PDA

View Full Version : [JX] Cần xin sever win Gốc Để dev

kemcpr
19-03-16, 10:04 PM
như tiêu đề mình cần sever win gốc để học dev,, ai biết thì share cho mình với tai tìm trên dđ mà không có tks

AlexKing
19-03-16, 10:09 PM
Server win gốc là sao :( win gốc là sv chưa có gì đó hả

kemcpr
19-03-16, 10:28 PM
Server win gốc là sao :( win gốc là sv chưa có gì đó hả

Đúng rùi đoa bác. Gốc là nguyên bẢn chưa build đó

AlexKing
19-03-16, 11:17 PM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
build theo src minh phụng nha, nhớ là vậy đó, đúng sai bó tay :D

HungDevJX
19-03-16, 11:43 PM
Thánh này :)) Xin sever gốc hài hước thật. SV gốc thì tải bất cứ sever nào về rồi xóa mục scprit map và seting rồi viết scprit thì thành game mới
Còn k thì tải source Minh phụng về build rồi code C++ vào :)) :))

kemcpr
20-03-16, 06:30 AM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
build theo src minh phụng nha, nhớ là vậy đó, đúng sai bó tay :D

tks bac !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Thánh này :)) Xin sever gốc hài hước thật. SV gốc thì tải bất cứ sever nào về rồi xóa mục scprit map và seting rồi viết scprit thì thành game mới

không biêt mình moi xin.. biết rùi nc làm gì hả bác ;))

bincute1
20-03-16, 06:54 AM

Ngu mà tỏ ra nguy hiểm. Ko phân biệt được gốc và nền thì im ko họ cười cho đó.lần sau nghĩ kĩ rồi hãy cmt nhé

HungDevJX
20-03-16, 07:33 AM
Ngu mà tỏ ra nguy hiểm. Ko phân biệt được gốc và nền thì im ko họ cười cho đó.lần sau nghĩ kĩ rồi hãy cmt nhé

bạn đọc xong cmt của tui chưa và hiểu dc CMT của tui chưa :P:P. Nó xin sever gốc thì xin làm cái gì. Lôi cuốn Ebook 4.1 ra đọc dùm, nó muốn SV gốc chưa thêm gì vậy thì kiếm 1 sever nào đó xóa scprit seting và map thì trắng bốc sever lúc đó thì tha hồ mà dev
scprit cần gì phải SV gốc

Còn cái thứ 2: nếu muốn ngon hơn thì lấy nền minh phương trắng về build, rồi code c++ tính năng cho game........... Làm ra 1 Nền mới Rồi có thể đăt tên là Nền tay nhanh hơn não chẳng hạn =)) rồi lúc đó build ra dc sever đó là sever của mình giữ source luôn khỏi phải xin sever gốc =)) và có thể đặt tên sever là anh hùng bàn phím :))

Đoc hiểu đừng cmt tay nhanh hơn nào dùm nhé8->8->8->8->8-|8-|8-}8-}8-}8-}

bincute1
21-03-16, 11:04 AM
bạn đọc xong cmt của tui chưa và hiểu dc CMT của tui chưa :P:P. Nó xin sever gốc thì xin làm cái gì. Lôi cuốn Ebook 4.1 ra đọc dùm, nó muốn SV gốc chưa thêm gì vậy thì kiếm 1 sever nào đó xóa scprit seting và map thì trắng bốc sever lúc đó thì tha hồ mà dev
scprit cần gì phải SV gốc

Còn cái thứ 2: nếu muốn ngon hơn thì lấy nền minh phương trắng về build, rồi code c++ tính năng cho game........... Làm ra 1 Nền mới Rồi có thể đăt tên là Nền tay nhanh hơn não chẳng hạn =)) rồi lúc đó build ra dc sever đó là sever của mình giữ source luôn khỏi phải xin sever gốc =)) và có thể đặt tên sever là anh hùng bàn phím :))

Đoc hiểu đừng cmt tay nhanh hơn nào dùm nhé8->8->8->8->8-|8-|8-}8-}8-}8-}

Gốc là chưa code thêm 1 thứ gì. Còn các server trên forum đã code thêm rất rất nhiều. Mình dev jx qua năm thứ 5 mà giờ mới nghe dc xóa script và settings dc server gốc. Thánh ăn gì e cúng.
Thánh tìm cho e server nào share trên forum mà dám xưng gốc cái.
Nói vậy cho dễ hiểu. Gốc như là gạo. Người code là kẻ nấu.nấu thành cơm hay cháo gọi là nền. Kẻ dev thì là thêm gia vị trang trí. Vậy thánh bày e cách biến cơm hay cháo thành gạo với. Họ hỏi mua gạo thánh cho cơm hay cháo rùi kêu họ biến thành gạo à ?

killer20099
21-03-16, 12:01 PM
có vậy mà cũng lăng tăng người hỏi ko nói mà 2 người lại cãi. Chủ nghĩa cá nhân của mấy bác to quá >:)>:)>:)>:)>:)

AlexKing
21-03-16, 01:09 PM
Pác thái dúi add fb e nha :-$

Share cái sv build mà mấy pác trên cũng cãi nhau to, biết vậy ko share :(
Ai cũng có hướng đi riêng, quan niệm riêng đừng nhận xét ai cả vì biết đâu cái mình biết chưa chắc gì là đúng :(

bincute1
21-03-16, 01:33 PM

Ai cũng có hướng đi riêng, quan niệm riêng đừng nhận xét ai cả vì biết đâu cái mình biết chưa chắc gì là đúng :(

Chỉ là em bức xúc thái độ hùng dev jx thôi. Đã ko giúp dc gì mà cứ phán như thánh thấy mà chướng mắt

killer20099
21-03-16, 01:35 PM

đã báo danh, từ hồi cài Win8 tới giờ cài SQL ko đc đành ngậm ngùi nhìn Jx từ xa :Laluot_191::Laluot_191: