PDA

View Full Version : DEV /uythac và tặng anh em clb Client kor S3 E1 ngon

Van_Bom
20-03-16, 11:34 AM
....Có lẽ không cần phải nói nhiều về vụ /uythac nữa, rất nhiều admin thích có cái này.....dưới đây là video về việc lệnh đó mình đã DEV thành công...ngoài ra tặng thêm anh em clb 1 cái client kor S3 E1 kèm theo patch chuẩn nguyên gốc của WEBZEN luôn, tiện cho anh em nào sau này thích DEV MU hàng kor thì DEV.....

Linkdow:
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
patch kor: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

1 số bạn không hiểu và đưa ra câu hỏi là: Cái Client trả liên quan đéo gì cả, tự nhiên up client đéo nào ấy vào đây là sao ?.....

Đó là Client kor được sử dụng trong video, GS kor thì phải sài Client kor, còn cái Patch là chuẩn nguyên gốc của Webzen vì thế phải crack mới sài được, còn không crack thì sài tạm cái client full ấy..

.......à quên chốt thêm câu cuối......
..............KIẾP NÀY TA HẬN...............

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ziziboon
20-03-16, 12:55 PM
cái dev và cái tặng chả liên quan gì mấy cả. toàn thấy show hàng chứ chả share gì cả. thường thường bên ragezone khi dev là người ta post 1 đoạn code lên hay gì đó để thảo luận đây toàn thấy thánh này làm xong rồi post video lên như kiểu quảng cáo. chả hiểu sao mấy bài này không bị xóa. quảng cáo 1 cách trắng trợn như vậy

ikenylee
20-03-16, 01:24 PM
cái dev và cái tặng chả liên quan gì mấy cả. toàn thấy show hàng chứ chả share gì cả. thường thường bên ragezone khi dev là người ta post 1 đoạn code lên hay gì đó để thảo luận đây toàn thấy thánh này làm xong rồi post video lên như kiểu quảng cáo. chả hiểu sao mấy bài này không bị xóa. quảng cáo 1 cách trắng trợn như vậy

share lên đây cũng vậy. muốn thì qua ragezone hoặc x-mu mà tải. đầy rẫy dùng cho cả s2/s3

còn cái client chả biết nó có gì ngon :-?

Van_Bom
20-03-16, 02:01 PM

cái client mình post lên là cái client dùng trong video đó, bạn không xem kỹ à, nó là hàng kor,và là patch nguyên gốc chuẩn của webzen mình lưu từ ngày xưa.... còn lại mỗi người suy nghĩ 1 kiểu, bạn download client về DEV hay không dow là tùy thuộc ở bạn, mình không ép ai download client đâu....

--- Chế độ gộp bài viết ---

share lên đây cũng vậy. muốn thì qua ragezone hoặc x-mu mà tải. đầy rẫy dùng cho cả s2/s3

còn cái client chả biết nó có gì ngon :-?

Client đảm bảo ngon vì nó là hàng mình lưu chữ từ ngày xưa, riêng cái patch thì là gốc chuẩn luôn, sài tạm thì sài luôn ở client, còn muốn chuẩn 100% thì phải crack cái patch đi kèm ấy, lúc đó bạn có main xịn và trắng tinh webzen 100%........

Domino9990
20-03-16, 02:25 PM
....Có lẽ không cần phải nói nhiều về vụ /uythac nữa, rất nhiều admin thích có cái này.....dưới đây là video về việc lệnh đó mình đã DEV thành công...ngoài ra tặng thêm anh em clb 1 cái client kor S3 E1 kèm theo patch chuẩn nguyên gốc của WEBZEN luôn, tiện cho anh em nào sau này thích DEV MU hàng kor thì DEV.....

Linkdow:
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch kor: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

.......à quên chốt thêm câu cuối......
..............KIẾP NÀY TA HẬN...............

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mong văn_bờm sẽ phát triển thêm nhiều tính lăng hay nữa hihi

The Gamer
20-03-16, 03:53 PM
Bờm xem có xem sex trong mu ko
dev hộ phát
clip thẩm du mấy em cũng dc

Van_Bom
20-03-16, 06:25 PM
dev hộ phát

vờ lờ....vờ lờ................thật vãi quá...............

tuyentc
20-03-16, 07:57 PM
Cái này xem từ src của exteam cũng đc mà... Thay offset ở gs đi thôi là được mà :v cái nì lâu roài mà ta :v

PhamNinh
20-03-16, 07:58 PM
Cái này xem từ src của exteam cũng đc mà... Thay offset ở gs đi thôi là được mà :v cái nì lâu roài mà ta :v

đã thế bờm dev danh hiệu cho season thấp cho máu. :))

tanlockgvn
20-03-16, 08:39 PM
dev hộ phát

cho hiện clip ở 1 góc giống mini map ấy bác :D

loveoggy
22-03-16, 05:58 PM
Cảm ơn bạn đã nói điều mình muốn nói
box dev clb mình giống box show vậy

Van_Bom
22-03-16, 06:37 PM
cái client mình post lên là cái client dùng trong video đó, bạn không xem kỹ à, nó là hàng kor,và là patch nguyên gốc chuẩn của webzen mình lưu từ ngày xưa.... còn lại mỗi người suy nghĩ 1 kiểu, bạn download client về DEV hay không dow là tùy thuộc ở bạn, mình không ép ai download client đâu....

fataxi
24-03-16, 11:54 AM

SEver tải ở đâu thế cậu................

Van_Bom
24-03-16, 12:25 PM
SEver tải ở đâu thế cậu................

day nay: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fataxi
24-03-16, 12:28 PM
day nay: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cám ơn. ah van-Bom cậu có nhận dev sever muemu ko ?

Van_Bom
25-03-16, 10:21 PM
cám ơn. ah van-Bom cậu có nhận dev sever muemu ko ?

cái muemu nó mới shared ra hết source rồi mà, bạn có thể tự dow về mà dev, còn tớ thì tớ có thể dev được nhưng tớ cần nhiều thời gian lắm....vì bây giờ bận quá....còn chưa có thời gian xem cái source ấy nữa cơ....

fataxi
16-04-16, 02:47 PM
sao xoa client rồi cậu. cho mình xin lại đi :D

Van_Bom
18-04-16, 10:21 PM
sao xoa client rồi cậu. cho mình xin lại đi :D

à chắc do bên fshared họ làm sao ý....để hôm nào mình up lại rồi cập nhật lại link cho

danhducdcnag
31-12-16, 11:39 PM
à chắc do bên fshared họ làm sao ý....để hôm nào mình up lại rồi cập nhật lại link cho

Bom cho xin cái client up lại giùm nhé.thank gái!