêm xin mời các bạn tham quan và download tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>